Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 4 FirstFirst 1 2 3 4 LastLast
Results 11 to 20 of 32

Thread: **~~~ ครั้งแรกก้อ ซีทรู ซีทรู ~~~**

Kesara's Avatar
    Kesara is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    หวานซะ น่ารักดี อยากไปเที่ยวบ้างจัง วิวสวยมากคะ

0/5
    น่ารักมั่ก มั่ก
    [SIGPIC][/SIGPIC]
    My Lovely Singh

0/5

Talking

ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาดูนะค๊า...^^
    Noonan

greenpark's Avatar
    greenpark is offline Trusted Member
    0/5
    หวานซะ อิจฉา

Meesook's Avatar
    Meesook is offline Trusted Member
    0/5
    โห กระทู้รีวิวหวาน... เจ้าของกระทู้ดูสดใสจัง...

ขอบคุณที่มารีวิวให้ดูสบายตาสบายใจนะคะ... เลยได้รู้ว่าเดี๋ยวนี้พัทยามีทีน่ารักๆ ใหม่ๆ หลายที่เลย เมื่อต้นปีไปพักที่ the Zign ที่เป็นโรงแรม ก็เป็นอีกอารมณ์นึงค่ะ ได้เห็นรีวิวนี้ Zthrough ก็น่ารักดีแฮะ

สระน้ำที่อยู่ในห้อง ดูจากรูปเหมือนมีแผ่นใสๆ ปิดไว้เหรอคะ แปลกดีค่ะ
    .
    ...กรรมอยู่ที่เจตนา... ทำด้วยความตั้งใจดี แม้คิดเห็นไม่ตรงกัน ก็ไม่หวั่นไหว ไม่ต้องกลัวอะไร... ไม่ต้องดิ้นรนไปเรียกร้องอะไรด้วย...คนที่จิตใจพัฒนาแล้ว ย่อมแยกแยะได้ และในที่สุดคนพาลที่เจตนาไม่ดีก็ย่อมแพ้ภัยตัวเอง...

วิธีตั้งกระทู้ตรวจสอบที่ได้ผล เพื่อคำตอบที่รวดเร็ว และมั่นใจ
    วิธีทำให้อ่านความเห็นได้เยอะๆ ต่อหนึ่งหน้า กระทู้นึงจะได้ไม่ต้องยาวเป็นยี่สิบหน้า อ่านได้ในกระทู้นี้ค่ะ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=51805

veryorn is offline Trusted Member
    0/5
    หวานมากๆ เลยง่า
    ได้แล้ว ทำไมยังอยากได้อีก TT

Ohh's Avatar
    Ohh is offline Trusted Member
    0/5
    แอบอิจฉา ความสวีท ของคู่คุณแนนจัง

ที่พักสวยมั่กมากกก น่าไปที่สุด

ขอบคุณนะคะ
    U r.. my L i F e

~~> ^ โอ๋ ^ <~~

0/5
    Quote Originally Posted by Meesook View Post
    โห กระทู้รีวิวหวาน... เจ้าของกระทู้ดูสดใสจัง...

ขอบคุณที่มารีวิวให้ดูสบายตาสบายใจนะคะ... เลยได้รู้ว่าเดี๋ยวนี้พัทยามีทีน่ารักๆ ใหม่ๆ หลายที่เลย เมื่อต้นปีไปพักที่ the Zign ที่เป็นโรงแรม ก็เป็นอีกอารมณ์นึงค่ะ ได้เห็นรีวิวนี้ Zthrough ก็น่ารักดีแฮะ

สระน้ำที่อยู่ในห้อง ดูจากรูปเหมือนมีแผ่นใสๆ ปิดไว้เหรอคะ แปลกดีค่ะ
    ขอบคุณสำหรับคำชมนะค๊า...^^
    ตอนแรกแนนก้อจะไปพัก The Zign เห็นห้องสวยดี แต่พอดีเห็นที่นี่เลย กรี๊ดดดดด.....
    เพราะว่าสระอยู่ติดบ้านเลย ลงตอนไหนก้อได้ ไม่อายพุงอ่ะค่ะ...อิอิ
    ที่เห็นในรูปมันเป็นกระจกบานใหญ่แข็งแรงเดินเหยียบได้สบายเลยค่ะพี่ Meesook
    แต่ที่เบลอๆ เพราะหยดน้ำมันระเหยไปเกาะค่ะ
    Noonan

tatar_17 is offline Trusted Member
    0/5

Talking สวยเชียว

555 คุณแนนนี่เอง น่ารักเชียว
    สวีทซะ ตกลงเมื่อไหร่แต่งจ๊ะ อิ อิ อิ อิจฉา
    เห็นหัวกระทู้หลายวันแล้ว นึกว่า ขายอะไรที่เกี่ยวกับซีทรู เซ็กซี่ๆ
    เลยไม่ได้เข้ามาดู เพราะอ้วนคงไม่เหมาะกับของเซ็กซี่
    วันนี้เห็นอีก เลยเปิดดูซะหน่อยแหมๆๆ สวยเชียว

ปล. ใกล้หมดแล้วนะ สิ้นเดือนนี้เอง:lol:

0/5
    Quote Originally Posted by tatar_17 View Post
    555 คุณแนนนี่เอง น่ารักเชียว
    สวีทซะ ตกลงเมื่อไหร่แต่งจ๊ะ อิ อิ อิ อิจฉา
    เห็นหัวกระทู้หลายวันแล้ว นึกว่า ขายอะไรที่เกี่ยวกับซีทรู เซ็กซี่ๆ
    เลยไม่ได้เข้ามาดู เพราะอ้วนคงไม่เหมาะกับของเซ็กซี่
    วันนี้เห็นอีก เลยเปิดดูซะหน่อยแหมๆๆ สวยเชียว

ปล. ใกล้หมดแล้วนะ สิ้นเดือนนี้เอง:lol:
    ต้องขอบคุณคุณต้าน่านแหละที่ทำให้แนนได้ที่พักที่นี่
    สรุปว่าประทับใจกันทั้ง 2 คนเลย แถมอีก 2 คนที่ไปก้อยังอยากพักเลยค่ะ
    แต่ว่าตอนนี้ที่บ้านยังเคลียร์เวลากันไม่ลงตัวเลยค่ะ ไม่รู้จพทันไปสิ้นเดือนนี้รึป่าวววอ่ะ:lol::lol:
    Noonan

Page 2 of 4 FirstFirst 1 2 3 4 LastLast

Comments from Facebook