Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 3 1 2 3 LastLast
Results 1 to 10 of 21

Thread: กระทู้นี้อาจไร้สาระนะคะ... เพื่อนๆรู้จักหมอดูแม่นๆบ้างป่าวคะ

SecretAdmier's Avatar
    SecretAdmier is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

กระทู้นี้อาจไร้สาระนะคะ... เพื่อนๆรู้จักหมอดูแม่นๆบ้างป่าวคะ

คือว่าอยากไปดูหมอ แต่ก็อยากได้แบบที่แม่นๆพอสมควรน่ะค่ะ

เคยไปดูกับเพื่อน เค้าพูดแบบกว้างๆมากๆเลย

ก็เลยไม่แน่ใจว่ามันจริงรึเปล่า

..เคยได้ยินมา ว่ามีคนดูไพ่แม่นๆคนนึง อยู่แถงแฮปปี้แลยด์น่ะค่ะ

เค้าจะดูด้วยไพ่ คล้ายๆไพ่ยิปซี แต่ไม่ใช่.. หวานก็ไม่รู้เหมือนกันว่าเป็นไพ่อะไร

ใครพอทราบช่วย PM มาบอกด้วยนะคะ

หรือว่าเพื่อนๆคนไหนมีที่ไหนแนะนำ รบกวนกระซิปบอกหน่อยค่ะ

(กระทู้นี้อาจจะไร้สาระ และไม่ค่อยสร้างสรรค์ ต้องขอโทษด้วยนะคะ ops: )

KAN's Avatar
    KAN is offline Trusted Member
    0/5

RE: กระทู้นี้อาจไร้สาระนะคะ... เพื่อนๆรู้จักหมอดูแม่นๆบ้างป่าวคะ

ไม่ไร้สาระหรอกค่ะ ใครมีที่ดีๆแจ้งด้วยก้อดีจ้า...หุ..หุ...(บ้าเหมือนกัน)

:lol: :lol: :lol:>>> แอบขโมยซีนนิสหน่อยนะ จขกท....
    [IMG]file:///C:/DOCUME%7E1/Owner/LOCALS%7E1/Temp/moz-screenshot-9.png[/IMG]
    ไม่มีไพร่ ไม่มีำอำมาตย์ มีแต่...พสกนิกร ปวงชนชาวไทย

0/5

RE: กระทู้นี้อาจไร้สาระนะคะ... เพื่อนๆรู้จักหมอดูแม่นๆบ้างป่าวคะ

มารอฟังด้วยคนค่า (ชอบเหมือนกันจ้า ops: )
    [SIGPIC]___________[/SIGPIC]

0/5

ที่รู้มี 3 คนค่ะ เคยไปเล่ารีวิว ไว้ที่เวปอื่น....

1. หมอทิพย์ อยู่สะพานใหม่ดอนเมือง พหลโยธิน ซอย 48 ทางเข้าห้าง บิ๊กซีสะพานใหม่เลยอ่าค่ะ เข้าซอยนั้น.....ถามมอไซด์รับจ้างแถวนั้นรู้จักหมดค่ะ .......... พี่เค้าเน้นดูพวกอุปสรรค์นานา ในชีวิตแก้หรือทำอารายแล้วจาดีต่อๆๆๆๆไปในชีวิต เราดูกะพี่เค้ามาราวๆ 4 ปีแล้วค่ะ ซี้กันไปเลยเปงหมอดูประจำบ้านไปแล้ว ที่เปงแบบนั้นเพราะทำตามเค้าบอกแล้วเห้นผลชัดเจนกับตัวเองและครอบครัว เลยติดหนึบค่ะ แต่ไปหาพี่เค้าต้องใช้ระยะเวลาในการเห้นผลที่ทำนะคะ ของเรารอจนเห้นผลเลยเปงไปประการละชะนี้ พี่ทิพย์ก็จาดูดุ...แต่เจงๆขำๆ

2 หมออทิป อยู่ตรง ซอยสามเสน 3 ใกล้ๆตรอกข้าวสาร เดินเลยมาทาง นิวเวิลล์ ข้ามสะพาน แล้วเดินตรงไปอีกหน่อย จาเจอค่ะ เขียนว่าหมอดูพลังจิต อันนี้หมอดูจาดูแม่นแบบช่วนี้ ช่วงหน้าไม่กี่เดือนเลยค่ะ ว่าจาเกิดอารายขึ้น ...... เราไปดูแล้วมันเกิดขึ้นจิงๆๆ กะน้องเราและตัวเราเลย หมอจาขำๆๆคุยสนุกค่ะ

3 หมอดูที่ท่าพระจัน หมอผู้หญิง จำชื่อหมอมะได้อ่า ชื่อกะเเบอร์โทรอยู่กะแม่ เดี๋ยวค่อยมาบอกนะ คนนี้ก็แม่นมากๆๆๆ แม่นเจาะจงเรื่องๆๆเลยค่ะ ตอนนี้ดังมากๆๆๆเพราะดูแล้วอารายจะเกิดขึ้นจาให้รายละเอียดชัดเจนมาก ต้องโทรนัดคิวก่อน เห็นเคยเดินผ่านไปดู คนต่อคิวยาวเหยียด....

เนี่ยค่ะ.................สามมหมอ.............ที่ไปมาแล้วทึ่งมากๆ.........

0/5

รู้จักหมอดูตาทิพย์ค่ะ อยู่แถวหมู่บ้านไวส์เฮ้าส์รังสิต ใช้การจับชีพจร แต่ว่าดูแม่นมากค่า สนใจติดต่อถามข้อมูลได้นะคะ
    STAND OUT FROM THE CROWD,BE MYSELF
    ^-^

0/5

แม่ชีธนพรโลดค่า
    แบบว่ามองหน้าแล้วรู้เลย
    ว่าเมื่ออดีตทำกรรมอะไร
    กับใครไว้
    แล้จะบอกวิธีแก้กรรมให้ค่า

ไม่ก็หลวงพ่อปรีชา
    วัดอิติสุขโต ที่หัวหิน
    เป็นอาจาร์ของแม่ชีอีกที
    แต่ต้องรอนานหน่อย
    เพราคนไปหาหลงพ่อเยอะ
    ถ้าไปแล้วห้ามถามอะไร
    กลุ้มใจอะไร แค่บ่นให้แกได้ยินก็พอ

อีกคนก็อ.ฤกษ์
    เป็นศิษย์สำนักเดียวกับ หมอลักษณ์ ฟันธง
    แกจะดู วันเดือนปีเกิด ฮวงจุ้ย
    ตามตำราไทย จีน พม่า ผสมกันค่ะ
    แกจะมาดูให้ที่บ้านค่ะ
    ค่าดูแพงหน่อย
    ส่วยแม่ชี กับหลงพ่อปรีชาไม่มีค่าใช้จ่าย
    มีข้อแม้แค่รู้ว่าท่านจะอยู่วัดตอนไหนค่า
    [SIGPIC][/SIGPIC]

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด
    จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง
    จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง
    จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

menano's Avatar
    menano is offline Trusted Member
    0/5

แม่ชี + หลวงพ่อ อยู่แถวไหนค่ะ กระทู้นี้ดีเหมือนกันนะค่ะ ชอบเหมือนกัน อิอิ :lol:
    Thanks

0/5

หมอเอ๋ คะอยู่เอกชัยคะ แม่นมากคะ ดูวันเดือนปี เวลาเกิดคะ

และรอคำตอบด้วยคนคะว่า แม่ชี+หลวงพ่ออยู่วัดไหน น่าสนใจมากกกกกคะ

Gade's Avatar
    Gade is offline Trusted Member
    0/5

ชอบเหมือนกันค่ะเรื่องดูหมอ อิอิ

หมอดูพี่ทิพย์ เราก็เคยไปดูค่ะเพราะอ่านที่คุรketsyรีวิวก็เลยตามไปดูเลย...พี่เขาจะบอกวิธีแก้กรรมทำตามที่พี่เขาบอก...เห็นผลเลยค่ะ เรื่องของเราที่ไปดูช่วงนั้นมีเรื่องกะแฟนแล้วเหมือนจะไม่คลี่คลายซะที จนกระทั่งทำตามที่พี่เขาแนะนำ เรื่องทุกอย่างคลี่คลาย ไม่เหมือนก่อนหน้าที่เหมือนจะตัดกันไม่ขาดซะที แต่สุดท้ายก็ตัดกันขาด เราไม่รู้ว่าเกี่ยวกับที่พี่เขาให้ทำรึป่าวนะคะ แต่พอทำปุ๊บ อีกไม่กี่วันเรากะแฟนก้เคลียร์กันไปเลย (เลิกกันไปเลยค่ะ เพราะเขามีคนใหม่แล้ว) แต่เขาก็ไปรับกรรมต่อ เราก็กลับมาใช้ชีวิตปกติของเราต่อไปค่ะ เมื่อต้นปีก้ไปหาพี่เขามาอีกรอบ...พี่เขาก็บอกว่าเดือนกพ.เป็นต้นมาเราจะมีปญหาเรื่องธุรกิจ พอถึงเวลาปุ๊บก็เจอจิงๆค่ะ แต่ไม่มีอะไรร้ายแรงเพียงแต่ต้องใช้ฝีมือในการบริหารพอสมควร แถมพี่เขายังบอกอีกว่าเราจะกลับไปหาพี่เขาอีกทีตอนกค. มาถึงตอนนี้ก็คิดว่าน่าจะได้ไปหาพี่เขาอีกรอบแน่ๆแล้วค่ะ เพราะว่าจะขึ้นไปงานรับปริญญาของเพื่อนช่วงนั้นพอดี (ไม่น่าเชื่อเนาะ)

อีกคนค่ะเป้นหมอดูทางโทรศัพท์ แม่นมากๆๆอีกคนค่ะ ถามอะไรตอบได้หมดเลย ถ้าต้องการเบอร์โทร PM มาถามได้ค่ะ :wink:

0/5

ต่างประเทศได้มั้ยคะ พม่าอ่ะค่ะ หมอดูET สุดยอดเลยค่ะ

เคยได้ยินกิตติศัพท์มานานว่าพวกนนักการเมืองไปดูกัน เป็นกุนซือให้ทักษิณ

แบบว่าแม่นสุดๆๆๆ
    "จงอย่ากลัวศัตรูที่ตำหนิคุณ แต่จงกลัวเพื่อนที่เยินยอคุณ"

Page 1 of 3 1 2 3 LastLast

Comments from Facebook