Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 4 FirstFirst 1 2 3 4 LastLast
Results 21 to 30 of 33

Thread: อาม่า กะ อาหมวย in Tokyo จ้า (ภาคต่อจาก Sydney)

bow33's Avatar
    bow33 is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Talking

Quote Originally Posted by ppinKyy View Post
    อาหมวยน่ารักมากกกกกกกกกกค่ะ ปลื้มๆ
    Quote Originally Posted by bubble View Post
    แอบรักทั้งอาม่าและอาหมวยน่ารักทั้งสองคนเลย
    Quote Originally Posted by shopshap View Post
    อาม่าแข็งแรงดีจังเลย
    อาหมวยน่ารักกมากกก
    ของกินก็น่ากิน คิคิ
    Quote Originally Posted by kori View Post
    โอ้ อาม่าและอาหมวยน่ารักเกินร้อยเลยค่ะ อยากไปบ้าง
    Quote Originally Posted by blytheboop View Post
    อาม่าเก๋มากค่ะ อาหมวยก็น่ารัก อิอิ
    แอ้กทำไมช่วงนี้คนมารีวิวไปญี่ปุ่นเยอะจัง เห็นแล้วอยากไปอีก
    Quote Originally Posted by dairyplus View Post
    อาม่า ชนะเลิศศศศศ น่ารักที่สุดเลยค่ะ
    Quote Originally Posted by wawe View Post
    เห็นภาพครอบครัวคุณbow33 แล้วอบอุ่นดีจังอาม่าน่ารัก อาหมวยก็น่ารักมาก ๆ เลยค่ะ

ดีใจจังค่ะ ที่มีคนชมอาม่า + อาหมวย ขอบคุณทุกคำชมเลยนะคะ เอ แต่รู้สึกอาม่าจะเรตติ้งดีกว่าอาหมวยแฮะ 55555 ต้องไปบอกอาม่าซะแล้ว อาม่าคงดีใจพิลึก 55555

bow33's Avatar
    bow33 is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by wnonach View Post
    โอ้ววว อาม่าจ้าบบ สุดๆๆ น้องน่ารักมากเลยค่ะ ญี่ปุ่นสวยจังนะคะ หนึ่งยังไม่เคยไปเลย อยากไปบ้าง อิอิ ขอบคุณมากค่ะที่นำรูปสวยๆมากฝาก
    Quote Originally Posted by Panor View Post
    Family narak jung loei kha, when you go somewhere else come to post again na kha, thank you for nice lovely pics posted kha, ps.... you have soooooo lovely family kha, I MISS MY MOM!!!
    Quote Originally Posted by princess-jannie View Post
    อาม่า กะ อาหมวย น่ารักจริงๆ

เอ๊ อาม่า เป็นนางแบบเก่าแน่เลยยยย

สงสัยครอบครัวนี้ กลับมาน้ำหนักขึ้นแหง่ๆเลย อิอิ
    Quote Originally Posted by sprintky View Post
    ชอบอาม่ารูปนี้มากๆๆ น่ารักสุดๆๆๆเลยค่ะ
    อาม่าชนะเลิศ....^^
    Quote Originally Posted by Meesook View Post
    น่ารักจังเลยค่ะ ชอบจังเวลาเห็นครอบครัวไปเที่ยวด้วยกันหลายๆ เจนเนอเรชั่น...

ขอบคุณที่เอารูปมาให้ดูกันนะคะ อาหมวยกับอาม่าน่ารักจริงๆ
    Quote Originally Posted by ammiiz View Post
    น่ารักกันทั้งครอบครัวเลยค่ะ เห็นแล้วทำให้นึกถึงตอนเราไป อยากไปอีกจัง
    Quote Originally Posted by story2lady View Post
    อาม่า กะ หลานๆ น่ารักจังเลยคะ

สตอเบอรี่ลูกใหญ่น่าทานมากเลยคะ
    Quote Originally Posted by april View Post
    ชอบจังเลยค่ะ ไปกันหมดทั้งครอบครัวแบบนี้ ดูอบอุ่นมากมายเลย
    Quote Originally Posted by joeuk77 View Post
    ดูแล้วน่ารักจังค่ะ โดยเฉพาะอาม่ากับหลานสาว และอาม่าดูวัยรุ่นมากค่ะดูแล้วเป็นทริปที่อบอุ่นจังเลยค่ะ ไปเที่ยวยกบ้านกันหมด ชอบมากค่ะ
    ขอบคุณทุกคนนะคะ ที่เข้ามาดู เดี๋ยวจะไปบอกอาม่า กะอาหมวย ให้เค้าดีใจกันค่ะ ที่ได้รู้ว่ามีคนชมว่าน่ารักด้วย

0/5
    ชอบอาม่ามากๆ อาหมวยก็น่ารัก ดูแล้วคิดถึงญี่ปุ่นจังเลยค่ะ

Ohh's Avatar
    Ohh is offline Trusted Member
    0/5
    ครอบครัวสุขสันต์จริงคะ

อาม่าน่ารัก แนวๆ และดูใจดีคะ

ส่วนอาหมวยก็น่าน่าหยิก น่าฟัดจริงๆ
    U r.. my L i F e

~~> ^ โอ๋ ^ <~~

0/5
    ครอบครัวดูอบอุ่นจังเลยคะ

น้องน่ารักมากเลยคะ

ใส่ชุดกีโมโนแล้วเหมือน สาวหยุ่นเลยคะ

อยากให้รถไฟเมืองไทยสะอาดเหมือน

ชาติอื่นเข้าบ้างจัง เห็นบ้านต่างเมืองนอน

นอนเข้าแล้ว ก็อดคิดถึงบ้านเราไม่ได้

ต่างกันลิบลับเลยคะ

0/5
    I feel happy when I see your thread, so lovely family. Thanks for showing the trip ka.

pachcha's Avatar
    pachcha is offline Trusted Member
    0/5
    น่ารักทั้งอาม่า อาหมวย เลยค่ะ

ที่สำคัญอาม่า โจ๋มากๆเลยได้ใจจริงๆ ชอบๆๆๆๆๆ
    --------------ทุกๆอย่างที่เกิดขึ้นในชีวิตเรา ก็เพื่อช่วยให้ชีวิตเราไปอยู่ในจุดที่ดีที่สุด--------------

"อยู่ที่ว่าเราจะเลือกใช้มันอย่างไร"

0/5
    ชอบจังเลยค่ะ กระทู้แบบนี้
    น่ารักมากๆ เลยนะคะ ทั้งครอบครัวเลย

0/5
    อาหมวยกะอาม่าใส่เสื้อเหมือนกันเลย น่ารักน่าหยิกจิงๆๆค่ะ

0/5
    น้องๆน่ารักมากๆๆคะ่

แรงดีไม่มีตก สงสัยได้เชื้ออาม่ามาเต็มๆๆ

ครอบครัวน่ารักมากค่า

Page 3 of 4 FirstFirst 1 2 3 4 LastLast

Comments from Facebook