Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 6 FirstFirst 1 2 3 4 ... LastLast
Results 11 to 20 of 55

Thread: อัมพวาน่ารัก...

amm's Avatar
    amm is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    บ้านพักสวย น่ารักดีค่ะ เคยไปพักเหมือนกันคุุ่ะที่ ณ ปลายโพงพาง ชอบบรรยากาศอัมพวามากๆ เงียบสงบ ยิ่งไปพักวันธรรมดา ไม่มีคนพักเลยอ่ะค่ะ แต่ตลาดน้ำแอ้มว่าคนเยอะไปหน่อย เดินแล้วเบียดกันสุดๆ ของขายก็น่ารักดีค่ะ แต่คนขายเห็นมาจาก กทม ทั้งน้าน
    Time is like a river. You can not touch the same water twice,
    So enjoy every moment of life...

SweetCandyBee's Avatar
    SweetCandyBee is offline Trusted Member
    0/5

Talking

ปาท่องโก๋น่าทานจังเลยค่ะ เคยไปแต่ไม่ได้ค้างคืน น่ารักจริงค่ะ อัมพวา ขอบคุณคุณทินีรูปสวยมากค่า

Meesook's Avatar
    Meesook is offline Trusted Member
    0/5
    ขอบคุณเพื่อนๆ early birds ที่มาอ่านกันตั้งแต่ยังโพสรูปไม่หมดนะคะ ตอนนี้โพสรูปเพิ่มครบแล้วค่า...

รูปเยอะเหมือนกัน ขอบคุณที่อ่าน และดูรูปจนจบนะคะ...

บ้านที่ไปพัก ชื่อ "บ้านกมลพู" เบอร์ 087-411-4113 เจ้าของบ้านชื่อคุณเกรียง กับคุณตูนค่ะ... ตอนที่ Meesook ไปพัก เค้ากำลังสร้างบ้านเพิ่มอีก 3 หลัง ป่านนี้น่าจะเสร็จแล้วมั้งคะ ใครสนใจก็ลองติดต่อไปดูนะคะ...
    .
    ...กรรมอยู่ที่เจตนา... ทำด้วยความตั้งใจดี แม้คิดเห็นไม่ตรงกัน ก็ไม่หวั่นไหว ไม่ต้องกลัวอะไร... ไม่ต้องดิ้นรนไปเรียกร้องอะไรด้วย...คนที่จิตใจพัฒนาแล้ว ย่อมแยกแยะได้ และในที่สุดคนพาลที่เจตนาไม่ดีก็ย่อมแพ้ภัยตัวเอง...

วิธีตั้งกระทู้ตรวจสอบที่ได้ผล เพื่อคำตอบที่รวดเร็ว และมั่นใจ
    วิธีทำให้อ่านความเห็นได้เยอะๆ ต่อหนึ่งหน้า กระทู้นึงจะได้ไม่ต้องยาวเป็นยี่สิบหน้า อ่านได้ในกระทู้นี้ค่ะ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=51805

wannit's Avatar
    wannit is offline Trusted Member
    0/5
    จ๊าก อยากไป สวยมากเลย

phiphawin's Avatar
    phiphawin is offline Trusted Member
    0/5

Wink

สวยจังเลยค่า ถ่ายรูปก็สวย มีหลากหลายมุมมองดีจังเลยค่ะ ชอบๆๆๆ

0/5
    ทินี มีสุข

อยากไปมั่งอะ ดูสิ ดู อยู่แถวบ้าน ไม่เคยไปเลย

แต่รูปเนี่ย... ส่งสารน้องหมอ อะ ทินี เล่นซะ หน้างายเลย

ป.ล ยกขาเกือบถึงยอดหน้าเลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ความทรงจำ คอยย้ำเตือน
    ..

0/5
    ทินี มีสุข

วันหน้า เราไปกัน แบบ ไม่ค้างคืน ( ชั่วคราว ) ได้ป่าวอะ
    ความทรงจำ คอยย้ำเตือน
    ..

PrimmRose's Avatar
    PrimmRose is offline Trusted Member
    0/5
    ชอบบ้านพักสไตล์แบบนี่จัง ไว้วันหลังต้องพาคุณสมีหนีลูกไปสวีวี่วีดีก่า

0/5
    ถ่ายรูปได้สวยมากค่ะ เห็นแล้วอยากจะไปเที่ยวเลย ขอบคุณค่ะที่เอามาฝากกัน

0/5
    โหย ต้องไปเลยอ่า

ขอราคาหน่อยจ้า
    ----:: Brief Olive / Vert Fonce ... i'm !oving u ::----

Page 2 of 6 FirstFirst 1 2 3 4 ... LastLast

Comments from Facebook