Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ร้าน Secret-Design ครีมผิวกายขาวทันใจใน 7 วัน อย่างน่ามหัศจรรย์ พิสูจน์แล้วค่ะ

secret-design's Avatar
    secret-design is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Thumbs up ร้าน Secret-Design ครีมผิวกายขาวทันใจใน 7 วัน อย่างน่ามหัศจรรย์ พิสูจน์แล้วค่ะ

** ผลิตภัณฑ์ผิวขาว ใส เนียน เห็นผลใน 7 วันเท่านั้นค่ะ **

เว็บหน้าร้านค่ะ
    http://secret-design.weloveshopping.com

พิสูจน์มาแล้วว่า .. ขาวใส บริ๊ง ขึ้นจริง ๆ ค่ะ และปลอดภัย ไร้ผลข้างเคียง
    และสารอันตรายค่ะ เพราะสกัดจากธรรมชาติล้วน ๆ ค่ะ
    จึงมั่นใจได้แน่นอนค่ะ ,,^^

ผลิตภัณฑ์ มีทั้ง บำรุงผิวหน้า และ ผิวกายนะค่ะ

ลูกค้าที่ได้ลองใช้ ก็กลับมาซื้อต่อค่ะ ลองพิสูจน์กันค่ะ
    แล้วคุณจะเห็นความเปลี่ยนแปลงในตัวคุณ แน่นอนค่ะ !!~

(( จัดอันดับสินค้าบำรุงผิวกายขาวยอดฮิต ที่ขายดีที่สุดค๊า ))
    อันดับ1 : ครีมผิวขาว Milk White Glow Body Cream
    อันดับ2 : โลชั่นกลูต้า Gluta Body White Lotion
    อันดับ3 : ครีมพอกผิว Theatment Body White Party
    อันดับ4 : สบู่กลูต้า Gluta Body White Soap
    อันดับ5 : สครับเชอรี่ Cherry Scrubb Whitening

((จัดอันดับสินค้าบำรุงผิวหน้ายอดฮิต ที่ขายดีที่สุดค๊า))
    อันดับ1 : เซรั่มหน้าใส Multi Vitamin Serum
    อันดับ2 : ครีมกันแดดหน้าเนียน เด้ง ทาปุ๊บเนียนปั๊บ สูตรดารา
    Angle White Cream

สอบถามหรือสั่งซื้อสินค้าได้ที่ .. ซินคร๊า ^^
    สอบถามหรือสั่งซื้อสินค้าได้ทาง : PM
    MSN/Email :snz_zz@hotmail.com
    TEL : 081-4566161 (Dtac)
    083-7773361 (True)
    [[ แอดmsnสอบถามและพูดคุยกันได้นะค๊า ,, ]]

I SBN
    I believe in memories..;]
    SIINAIIZ ANNIVERSARY !!

Warning Points:
    0/5

Re: ร้าน Secret-Design ครีมผิวกายขาวทันใจใน 7 วัน อย่างน่ามหัศจรรย์ พิสูจน์แล้วค่ะ

ผิวขาวแน่นอน 100% อยากทราบว่ามีราคาถูกไหมคะ มีแบบ xoslot ไหมคะเพราะมันจะไม่ผิวบางเลยคะ