Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 4 FirstFirst 1 2 3 4 LastLast
Results 21 to 30 of 34

Thread: คืนเดียวกำลังดี X2 กุยบุรี

Warning Points:
    0/5
    ถ่ายรูปออกมาสวย น่าไปพักผ่อนมากเลยค่ะ น้องทินี บรรยากาศดูสงบเหมาะสำหรับไปพักผ่อนจริงๆ ชอบรูปตอนที่ต้นไม้เปลี่ยนสีไปตามแสงไฟนะค่ะ สวยดี ขอบคุณที่เอามาแบ่งปันกันค่ะ

wnonach's Avatar
    wnonach is offline Trusted Member
    0/5
    โรงแรมสวยมากค่ะ บรรยากาศร่มรื่นเงียบสงบดูเป็นส่วนตัวดีจัง รูปตอนพระอาทิตย์ขึ้นโรแมนติกมากมายค่ะ ขอบคุณที่นำรูปสวยๆมาให้ชมนะคะ
    You Can Try Without Succeeding. But You Can Not Succeed Unless You Try!

BIG THANKS FOR SBN

0/5
    ขอบคุณคุณทินีสำหรับภาพสวยๆค่ะ ข้าวผัดน่าทานจริงๆด้วย ถ่ายภาพแบบมืออาชีพเลยค่ะ ขอแอบถามว่าใช้กล้องอะไรถ่ายหรือคะ ภาพมุมกว้าง สวยมากกกก..
    [SIGPIC][/SIGPIC]

Jannilicious's Avatar
    Jannilicious is offline Trusted Member
    0/5
    ถ่ายรูปออกมาสวยมาก ๆๆๆ เลยค๊า
    ที่นี่สงบเงียบจริง ๆ ด้วย แบบพักผ่อนจริง ๆ ไม่สุงสิงใคร อิอิ

0/5
    สวยเงียบแบบนี้เจอลูกๆเจ้ไป "วงแตก" แน่ๆเลย แต้งกิ้วสำหรับรูปสวยๆนะจ้ะ

Good friends are like stars..... You don't always see them, but you know they are always there.

0/5
    [quote=Meesook;1063823211]ทางเดินไปที่ Villa ยังกะสนามบอล

/quote]

อยากได้สนามแบบนี้มาไว้ที่บ้านมากกก

ไปทะเลไม่ค่อยได้ฟิวส์นี้ นอกจากเดินชายหาด ก็เลอะหัวทิ่มพื้นไม่ได้อีก

วันหลังต้องเปลี่ยนแนวบ้างซะแล้ว

ขอบคุณสำหรับรีวิวค่ะ ....
    You know u love me....XoXo "Gossip GirL"
    ติดงอมแงมไม่ได้นอนเลย แง๊ว

0/5
    ขอบคุณคร้า เห็นภาพสวยๆ อยากไปมั่งจังเยย
    [SIGPIC][/SIGPIC]@@OrgaN@@♥♥♥.·:*¨¨*:·.A.·:*¨¨*:·.FIVE.·:*¨¨*:·.STAR.·:*¨¨*:·.BUYER.·:*¨¨*:·.♥♥♥

0/5
    น่าไปมากๆ .....................................
    ความทรงจำ คอยย้ำเตือน
    ..

Meesook's Avatar
    Meesook is offline Trusted Member
    0/5
    ขอบคุณทุกความเห็นนะคะ ใครที่อยากหาวันเงียบๆ พักผ่อนสงบๆ ลองไป X2 ดูค่ะ

คุณ FireandIce คะ เรื่องกล้อง ถามตากล้องมาแล้วค่ะ ตามนี้นะคะ...

Cannon EOS 400D with lens 2 ระยะ
    - 10-22 mm USM F2.8
    - 24-70 mm USM F1.8

กับเทคนิคท้องฟ้าเข้มๆด้วย Nikon CPL filter 77 mm
    .
    ...กรรมอยู่ที่เจตนา... ทำด้วยความตั้งใจดี แม้คิดเห็นไม่ตรงกัน ก็ไม่หวั่นไหว ไม่ต้องกลัวอะไร... ไม่ต้องดิ้นรนไปเรียกร้องอะไรด้วย...คนที่จิตใจพัฒนาแล้ว ย่อมแยกแยะได้ และในที่สุดคนพาลที่เจตนาไม่ดีก็ย่อมแพ้ภัยตัวเอง...

วิธีตั้งกระทู้ตรวจสอบที่ได้ผล เพื่อคำตอบที่รวดเร็ว และมั่นใจ
    วิธีทำให้อ่านความเห็นได้เยอะๆ ต่อหนึ่งหน้า กระทู้นึงจะได้ไม่ต้องยาวเป็นยี่สิบหน้า อ่านได้ในกระทู้นี้ค่ะ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=51805

0/5
    ขอบคุณมากค่ะคุณทินี มิน่าภาพสวยสุดๆไปเลยนะคะ แค่เห็นชื่อรุ่นก็งงแล้วค่ะ ต้องเรียกซะมีมาดูค่ะ เพราะเค้า"เคย"เล่นกล้องเหมือนกัน (ตอนนี้เลิกเล่นแล้วค่ะ ต้องมาเล่นกับลูกแทน) อิอิ แนนถ่ายเป็นแค่ point-and-shoot ค่ะ

Quote Originally Posted by Meesook View Post
    ขอบคุณทุกความเห็นนะคะ ใครที่อยากหาวันเงียบๆ พักผ่อนสงบๆ ลองไป X2 ดูค่ะ

คุณ FireandIce คะ เรื่องกล้อง ถามตากล้องมาแล้วค่ะ ตามนี้นะคะ...

Cannon EOS 400D with lens 2 ระยะ
    - 10-22 mm USM F2.8
    - 24-70 mm USM F1.8

กับเทคนิคท้องฟ้าเข้มๆด้วย Nikon CPL filter 77 mm

Page 3 of 4 FirstFirst 1 2 3 4 LastLast

Comments from Facebook