คือว่าอยากไปดูหมอ แต่ก็อยากได้แบบที่แม่นๆพอสมควรน่ะค่ะ

เคยไปดูกับเพื่อน เค้าพูดแบบกว้างๆมากๆเลย

ก็เลยไม่แน่ใจว่ามันจริงรึเปล่า

..เคยได้ยินมา ว่ามีคนดูไพ่แม่นๆคนนึง อยู่แถงแฮปปี้แลยด์น่ะค่ะ

เค้าจะดูด้วยไพ่ คล้ายๆไพ่ยิปซี แต่ไม่ใช่.. หวานก็ไม่รู้เหมือนกันว่าเป็นไพ่อะไร

ใครพอทราบช่วย PM มาบอกด้วยนะคะ

หรือว่าเพื่อนๆคนไหนมีที่ไหนแนะนำ รบกวนกระซิปบอกหน่อยค่ะ

(กระทู้นี้อาจจะไร้สาระ และไม่ค่อยสร้างสรรค์ ต้องขอโทษด้วยนะคะ ops: )