Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 6 FirstFirst 1 2 3 4 5 ... LastLast
Results 21 to 30 of 56

Thread: LV ไม่ใช่ Louis Vuitton แต่เป็น Las Vegas ค่ะ

nickbee is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    พี่ป้อมครับรูปสวยมากๆๆครับ

ยังไม่เคยมีโอกาศไปสัมพัสเลยครับผม

ขอบคุณมากๆนะครับ และอีกอย่างฮธนางแบบเก๋สุดๆๆครับ

ปล...ตอนนี้ก็กำลังเตรียมหลักฐานของวีซ่า USA 10 ปีอยู่ฮะ แล้วคงได้มีโอกาศไปเที่ยวบ้างนะฮะ

0/5
    Quote Originally Posted by MonarC View Post
    เมือง สวรรค์ จริงจริงคะ ลาสเวกัส ไม่เคย หลับไหล จริงจริงคะ
    เหมือนอย่างที่ พูดนะค่ะ ไม่เคยหลับไหลจริง ๆ
    Quote Originally Posted by KeRoRo View Post
    ไม่ไหว แล้ววววว

อยากไปจังเรยยยยยย

พี่ป้อมมม สวยยย รูปก้สวยยยย
    น้องกบ หาโอกาสไปเสียให้ได้เลยค่ะ อย่างน้อยก็ไปเปลี่ยนบรรยากาศ
    ที่นี่มีชอบ บาลองด้วยนะค่ะ ได้ไปเห็นคอลเลคชั่นใหม่มาแล้ว ครุยส์ 2510 เป็นหลายๆ สีเอามาผสมกัน ก็สวยแปลกตา แต่ไม่โดนเท่าไหร่

Quote Originally Posted by farah_lee View Post
    อิจฉาจังเลยค่ะ อยากไปบ้างจัง
    น่าไป อย่างน้อยก็สักครั้งในชีวิตนะค่ะ......
    Quote Originally Posted by wawe View Post
    ถึงว่าเห็นคุณป้อมหายเงียบไปตั้งนาน ที่แท้ไปพักผ่อนสมองหลังเรียนหนักหรือเปล่า ขนาดบ่สบายถ่ายฮูปมาเฮื้อผ่อตึงเมื่อวันเมื่อคืน ยินดีจ้าดนักเจ้า
    ขอบคุณค่ะ พี่แวว เป็นไงบ้าง ก็ตั้งใจไปพักผ่อนสมองอยู่ แต่ดันมาไมสบายเสียเลยสนุกไม่เต็มร้อยนะค่ะ แถมจะพักสมองกลับกลายเป็นว่าต้องใช้สมองคิดเลขเยอะไปหมด.....ฮิฮิ

Quote Originally Posted by greenpark View Post
    สวยจังเลยค่ะ เห็นในหนังแล้วอยากไปเที่ยวมาก แสงสีเสียงตอนกลางคืนคงสุดยอดน่าดู ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆนะคะ
    แสงสีเสียงก็อย่างที่ว่านะค่ะ ทั้งวันทั้งคืน

ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกคนสำหรับทุกคอมเมนท์นะค่ะ

0/5
    Quote Originally Posted by nickbee View Post
    พี่ป้อมครับรูปสวยมากๆๆครับ

ยังไม่เคยมีโอกาศไปสัมพัสเลยครับผม

ขอบคุณมากๆนะครับ และอีกอย่างฮธนางแบบเก๋สุดๆๆครับ

ปล...ตอนนี้ก็กำลังเตรียมหลักฐานของวีซ่า USA 10 ปีอยู่ฮะ แล้วคงได้มีโอกาศไปเที่ยวบ้างนะฮะ
    น้องนิค มีโอกาสก็ไปเสียให้ได้เลยค่ะ ก็สนุกดี แถมช่วงนี้อากาศไม่หนาวมาก ที่ช๊อปก็หลากหลายแบรนด์มารวมอยู่ด้วยกันหมด แถมแอบไปดู ชอป แอร์เมส collier de chien มีให้เลือกหลายสีมากๆ
    ขอบคุณค่ะ

0/5
    มาต่อกันอีกหน่อยนะค่ะ ที่สวนในลอบบี้ของโรงแรม Bellagio ยังเป็น theme ของฤดูใบไม้ร่วงอยู่ มีต้นไม้พูดได้ เหมือนในหนังการ์ตูนด้วย แต่บางแห่งก็ เรื่มประดับเป็นต้นคริสมาร์สแล้ว

0/5
    เพดานที่เป็นแก้วเป่า มูราโน ของโรงแรม Bellagio

โถงทางเดินช๊อปปิ้งในโรงแรม ก่อนจะถึงคาสิโน

0/5
    ตัวสฟริ้ง หน้าโรงแรมพิรามิด Luxor

ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกคนที่ติดตาม และมาคอมเม้นท์กัน อยากจะเอามาให้เพื่อน ๆ เห็นเผื่อว่าจะมีไอเดียเวลาไปเที่ยวนะค่ะ แต่ต้องมีเวลาพอสมควร เพราะแต่ละที่ใหญ่มากและต้องเดินอย่างเดียวถึงจะได้เห็นทั่ว
    ถึง และยังจะมี city center ที่กำลังเร่งสร้างทั้งวันทั้งคืน ที่นี่คงต้องใช้เวลาเป็น 1-2 วันที่จะเดินทั่วนะค่ะ แค่เห็นชอปของหลุยส์ก็ใหญ่มากมาย แถมจะมีทั้ง โรงแรมแมนดาริน โอเรียลเตล คอนโด ศูนย์การค้าอีก คงจะเปิดปีหน้านี้ ...

mol199's Avatar
    mol199 is offline Trusted Member
    0/5
    ก็ว่า.....พี่ป้อมหายไปไหน ที่แท้ก็หนีไปแอ่วนี่เอง

ภาพสวย สีสด อีกตามเคยนะคะ

แค่ดูจากภาพ ก็งดงามเหลือคำบรรยายเลยค่ะ

ว่าแต่ ไป LV มาเนี่ย งานนี้รวยป่าวคะ........อิอิ

ปล. รักษาสุขภาพด้วยนะคะ กลับไปสวิสคงหนาวน่าดู
    *¤°•°• --» (¯`v´¯) «-- •°•°¤*
    ท่องไว้ .... เก่าไม่ไป ใหม่ก็ต้องไม่มา ....

0/5
    Quote Originally Posted by mol199 View Post
    ก็ว่า.....พี่ป้อมหายไปไหน ที่แท้ก็หนีไปแอ่วนี่เอง

ภาพสวย สีสด อีกตามเคยนะคะ

แค่ดูจากภาพ ก็งดงามเหลือคำบรรยายเลยค่ะ

ว่าแต่ ไป LV มาเนี่ย งานนี้รวยป่าวคะ........อิอิ

ปล. รักษาสุขภาพด้วยนะคะ กลับไปสวิสคงหนาวน่าดู
    หวัดดีจ้า น้องมล สบายดีนะค่ะ พี่ไปเที่ยวก็ป่วยเสีย ไปเสียเวลานอนพักพี้นเสีย 2 วัน
    อากาศดี แต่กลับมาก็หนาว ทั้งลม ทั้งฝนนะ เชียงใหม่คงอากาศดีนะค่ะช่วงนี้

wnonach's Avatar
    wnonach is offline Trusted Member
    0/5
    สวัสดีค่ะ คุณ ป้อม ขา โอ้ยยยยยยยยยยยๆๆๆๆ ทำไมมันอลังการงานสร้างได้ขนาดนี้เนี่ย ยิ่งใหญ่ม้ากกกกกกกกกกกกอะค่ะ อยากไปที่สุดเลยได้แต่ฝัน แต่ไม่รู้เมื่อไรจะได้ไปบ้าง อยากไปอเมริกาสักครั้งในชีวิต รูปสวยมากมายค่ะ ว่าแต่มันมีโรงแรมเล็กๆบ้างไหมค่ะเนี่ย หนึ่งไม่กล้านอนอะกลัวหาทางออกไม่เจอ แอบบ้านนอก เอิ้กกกกๆๆๆ ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆนะคะ
    You Can Try Without Succeeding. But You Can Not Succeed Unless You Try!

BIG THANKS FOR SBN

0/5
    Quote Originally Posted by wnonach View Post
    สวัสดีค่ะ คุณ ป้อม ขา โอ้ยยยยยยยยยยยๆๆๆๆ ทำไมมันอลังการงานสร้างได้ขนาดนี้เนี่ย ยิ่งใหญ่ม้ากกกกกกกกกกกกอะค่ะ อยากไปที่สุดเลยได้แต่ฝัน แต่ไม่รู้เมื่อไรจะได้ไปบ้าง อยากไปอเมริกาสักครั้งในชีวิต รูปสวยมากมายค่ะ ว่าแต่มันมีโรงแรมเล็กๆบ้างไหมค่ะเนี่ย หนึ่งไม่กล้านอนอะกลัวหาทางออกไม่เจอ แอบบ้านนอก เอิ้กกกกๆๆๆ ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆนะคะ
    หวัดดีค่ะ คุณหนี่ง มาเชียร์เลยว่าสักครั้งหนี่งในชีวิต กิน ๆ เที่ยวๆ แถมเล่น อีกเล็กน้อย....กำไรชีวิต ยังเสียดายที่ทริปนี้เดินทางเหนื่อย และไม่สบายเลยสนุกไม่เต็มร้อย ยังไงจะไปเก็บสแปร์ใหม่ ถ้ามีโอกาส
    โรงแรมมีเยอะมากค่ะ ไม่ต้องกลัวหลงหรอกค่ะ แรก ๆ ก็แอบคิดเหมือนกัน เดินไป เดินไปก็ไม่หลงหรอกค่ะ เค้าทำทางเชื่อมติดต่อหากันได้หมด นะค่ะ เรื่องของเรื่องต้องมีเวลาอยู่สักหน่อยอย่าเร่งรีบ ที่สำคัญต้องตกลงกับที่รักว่า ทริปนี้ขอสนุกนะค่ะ อย่าขัดคอกัน.....อิอิ

Page 3 of 6 FirstFirst 1 2 3 4 5 ... LastLast

Comments from Facebook