Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 3 FirstFirst 1 2 3
Results 21 to 29 of 29

Thread: Dhevan Dara Resort & Spa Hua Hin (2 Bedrooms Premier Pool Villa)กับสาวน้อยคนเดิมจ้า

Warning Points:
    0/5
    Quote Originally Posted by summer View Post
    ที่พักสวย ถ่ายรูปก็สวย ครอบครัวก็ดูน่ารักๆมากๆเลย
    อยากไปบ้างจัง แต่อยากไปฟรีแบบพี่ จขกท น่ะครับ ห้าๆ
    ทำไงได้ฟรีบอกบ้างครับ ห้าๆ
    อิอิ พอดีญาติออกให้หน่ะคะ คงฟรีครั้งแรกแล้วก็ครั้งเดียวอ่ะคะ หุหุ

Quote Originally Posted by k_kawan View Post
    เห็นแล้วแอบอิดฉา อยากไปมั่ง อิอิ
    บรรยากาศดีมากๆแน่เลย

น้องเดมน่ารักจังเลยค่ะ
    เห็นผมน้องแล้วนึกถึงตัวเองเลยค่ะ
    ตอนเล็กๆไม่เคยไว้ได้ยาวซักที
    ตัดสั้นๆอยู่แค่นั้นทุ้กกกกกที

นี่ก็กังวลเหมือนกัน เดม ผมยาวช๊า ช้าหน่ะคะ ไม่ได้โกนตอนเล็กด้วย ผมเส้นเล็กมากก จิงๆก็อยากตัดนะคะ แต่ไม่งั้นมันก็ไม่ยาวสักกะที เด่วเน้เค้าให้ผูกแกะ ก็เลย ผูกแกะให้แทน เพราะขี้ร้อนอ่ะคะ

Quote Originally Posted by makeberry View Post
    อยากไปมั่งจังค่ะ น่าไปมากๆๆๆๆๆ อิจฉาน้องเดมจัง ^^
    คุณผึ้งก็ลองแวะไปพักดูบ้างนะจ๊า
    [SIGPIC][/SIGPIC]

รู้ตัวรีเปล่า? เธอทำ้อะไรให้ชีวิตของฉัน มากมายเท่าไรที่ได้จากการที่มีเธออยู่ข้างกัน

เป็นความอบอุ่นของหัวใจ เป็นความยิ่งใหญ่ของทุกวัน เป็นจุดมุ่งหมายและเรี่ยวแรงอันสำคัญ

เพราะว่าเธอนั้นคือดวงใจของฉัน ที่ทำให้ทุกๆวันฉันเดินสู้ต่อล้มและลุกเท่าไรไม่เคยจะท้อไม่เคยหวั่นไหว

ขอเพียงยังมีเธออยู่ด้วยกัน...ตลอดไป

L i t t l e . . D a m e

หนูคือทุกอย่างของแม่่ อิสระภาพหมดไป ทุกอย่างทำเพื่อลูก ลูก และลูก

TOYBALLOON's Avatar
    TOYBALLOON is offline Trusted Member
    0/5
    น้องน่ารักมากเลยคะ ยังแอบส่ง link ให้คุณแฟนเลย อิอิ อยากมีน้องน่ารักแบบนี้บ้างคะ

perngnarak's Avatar
    perngnarak is offline Trusted Member
    0/5
    น้องเดมเต็มที่เลย หุหุ
    อยากทราบราคาจังค่ะ บ้านทั้งหลังเลยเผื่อพาที่บ้านไปพัก บรรยากาศอะไรก็ดูน่าพัก ผ่อนคลายดี
    ติดใจห้องน้ำกับเปลยักษ์มากๆ โดยเฉพาะเปลยักษ์นี่เล่งไว้แล้วถ้าบ้านมีพื้นที่กว่านี้จะทำบ้าง

สุดท้ายขอบคุณที่รีวิวให้ดูนะคะ
    กรุณางดเล่นBBในโรงหนัง ขณะขับ เดินกลางที่ชุมชน สังสรรค์กับเพื่อน ส่วนนอกนั้นช่วยเงยหน้ามองความเป็นไปของโลกบ้าง คุณไม่ได้อยู่ตัวคนเดียวกับBB ยังมีคนอื่นใช้ชีวิตอยู่รอบๆตัวคุณด้วยโปรดอย่าสร้างความรำคาญหรือเดือนร้อนให้ผู้อื่นจากความไร้มารยาทของคุณ

0/5
    Quote Originally Posted by perngnarak View Post
    น้องเดมเต็มที่เลย หุหุ
    อยากทราบราคาจังค่ะ บ้านทั้งหลังเลยเผื่อพาที่บ้านไปพัก บรรยากาศอะไรก็ดูน่าพัก ผ่อนคลายดี
    ติดใจห้องน้ำกับเปลยักษ์มากๆ โดยเฉพาะเปลยักษ์นี่เล่งไว้แล้วถ้าบ้านมีพื้นที่กว่านี้จะทำบ้าง

สุดท้ายขอบคุณที่รีวิวให้ดูนะคะ
    ขอบคุณนะคะที่แวะเข้ามา และขอโทษด้วยค่ะที่ตอบช้า เพราะคิดว่าคงไม่มีใครเข้ามาชมกระทู้แล้ว ฮี่ๆๆ ที่พักนะคะ 24000 บาทค่ะ รู้สึกว่า จองในเนตจะ 18000 หรืออะไรประมาณนี้อ่ะคะ ลองแวะไปเที่ยวนะจ๊ะ

Quote Originally Posted by TOYBALLOON View Post
    น้องน่ารักมากเลยคะ ยังแอบส่ง link ให้คุณแฟนเลย อิอิ อยากมีน้องน่ารักแบบนี้บ้างคะ
    ขอบคุณที่แวะเข้ามาจ้า และขอให้มีน้องเป็นของตัวเองไวไวนะจ๊า อิอิ
    [SIGPIC][/SIGPIC]

รู้ตัวรีเปล่า? เธอทำ้อะไรให้ชีวิตของฉัน มากมายเท่าไรที่ได้จากการที่มีเธออยู่ข้างกัน

เป็นความอบอุ่นของหัวใจ เป็นความยิ่งใหญ่ของทุกวัน เป็นจุดมุ่งหมายและเรี่ยวแรงอันสำคัญ

เพราะว่าเธอนั้นคือดวงใจของฉัน ที่ทำให้ทุกๆวันฉันเดินสู้ต่อล้มและลุกเท่าไรไม่เคยจะท้อไม่เคยหวั่นไหว

ขอเพียงยังมีเธออยู่ด้วยกัน...ตลอดไป

หนูคือทุกอย่างของแม่่ อิสระภาพหมดไป ทุกอย่างทำเพื่อลูก ลูก และลูก

0/5
    รูปสวยมากๆๆเลย สถานที่ก็น่าไป นางแบบก็น่ารัก

ไม่ทราบว่าห้องคืนละเท่าไหร่ค่ะ

makeberry's Avatar
    makeberry is offline Trusted Member
    0/5

เราก็กำลังจะตามรอยไปเร็วๆนี้
    แต่ตอนนี้เรากำลังซึ้งจริงๆ คุณเป็นแม่ที่น่ารักมากกกกกกกกกค่ะ
    ขอให้น้องเดมเป็นเด็กดีและน่าีัรักว่านอนสอนง่าย สมกับที่คุณเสียสละเพื่อลูกนะคะ

^______________________________^
    Last edited by makeberry; 09-30-2010 at 06:53 PM.

I would rather hurt myself
    Than to ever make you cry
    There's nothing left to say but goodbye

oum_ja's Avatar
    oum_ja is offline Trusted Member
    0/5
    น้องน่ารักมากกกกค่ะ เห็นเด็กๆได้ไปได้แล้วพลอยมีความสุขไปด้วยจัง^^
    Love is life.
    And if you miss love,
    you miss life.

ความรักคือชีวิต
    ถ้าคุณพลาดโอกาสที่จะรัก ก็เท่ากับ
    คุณพลาดโอกาสที่จะใช้ชีวิต

Leo Buscaglia

0/5
    มามี๋น้องเดมน่ารักจังเลย
    ไปเที่ยวแล้วยังเก็บภาพมาฝากอีก
    อิจฉาเจงๆๆ
    แตกต่างความคิด แต่อย่าแตกแยก....รักประเทศไทยที่ซู๊ดดดดดดดดด

0/5

Re: Dhevan Dara Resort & Spa Hua Hin (2 Bedrooms Premier Pool Villa)กับสาวน้อยคนเดิมจ้า

บรรยากาพาอิจฉาเลย นางแบบน่ารักจังเลยคะ แก้มน่าหยิกมากๆ
    สมัคร slotxo

Page 3 of 3 FirstFirst 1 2 3

Comments from Facebook