Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 3 FirstFirst 1 2 3 LastLast
Results 11 to 20 of 22

Thread: วันว่างกับความกล้าเมื่อไปสปลา-->(สปา+ปลา)

AAA is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    น่าสนใจ...อยากไปบ้างจัง.......

สังคมเริ่มแตกแยก ความคิดเริ่มแตกต่าง คนไทยเริ่มไม่รักในสิ่งเดียวกัน
    เกิดจากอะไร สาเหตุมาจากไหน จุดจบจะเป็นอย่างไร
    ในเมื่อสิ่งที่รักสิ่งที่บูชา ไม่ใช่สิ่งเดียวกันอีกต่อไป

0/5

Smile

อยากไปมั่งอ่ะค่ะ แต่กัวหัวเราะไม่หยุด เพราะจั๊กจี๊อ่ะจิ
    [SIGPIC][/SIGPIC]@@OrgaN@@♥♥♥.·:*¨¨*:·.A.·:*¨¨*:·.FIVE.·:*¨¨*:·.STAR.·:*¨¨*:·.BUYER.·:*¨¨*:·.♥♥♥

makeberry's Avatar
    makeberry is offline Trusted Member
    0/5
    เราก็เคยไปทำสปาปลาเหมือนกันค่ะ
    ตอนแรกที่เอาเท้าแช่ลงไป ขำตลอดเลยอ่ะ เหมือนคนบ้าเลย 555
    แต่พอหลังๆเริ่มชิน แต่ผลที่ได้นี่ซิ
    พอเอาเท้าขึ้นมาอีกที เท้ากะขาบริเวณที่โดนปลาตอดขาวมากกกก
    กลายเป็นม้าลายเลย อิอิ แต่ชอบค่ะ

I would rather hurt myself
    Than to ever make you cry
    There's nothing left to say but goodbye

j-e-a-b is offline Trusted Member
    0/5
    อยากถามค่ะ เราเคยอยากลองดู แต่แฟนทักว่า

ถ้ามีคนเป็นเอดส์ไปทำ บังเอิญว่าเป็นแผลด้วย

แล้วเราก้อเป็นแผลเหมือนกันไปทำแล้ว จะติดเอดส์มั้ย

เราเลยไม่กล้าเลยค่ะ
    ทำมายยยย...ไม่เคยพอสักที

0/5
    Quote Originally Posted by j-e-a-b View Post
    อยากถามค่ะ เราเคยอยากลองดู แต่แฟนทักว่า

ถ้ามีคนเป็นเอดส์ไปทำ บังเอิญว่าเป็นแผลด้วย

แล้วเราก้อเป็นแผลเหมือนกันไปทำแล้ว จะติดเอดส์มั้ย

ความคิดนี้ทำเอากลัวไปด้วยเลยค่ะ

แต่สปา ปลา ก็น่าไปทำจังค่ะ น้องปลาน่ารักดีเหมือนเค้ามารุมกินขาเราเลยนะคะ
    อิ่ม....................

0/5
    ตอนที่ปลามาตอดๆๆจะต้องจั๊กจี๊มากเเน่ๆๆเลยคะ
    อยากไปลองบ้างจัง กลับเมืองไทยเมื่อไหร่ ต้องลอง

0/5
    มีแถว...แจ้งวัฒนะ หรือ วิภาวดีไหมคะ...อโศก มันไกลไปค่ะ.....

อยากไป...มีใครทราบมาแจ้งข่าวบ้างนะคะ
    " ความรู้สึกอิจฉาริษยาเป็นเรื่องเสียเวลาเปล่า คิดให้ดีก็จะรู้ว่า.....คุณมีทุกอย่างที่คุณจำเป็นต้องมีแล้ว "

0/5
    Quote Originally Posted by makeberry View Post
    เราก็เคยไปทำสปาปลาเหมือนกันค่ะ
    ตอนแรกที่เอาเท้าแช่ลงไป ขำตลอดเลยอ่ะ เหมือนคนบ้าเลย 555
    แต่พอหลังๆเริ่มชิน แต่ผลที่ได้นี่ซิ
    พอเอาเท้าขึ้นมาอีกที เท้ากะขาบริเวณที่โดนปลาตอดขาวมากกกก
    กลายเป็นม้าลายเลย อิอิ แต่ชอบค่ะ

ขาขาวววจริงๆ ค่ะ ชอบๆ 55
    แต่โดนแดดทีนี่ แดงเป็นแถบๆๆ เลยค่ะ TT

give759's Avatar
    give759 is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by noinoi5 View Post
    มีแถว...แจ้งวัฒนะ หรือ วิภาวดีไหมคะ...อโศก มันไกลไปค่ะ.....

อยากไป...มีใครทราบมาแจ้งข่าวบ้างนะคะ

กิ๊ฟท์มีเห็น สปา ปลา ที่เซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ ชั้น 6 ตรงทางเข้า fitness first คะ

Quote Originally Posted by j-e-a-b View Post

โรคพวกนี้ไม่ได้ติดกันง่ายหรอกคะ ใช้ Dr.Fish หรือปลา Garalufa (นำเข้า)
    เมื่อตอดเอาเนื้อเยื่อชั้นนอกที่สกปรกออกไป ก็จะคายคอลลาเจนมาเคลือบผิว
    แต่เราไม่รู้ว่าร้านบ้างร้านใช้ปลาแบบไหน สหรัฐฯ และ ญี่ปุ่น มีผลวิจัยว่า
    ใช้ปลา Garalufa หรือ Dr.Fish ไม่แพ่ระจายโรคคะ ก่อนรับบริการ ลองถามเค้าก่อน
    ก็ได้คะเป็นปลาอะไร
    "You get the best out of others when you give the best of yourself."
    "คุณจะได้รับสิ่งที่ดีที่สุดของคนอื่น เมื่อคุณได้ให้สิ่งที่ดีที่สุดของคุณไป"
    E-mail.kipling2you@hotmail.com 081-1005750 give

ขอบคุณ SBN และทีมงานมากๆค่ะ

noona_na's Avatar
    noona_na is offline Registered Member
    0/5
    Quote Originally Posted by noinoi5 View Post

มีที่เซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ ชั้น ฟู๊ดเซ้นเตอร์คะ ไปทำมาเหมือนกัน ที่นั้น สามคร้้งแล้วว

ยอมรับว่า ตอนแรก รู้สึก จั๊กจี๋มาก ๆ แต่ได้ผลนะคะ ขาขาวขึ้นจริงๆ และปกติเรา ชอบขาชา
    แบบนั่งมาก ๆ แต่ตอนนี้ไม่ค่อยมีนะคะ ตั้งแต่ทำมา

เอาภาพมารีวิว เล็ก ๆ นะคะ

Page 2 of 3 FirstFirst 1 2 3 LastLast

Comments from Facebook