Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ขออนุญาติแนะนำร้านณัฐมั่นคง รับแลกเปล่ี่ยนเงินตราต่างประเทศ ราคาดีไม่แพ้ที่อื่นๆโทรสอบถามอัตราแลกเปลี่ยนก่อนได้ค่ะ

Warning Points:
    0/5

ขออนุญาติแนะนำร้านณัฐมั่นคง รับแลกเปล่ี่ยนเงินตราต่างประเทศ ราคาดีไม่แพ้ที่อื่นๆโทรสอบถามอัตราแลกเปลี่ยนก่อนได้ค่ะ

สวัสดีค่ะขออนุญาติแนะนำ

ห้างหุ้นส่วนจำกัดณัฐมั่นคง 02-615-7192-4 ค่ะ

รับแลกเปลี่ยนเงินตราต่างประเทศทั้งธนบัตรและเหรียญทุกสกุลค่ะ
    สอบถามอัตราแลกเปลี่ยนได้ที่เบอร์ 02-615-7192-4
    เราเปิดบริการทุกวันตั้งแต่ 8.00-20.00น แปดโมงเช้าถึงสองทุ่ม
    ราคาเราไม่แพ้ร้านอื่นๆ แต่ยืนยันด้านบริการจากใจค่ะ
    ร้านเราเปิดบริการมากว่า 20 ปี เชื่อถือได้ รับประกันของแท้ทุกใบ
    ร้านณัฐมั่นคง สะพานควายอยู่ปากซอยประดิพัทธ 21 หรือ
    ลง BTS สถานีสะพานควาย เดิน 200 เมตรถึงร้านค่ะ

website: www.munkongexchange.com
    Facebook: www.facebook.com/nutmunkong
    Twitter: www.twitter.com/exchangeratethb
    ติดตามอัตราแลกเปลี่ยนอัพเดททุกวันได้ที่ Twitter ของเรานะค่ะ

ขอบคุณพื้นที่ SiamBrandName ค่ะ
    Last edited by Xiaoai; 04-24-2011 at 11:33 PM.

Warning Points:
    0/5

Re: ขออนุญาติแนะนำร้านณัฐมั่นคง รับแลกเปล่ี่ยนเงินตราต่างประเทศ ราคาดีไม่แพ้ที่อื่นๆโทรสอบถามอัตราแลกเปลี่ยนก่อนได้ค่ะ

เป็นที่รับแลกเปลี่ยนเงินตราต่างประเทศ ราคาดีคุ้มมาก
    slotxo
    Last edited by Baam Baam; 05-02-2021 at 02:15 PM.

Tags for this Thread