Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 3 FirstFirst 1 2 3 LastLast
Results 11 to 20 of 29

Thread: ปาย อิน เลิฟ

mol199's Avatar
    mol199 is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    ชอบรูปนี้อ่ะ น่าร้าก............. หวีท มากค่ะ
    *¤°•°• --» (¯`v´¯) «-- •°•°¤*
    ท่องไว้ .... เก่าไม่ไป ใหม่ก็ต้องไม่มา ....

lapoire's Avatar
    lapoire is offline Trusted Member
    0/5
    เห็นอากาศเย็นแบบนี้ คิดถึงปายอีกแล้ว
    ชอบชิ้นไหนก็ลองโทร หรือ Line มาคุยก่อนนะคะ 081234-9645
    อยากให้คนที่ได้ไปชอบและประทับใจเหมือนที่เราออกแบบสั่งทำด้วยใจรักค่ะ

Amy-Thailand's Avatar
    Amy-Thailand is offline Trusted Member
    0/5
    ว๊ายยยย คิดถึงปายจังค่า

ไปมา 2 ครั้ง ก็ยังอยากไปอีกเป็นครั้งที่ 3 อยู่ดี อิอิ
    Bora Bora

0/5
    ขอบคุณนะคะนำรูปสวยๆมากฝาก..

ต้องไปบ้างหละ...สักครั้งในชีวิต..หุหุ
    " ความรู้สึกอิจฉาริษยาเป็นเรื่องเสียเวลาเปล่า คิดให้ดีก็จะรู้ว่า.....คุณมีทุกอย่างที่คุณจำเป็นต้องมีแล้ว "

pinkky's Avatar
    pinkky is offline Trusted Member
    0/5
    น่าเที่ยวจัง รีสอร์ทน่ารักมากๆ ขอบคุณสำหรับรูปน่ารักๆค่ะ

kori's Avatar
    kori is offline Trusted Member
    0/5
    รูปน่ารัก อยากดูอีกค่ะ
    Swiss ที่รัก

amm's Avatar
    amm is offline Trusted Member
    0/5
    555 เห็นถนนแล้วนึกถึงตอนที่ไปมา ไปตอนเดือนตุลาค่ะ นอกจากซ่อมถนนแล้ว ถนนยังเน่ามาก โดยเฉพาะตั้งแต่ตากไปลำปาง รถแม็ก 18" ต้องค่อยๆย่องไปค่ะ เครียดสุดๆ แถมไปถึงตอนมืดแล้ว มองหลุมก็ไม่เห็น โอย...

คราวหน้า ไม่ต้องปิดหน้าหรอกนะค๊า รูปจะได้อารมณ์กว่านี้เยอะ อิ อิ

ขอบคุณที่เอามาแบ่งปันจ้า

ปล.พักบ้านอ้ายหล้าเหมียนกัลเลย
    Time is like a river. You can not touch the same water twice,
    So enjoy every moment of life...

oum_ja's Avatar
    oum_ja is offline Trusted Member
    0/5
    เนื้อเรื่องสนุก ภาพสวยมากมาย สถานที่ก็น่าเที่ยวมากค่ะ

ปล.ติดใจน้องม้าเหมือนกัน เอิ๊กกกกกก (แอบดูนานกว่าภาพอื่น)
    Love is life.
    And if you miss love,
    you miss life.

ความรักคือชีวิต
    ถ้าคุณพลาดโอกาสที่จะรัก ก็เท่ากับ
    คุณพลาดโอกาสที่จะใช้ชีวิต

Leo Buscaglia

oum_ja's Avatar
    oum_ja is offline Trusted Member
    0/5
    เนื้อเรื่องสนุก ภาพสวย สถานที่ก็น่าเที่ยวมากค่ะ

ปล.ติดใจน้องม้าเหมือนกัน เอิ๊กกกกกก (แอบดูนานกว่าภาพอื่น)
    Love is life.
    And if you miss love,
    you miss life.

ความรักคือชีวิต
    ถ้าคุณพลาดโอกาสที่จะรัก ก็เท่ากับ
    คุณพลาดโอกาสที่จะใช้ชีวิต

Leo Buscaglia

0/5
    Quote Originally Posted by greenpark View Post
    สวยมากเลยค่ะ อิจฉา อิจฉา อยากไปเที่ยวมั่ง

ปล. แอบติดใจรูปพี่ม้า 5555555
    ทริปนี้เห็นขาที่ 5 พี่ม้าก็คุ้มไปครึ่งนึงแล้วค่ะ 555

Quote Originally Posted by story2lady View Post
    ปีใหม่นี้ว่าจะขึ้นเหนือเหมือนกันคะ เห็นบรรยากาศแล้วกระตุ้นแรงอยากเพิ้มขึ้นไปอีก อิอิ

ปล.... เล็งรูปพี่ม้าตั้งนานว่ามันคืออะไร

ขอบคุณสำหรับ รีวิวสวยๆนะคะ
    ขอบคุณมากๆค่า.... ขอให้รับลมหนาวอย่างมีความสุขนะคะ

Quote Originally Posted by wawe View Post
    ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ ริวีวได้สนุก บรรยากาศน่าติดตาม พี่ขอเชิญเข้ามาโพสเพื่อร่วมสนุก และให้สมาชิกหลาย ๆ ท่านได้ประสบการณ์แตกต่างกันออกไปในห้องนี้ด้วยก็จะดีนะคะ
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=486077
    ได้ค่า ขอบคุณมากๆที่แนะนำค่ะ เดี๋ยวจะไปโพสต์ห้องนู้นด้วยนะคะ

Quote Originally Posted by mol199 View Post
    ชอบรูปนี้อ่ะ น่าร้าก............. หวีท มากค่ะ
    เบื้องหลังภาพหวีท มีคิวต่อเพียบค่ะ เราใช้ขาตั้งกล้องตั้งเวลาแล้ววิ่งไปถ่าย 1ชัตเตอร์ห้ามพลาด
    เพราะถ้าเราวิ่งออกมาคิวต่อไปวิ่งเสียบเลยค่ะ หึหึ..

Quote Originally Posted by lapoire View Post
    เห็นอากาศเย็นแบบนี้ คิดถึงปายอีกแล้ว
    จัดทริปรีบไปด่วนเลยค่าาาาาา

Quote Originally Posted by Amy-Thailand View Post
    ว๊ายยยย คิดถึงปายจังค่า

ไปมา 2 ครั้ง ก็ยังอยากไปอีกเป็นครั้งที่ 3 อยู่ดี อิอิ
    หลงรักปายเหมือนกันเลยค่า ไปกี่ครั้งก็ยังชอบบบบบบบ

Quote Originally Posted by noinoi5 View Post
    ขอบคุณนะคะนำรูปสวยๆมากฝาก..

ต้องไปบ้างหละ...สักครั้งในชีวิต..หุหุ
    ขอบคุณมากค่ะ หาโอกาสไปให้ได้นะคะ เมืองปายน่ารักจริงๆค่ะ

Quote Originally Posted by pinkky View Post
    น่าเที่ยวจัง รีสอร์ทน่ารักมากๆ ขอบคุณสำหรับรูปน่ารักๆค่ะ
    รีสอร์ทของจริงน่ารักกว่าภาพที่ถ่ายมาอีกค่ะ ลองแวะไปดูก่อนได้นะคะ ขอบคุณค่าาาา

Quote Originally Posted by kori View Post
    รูปน่ารัก อยากดูอีกค่ะ
    เดี๋ยวจะลองหาภาพบรรยากาศแตกต่างมาให้ดูนะคะ

Quote Originally Posted by amm View Post
    555 เห็นถนนแล้วนึกถึงตอนที่ไปมา ไปตอนเดือนตุลาค่ะ นอกจากซ่อมถนนแล้ว ถนนยังเน่ามาก โดยเฉพาะตั้งแต่ตากไปลำปาง รถแม็ก 18" ต้องค่อยๆย่องไปค่ะ เครียดสุดๆ แถมไปถึงตอนมืดแล้ว มองหลุมก็ไม่เห็น โอย...

คราวหน้า ไม่ต้องปิดหน้าหรอกนะค๊า รูปจะได้อารมณ์กว่านี้เยอะ อิ อิ

ขอบคุณที่เอามาแบ่งปันจ้า

ปล.พักบ้านอ้ายหล้าเหมียนกัลเลย
    ถนนเน่าจริงค่ะ เราแม็ก 19" พอกันค่ะ น้ำตารินนนน
    ไม่ปิดหน้ากลัวบรรยากาศสนุกๆ มันจะเปลี่ยนเป็นขนหัวลุกอ่ะค่ะ อิอิ
    ขอบคุณมากๆนะคะ

Quote Originally Posted by oum_ja View Post
    เนื้อเรื่องสนุก ภาพสวยมากมาย สถานที่ก็น่าเที่ยวมากค่ะ

พี่ม้าตอนบรรยากาศจริง ขาที่5 เคลื่อนไหวได้ด้วยค่ะ
    อยากจะเป็นแม่ค้า ดันมาเป็นลูกค้าซะนี่ เฮ้อ...

Page 2 of 3 FirstFirst 1 2 3 LastLast

Comments from Facebook