ขอเบอร์ครับ ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by kkk View Post
อยากแชร์หมอดูแม่นๆค่ะ ops:

หมอดูคนนี้confirmว่าแม่นมากๆๆๆๆ
แนะนำเพื่อนๆและคนที่ใกล้ชิดไปหา
ไม่เคยมีใครบ่นซักคนมีแต่โทรมาบอก
ว่าสุดยอดอ่ะค่ะ..อันนี้ไม่ได้มีส่วนได้
ส่วนเสียกะหมอดูเลยนะคะ แต่เราก็ว่า
เค้าดูตรงมากอ่ะ เค้าจะถาม ว-ด-ป เกิด
แล้วก็จะพูดๆๆๆๆๆเรายังไม่ต้องถามเลยนะ
เค้าบอกได้โชะๆๆๆๆเลยง่ะ..แล้วหลังจากนั้น
ก็ดูไพ่เพื่อถามคำถามที่เราต้องการรู้อีก
ดูลายมือด้วย โหงวเฮ้งนิดหน่อย ลายเซ็นต์
โดยส่วนตัวก็ไม่ผิดหวังนะที่ไปดูที่นี่...

อยู่แถวพุทธมณฑลสาย2ค่ะ..ถ้าเพื่อนๆ
คนไหนอยากได้เบอร์โทรหมดดูก็ PM
มาถามได้นะคะ..ถ้าเข้ามาเช็คแล้วจะรีบ
pm กลับไปค่ะ