Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 3 FirstFirst 1 2 3
Results 21 to 29 of 29

Thread: รีวิวครั้งแรกพาไปเที่ยวฮาโกะดาเตะกันค่ะ

wnonach's Avatar
    wnonach is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    โอ้ยยยๆๆๆ สวยงามมากมาย อยากไปอย่างแรง อาหารสีสวยจังค่ะน่าทาน แต่หอยเม่นนี่มันมีขนๆแล้วทานยังไงค่ะ แอบเชย กริ กริ ขอบคุณมากกับรีวิวสวยๆนะคะ
    You Can Try Without Succeeding. But You Can Not Succeed Unless You Try!

BIG THANKS FOR SBN

0/5
    หอยเม่นเค้าจะเฉาะเอาหนามออกก่อนค่ะ แล้วแบะครึ่งคว้านเอาเนื้อข้างใน
    แต่ละตัวจะมีเนื้อไม่มากค่ะ ประมาณข้อนิ้วก้อย เนื้อสีส้มๆนั่นจะหวานมันมากเลยค่ะ
    พอมาเป็นซูชิคำนึงก็เลยแพง เพราะพ่อครัวคงเสี่ยงกับการถูกหอยเม่นตำมือ555

0/5
    ว้าวววว อาหารน่าทานมากกกกกกเลย

อยากไป อยากไป

ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆนะคะ
    อิ่ม....................

Meesook's Avatar
    Meesook is offline Trusted Member
    0/5
    เมืองน่ารักจังเลยค่ะ บรรยายเก่งจัง รูปก็สวย สนุกไปด้วยเลย... ขอบคุณที่มารีวิวให้ดูนะคะ
    .
    ...กรรมอยู่ที่เจตนา... ทำด้วยความตั้งใจดี แม้คิดเห็นไม่ตรงกัน ก็ไม่หวั่นไหว ไม่ต้องกลัวอะไร... ไม่ต้องดิ้นรนไปเรียกร้องอะไรด้วย...คนที่จิตใจพัฒนาแล้ว ย่อมแยกแยะได้ และในที่สุดคนพาลที่เจตนาไม่ดีก็ย่อมแพ้ภัยตัวเอง...

วิธีตั้งกระทู้ตรวจสอบที่ได้ผล เพื่อคำตอบที่รวดเร็ว และมั่นใจ
    วิธีทำให้อ่านความเห็นได้เยอะๆ ต่อหนึ่งหน้า กระทู้นึงจะได้ไม่ต้องยาวเป็นยี่สิบหน้า อ่านได้ในกระทู้นี้ค่ะ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=51805

0/5
    โอ้ว..เมืองก้สวย อาหารก้น่ากิน
    ทั้งไข่ปลา ทั้งหอยเม่น

0/5
    สวยงามมากคะ เหมือนได้ไปเที่ยวเองเลยคะ

PS. อาหารน่าทานมากคะ

0/5
    เมืองน่าไปจังค่ะ ดูคนไม่ค่อยพลุกพล่านดีด้วย
    โดยเฉพาะบ้าน และห้องนอน น่ารักมากๆเลยค่ะ ^^

อาหารก็น่าทาน.. หุหุ
    ขอบคุณที่มาแบ่งปันนะคะ
    .. S a n t a M a r i a .. ^_^,,

0/5
    โหววว อยากไปจังเลยค่ะ
    ชะโงกทัวร์ครั้งเดียวไม่พอ ขอแบคเพ็คอีกซักรอบ
    เดี๋ยวหาโอกาสก่อน อิอิ

ว่าแต่ในพระราชวังสวยมากเลย พื้่นแบบ...เหมือนยืนอยุบนน้ำเลย

0/5

Re: รีวิวครั้งแรกพาไปเที่ยวฮาโกะดาเตะกันค่ะ

เมืองน่ารักมากเลยค่ะ อยู่ตรงไหนของญี่ปุ่นเหรอค๊ะ
    slotxo

Page 3 of 3 FirstFirst 1 2 3

Comments from Facebook