Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 4 FirstFirst 1 2 3 4 LastLast
Results 11 to 20 of 32

Thread: How-To : วิธีทำผมทรงซาลาเปา

Warning Points:
    0/5
    น่ารัก น่าลอง

------------------------

นานนาน จะผ่านมาสักทีนะ ...

------------------------

latoonce's Avatar
    latoonce is offline Trusted Member
    0/5
    วิธีทำง่ายมากๆ แถมน่ารักโพดดดด

แต่เพื่อนตูนมันใช้ผมจริงทำ แบบว่าแหล่มมาก -''-

ขอบคุณที่เอามาแบ่งปันนะคะ ต้องไปซื้อวิกซาเปามามั่งแว้ววว
    ~` P i a n o . . Fo R . . J a zZ `~

asiaticia's Avatar
    asiaticia is offline Trusted Member
    0/5

Thumbs up

โอ้ว! เพิ่งลงรถที่บางอ้อ...สาวๆญี่ปุ่นนี่เขาใช้วิกผมหรอกหรือนี่...นึกว่าเกล้าผมมืออาชีพกันทั้งประเทศ

ขอบคุณที่มาแนะนำค่า...น่าลองทำดูนิ
    "อย่าแตะต้องอดีตมาริยงของพ่อ ให้สายน้ำดำเนินต่อไป

มาริยงจะสมรักแต่แผ่นดินจะสูญสิ้น มาริยงจะสูญเสียแต่แผ่นดินจะสมดุล

ไปกับอนาคตได้แต่ต้องไม่ลืมอดีต... อดีตต้องเป็นมิตรกับปัจจุบัน... ปัจจุบันต้องเป็นฉันท์มิตรกับอนาคต

หากเรารู้ว่าพรุ่งนี้จะเป็นอย่างไร จะไปอย่างไร จะจบอย่างไร แล้วชีวิตเราจะมีความหมายอะไร"

give759's Avatar
    give759 is offline Trusted Member
    0/5
    ต้องลอง..เรียบเก๋...แอ๊บเปรี้ยวนิดนึง...อิอิ
    "You get the best out of others when you give the best of yourself."
    "คุณจะได้รับสิ่งที่ดีที่สุดของคนอื่น เมื่อคุณได้ให้สิ่งที่ดีที่สุดของคุณไป"
    E-mail.kipling2you@hotmail.com 081-1005750 give

ขอบคุณ SBN และทีมงานมากๆค่ะ

Aqueenpost's Avatar
    Aqueenpost is offline Trusted Member
    0/5
    น่ารักดีจัง วันหลังไปทำบ้างดีกว่า

0/5
    เพิ่งเคยเห็น เพิ่งเคยได้ยินชื่อวิกซาลาเปาเป็นครั้งแรกอะ สงสัยจะแก่ซะแล้วเรา
    [SIGPIC][/SIGPIC]

0/5
    คิดเหมือนกันเลยค่ะ ว่าแม่ค้ามารีวิวเอง

อารมณ์เหมือนโพสห้องอาหารตาแล้วเอามาขายอ่ะค่ะ

เพราะพอลงปุ๊บ กระทู้ถัดมาก็มีคนมาถามทันทีว่าซื้อที่ไหน (เหมือนกระทู้ชงกันเองในพันทิป)

แต่แม่ค้าไม่ได้มีเจตนาก็ไม่เป็นไรหรอกค่า คิดว่าน่าจะอยากมาแบ่งปันเพื่อนๆให้ได้สวยถ้วนหน้ากันมากกว่าเนาะ

จริงๆแล้วแนนก็ทำผมทรงนี้แทบทุกครั้งที่ออกจากบ้านเลยนะ แบบไม่ต้องยีด้วยคงเพราะเป็นคนผมค่อนข้างหนา ก็เลยไม่ต้องใช้ซาลาเปารัดผมนี่

แต่คิดว่าถ้าแนนจะรีวิวเองก็คงไม่มีใครอยากดูเนี่ยสิ
    ****JusT Don'T LooK****
    WhEn i cAn Stop ShoPPinG?!!

Nannie-Limited's Avatar
    Nannie-Limited is offline Trusted Member
    0/5

แจ้งลบกระทู้แล้วค่ะ

ไม่แน่ใจว่า webmaster จะลบให้เมื่อไหร่นะคะ

แต่ PM ไปแล้วอ่ะค่ะ

หรือว่ามีช่องทางอื่นๆให้ติดต่อลบกระทู้ได้อีกไหมคะ

ขอบโทษนะค่า ไมได้ตั้งจายยยย T^T
    แม่ค้าส่งสินค้าทุกวัน ได้รับสินค้ารวดเร็วทันใจแน่นอนค่ะ ^^~
    สินค้าทุกชิ้นยังไม่รวมค่าจัดส่งนะคะ
    ต้องการสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม ติดต่อได้ที่...

0/5
    Quote Originally Posted by Nannie-Limited View Post
    ไม่แน่ใจว่า webmaster จะลบให้เมื่อไหร่นะคะ

แต่ PM ไปแล้วอ่ะค่ะ

หรือว่ามีช่องทางอื่นๆให้ติดต่อลบกระทู้ได้อีกไหมคะ

ขอบโทษนะค่า ไมได้ตั้งจายยยย T^T

คิดว่าคงไม่เป็นไรอ่ะค่ะ

สำหรับห้องนี้ก็เป็นห้องใหม่ด้วย กฏเกณฑ์ยังไม่ชัดเจน

แต่ถ้าแม่ค้าบริสุทธิ์ใจก็ไม่มีอะไรหรอกค่ะ ^_^

เราเอง และคิดว่าแม้แต่คุณโอ๋เอง ไม่ได้จะว่าอะไรคุณค่ะ

แต่บอกกันตรงๆตามความรู้สึกเฉยๆไงคะ เพราะที่นี่มีสมาชิกเยอะก็ช่วยๆกันดูแล อันไหนเห็นแล้วรู้สึกยังไงก็บอกกล่าวกัน เผื่อแม่ค้าไม่ตั้งใจจะได้เข้ามาชี้แจงได้ และเป็นตัวอย่างกับคนอื่นๆ

ที่นี่ก็มีWMดูแลอยู่ ถ้าเค้าเห็นว่าผิดกฏคงลบไปแล้วค่ะ

ไม่ต้องคิดมากค่ะ
    ****JusT Don'T LooK****
    WhEn i cAn Stop ShoPPinG?!!

Nannie-Limited's Avatar
    Nannie-Limited is offline Trusted Member
    0/5

ค่า...

รับทราบนะคะ

ต่อไปจะระวังมากขึ้นนะคะ =)
    แม่ค้าส่งสินค้าทุกวัน ได้รับสินค้ารวดเร็วทันใจแน่นอนค่ะ ^^~
    สินค้าทุกชิ้นยังไม่รวมค่าจัดส่งนะคะ
    ต้องการสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม ติดต่อได้ที่...

Page 2 of 4 FirstFirst 1 2 3 4 LastLast

Comments from Facebook