Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 3 FirstFirst 1 2 3
Results 21 to 29 of 29

Thread: Autumn in Japan II: Arashiyama ว่ากันว่าโรแมนติก...

pieinlove's Avatar
    pieinlove is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    รูปสวยมากเลยค่ะ.....ชอบอารมณ์ของภาพมากๆ ......เชื่อว่าคุณ Meesook ต้อง happy กับ Trip นี้มากทีเดียวเลยใช่มะคะ ^^ อาหารก็ดูเรียบง่ายแต่น่าทานมากๆ เลยค่ะ ^^

อยากไปฮันนิมูนที่ญี่ปุ่นมากๆ.........แต่............ขอหาเจ้าบ่าวก่อนนะคะ......555555555

จะรอดู review ต่อไปนะคะ ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆ ค่า

ของเก่าไป ของใหม่มา (มาเยอะด้วย) ><''

PO is offline Trusted Member
    0/5
    วิวป่าไผ่เป็นความธรรมดาที่สวยงามมากค่ะ ดูสงบดีจัง

รอดูต่อนะคะ
    ... po po po...

Meesook's Avatar
    Meesook is offline Trusted Member
    0/5
    ขอบคุณทุกความเห็น และที่เข้ามาดูแต่ไม่ได้ตอบด้วยนะคะ ทริปญี่ปุ่นนี่สนุกจริงๆ ค่ะ โพสกระทู้ที่สามแล้วนะคะ ลองเข้าไปดูกันค่ะ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=529316

Quote Originally Posted by valentino View Post
    รูปสวยจัง แอบเห็นคุณมีสุขขนตางอน
    รูปสุดท้ายน่ากิ๊นน่ากิน หิวเลยนะเนี่ย
    ขอบคุณที่นำมาให้ชมกันค่า บรรยากาศโรแมนติกจัง^^
    ขนตานั่นดัดสุดฤทธิ์ค่ะ เดี๋ยวสู้สาวญี่ปุ่นไม่ได้ เห็นสาวญี่ปุ่นติดขนตาปลอมสองชั้น งอนเด้งไปถึงโน่น...

ข้าวหน้าปลาดิบอร่อยมากกกกกก... ติดใจไปกินสองวันติดเลยค่ะ

Quote Originally Posted by ammiiz View Post
    สวยมากเลยค่ะ เห็นแล้วอยากไปเมืองนี้บ้างจัง ถ้าได้ไปอีกต้องลองไปเมืองนี้บ้างแล้ว ว่าแต่ไปช่วงไหนของเดือนคะที่ใบไม้เปลี่ยนสีเยอะที่สุด
    ช่วงที่ Meesook ไปนี่ล่ะค่ะ อาทิตย์สุดท้ายของเดือนพ.ย. ใบไม้แดงเยอะสุด ยังไม่ร่วงด้วยค่ะ แต่ยังไงก็แล้วแต่ปีเหมือนกันนะคะ อย่างตอนปี 51 ใบไม้แดงเร็วกว่านี้ค่ะ ต้องเข้าไปเช็คในเวปไซต์ก่อนนะคะ ทางญี่ปุ่นเค้า update รายวันเลยค่ะ ลอง google หาดูนะคะ

Quote Originally Posted by pieinlove View Post
    รูปสวยมากเลยค่ะ.....ชอบอารมณ์ของภาพมากๆ ......เชื่อว่าคุณ Meesook ต้อง happy กับ Trip นี้มากทีเดียวเลยใช่มะคะ ^^ อาหารก็ดูเรียบง่ายแต่น่าทานมากๆ เลยค่ะ ^^

อยากไปฮันนิมูนที่ญี่ปุ่นมากๆ.........แต่............ขอหาเจ้าบ่าวก่อนนะคะ......555555555

จะรอดู review ต่อไปนะคะ ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆ ค่า
    อ้าว... แล้วที่มีอยู่???
    .
    ...กรรมอยู่ที่เจตนา... ทำด้วยความตั้งใจดี แม้คิดเห็นไม่ตรงกัน ก็ไม่หวั่นไหว ไม่ต้องกลัวอะไร... ไม่ต้องดิ้นรนไปเรียกร้องอะไรด้วย...คนที่จิตใจพัฒนาแล้ว ย่อมแยกแยะได้ และในที่สุดคนพาลที่เจตนาไม่ดีก็ย่อมแพ้ภัยตัวเอง...

วิธีตั้งกระทู้ตรวจสอบที่ได้ผล เพื่อคำตอบที่รวดเร็ว และมั่นใจ
    วิธีทำให้อ่านความเห็นได้เยอะๆ ต่อหนึ่งหน้า กระทู้นึงจะได้ไม่ต้องยาวเป็นยี่สิบหน้า อ่านได้ในกระทู้นี้ค่ะ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=51805

0/5
    ต้นไผ่ เท่ห์จังค่ะ

อยากเห็นของจริง ท่าจะสวยนะคะ
    อิ่ม....................

AAA is offline Trusted Member
    0/5
    เห็นแล้วอยากไป....เที่ยวจังเยยยยยยยยยยย

สังคมเริ่มแตกแยก ความคิดเริ่มแตกต่าง คนไทยเริ่มไม่รักในสิ่งเดียวกัน
    เกิดจากอะไร สาเหตุมาจากไหน จุดจบจะเป็นอย่างไร
    ในเมื่อสิ่งที่รักสิ่งที่บูชา ไม่ใช่สิ่งเดียวกันอีกต่อไป

0/5
    ขอบคุณสำหรับรีวิวนะคะ เห็นแล้วอยากเลื่อนไฟต์บินเป็นวันนี้ซะเลยจริงๆค่ะ

สวยมากอะค่ะ(ทั้งภาพและเจ้าของกระทู้>///<")

เสียดายที่โปรแกรมเดินทางเราไม่ได้ไปแบบเจ้าของกระทู้เลย

เจ้าของกระทู้เก่งจังนะคะ ฉายเดี่ยวBackpackเลย

0/5
    คุณ Meesook ถ่า่ยรูปสวยมากๆ เลยคะ
    อยากไปดูใบไม้แดงบ้างงงงงง

ขอบคุณที่แบ่งปันนะคะ

bookerian's Avatar
    bookerian is offline Trusted Member
    Blog Entries
    25
    0/5
    เข้ามาเที่ยวค่ะ เห็นด้วยที่คุณ kaniza บอก
    "คุณ Meesook ถ่า่ยรูปสวยมากๆ เลยคะ"
    ขอบคุณ SBN ค่ะที่ให้โอกาส.. ทำให้ได้มาอาศัยอยู่ร่วมกัน

"bookerian" ร้านหนังสือดี ในเครือมีหัวใจ ส่งตรงจากสำนักพิมพ์ สั่งออนไลน์ ง่าย สะดวก พร้อมยินดีพูดคุยแนะนำหนังสือน่าอ่านที่เหมาะสำหรับคุณ เราอ่านแล้วจึงรู้สึก อยากให้คุณได้อ่าน

..เพราะ"หนังสือ คือ ตัวกลางที่ช่วยเราสร้างอารยธรรมร่วมกัน"

ชวนเพื่อนใส่ลิ้ง เปิดโลก SBNTown ใน sign เพื่อแนะนำเพื่อนๆ ในการใช้เครื่องมือของชุมชนให้มีทักษะเท่ากัน

0/5

Re: Autumn in Japan II: Arashiyama ว่ากันว่าโรแมนติก...

ขอบคุณที่นำมาให้ชมกันค่า บรรยากาศโรแมนติกจัง^^
    สมัคร slotxo

Page 3 of 3 FirstFirst 1 2 3

Comments from Facebook