Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก

View Poll Results: 1111111111111

Voters
0. You may not vote on this poll
  • dd

0 0%
  • aa

0 0%
  • ff

0 0%
  • ee

0 0%
Multiple Choice Poll.
Page 2 of 2 FirstFirst 1 2
Results 11 to 13 of 13

Thread: สมาชิกที่พูดคุยแบ่งปั่นในห้องนี้ เชิญเข้ามาโหวตกฎที่จะขอเพิ่มเติมสำหรับห้องนี้ด้วยครับ

give759's Avatar
    give759 is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    Quote Originally Posted by nickbee View Post
    ส่วนตัวอยากแนะนำว่าให้มีแต่การ
    นำสิ่งที่ใช้แล้วเกิดประโยชน์อย่างไร ไปเที่ยวแล้วเห็นว่าสวยเอามาลง แนะนำสถานที่ต่างๆๆ
    และต้องมีรูปภาพประกอบการ review ทุกครั้ง มีการอธิบายรายละเอียด อาจจะมีการถามตอบได้ในเรื่องที่เกี่ยวกับการ review ครับ
    ขอแนะนำประมาณนี้นะครับ
    ^
    ^
    ^
    เห็นด้วยคะ น่าจะเป็นห้อง รีวิว เรื่องห้องพัก โรงแรม ร้านอาหาร สถานที่เที่ยว
    ไปมาแล้วหรือไม่ได้ไปด้วยตัวเองแต่เป็นประโยชน์ต่อเพื่อนๆพี่ๆท่านอื่นๆ
    อาจถามตอบกันได้จากกระทู้ที่รีวิวคะ แต่อย่าลงโฆษณาแฝงนะคะ
    "You get the best out of others when you give the best of yourself."
    "คุณจะได้รับสิ่งที่ดีที่สุดของคนอื่น เมื่อคุณได้ให้สิ่งที่ดีที่สุดของคุณไป"
    E-mail.kipling2you@hotmail.com 081-1005750 give

ขอบคุณ SBN และทีมงานมากๆค่ะ

0/5
    Quote Originally Posted by Angellique View Post
    ถ้าจะถามเรื่องแบรนด์เนม ก็ห้อง Brandname Chat

ถ้าจะโชว์ของแบรนด์เนม ก็ห้อง Show off

ถ้าจะถามอะไรก็ตามที่ไม่ใช่แบรนด์เนม ก็ควรถามในห้อง Off Topic ค่ะ

ถ้าจะโชว์อย่างอื่นที่ไม่ใช่แบรนด์เนมก็ต้องห้อง All Review ค่ะ
    ห้องรีวิว ก็น่าจะมีเพียงรีวิวอย่างเดียวค่ะ ไม่งั้นมันจะโพสท์กันมั่วไปหมดนะคะ

ลองดู อิอิ

ดูจากชาร์ทของน้องเอ้แล้วเข้าใจเยอะเลย เก่งมากเลยค่ะนู๋
    [SIGPIC][/SIGPIC]

Good friends are like stars..... You don't always see them, but you know they are always there.

Blog Entries
    9
    0/5
    ปิดโหวตครับ สรุปเป็นกฏแล้วครับ ตามที่เขียนไว้ในกระทู้นี้ครับ
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=216607

ขอบคุณสำหรับทุกความเห็นครับ

ขอบคุณมากครับ

Page 2 of 2 FirstFirst 1 2

Comments from Facebook