Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 3 FirstFirst 1 2 3 LastLast
Results 11 to 20 of 21

Thread: กระทู้นี้อาจไร้สาระนะคะ... เพื่อนๆรู้จักหมอดูแม่นๆบ้างป่าวคะ

Warning Points:
    0/5

RE: กระทู้นี้อาจไร้สาระนะคะ... เพื่อนๆรู้จักหมอดูแม่นๆบ้างป่าวคะ

วัดโพธิ์ทองค่ะ ในกรุงเทพ แต่ไม่รู้เขตไหน พี่ที่อยู่ที่นี่แนะนำ เพราะพี่เค้ามีปัญหาต้องขึ้นโรงขึ้นศาล เรื่องเงิน แต่พระท่านดูแควันเดือนปีเกิดเท่านั้นและบอกเป็นฉาก ๆเลย ต้องฟังให้ทันนะค่ะ และก็ว่าพี่เค้าเป็นคนสองแผ่นดิน พี่เค้าก็งงค่ะ เพราะแก่แล้ว 55 ปี จะสองแผ่นดินยังไง สุดท้ายพี่เค้าก็ได้สัญชาติและต้องมาทำงานอยู่เมืองนอกตามคำพระบอกจริง ๆค่ะ คดีความพี่เค้าก็แพ้จริงค่ะ สูญเงินก้อนใหญ่ ทั้ง ๆที่ใคร ๆก็ว่าพี่เค้าชนะเพราะมีหลักฐาน เชื่อว่าต้องตามดวงค่ะ มันมีเหตุให้ต้องเกิดค่ะ แจนกะว่าจะไปดูเหมือนกันค่ะ แล้วจะถามพี่เค้าอีกทีว่าวัดอยู่แถวไหน แต่รู้ว่ารอคิวนาน ไม่ดูวันพระค่ะ แต่วัดนี้ดัง ลองหาทางเน็ตได้ค่ะ เวบพันทิพก็มีคนพูดถึงค่ะ

ting_ja's Avatar
    ting_ja is offline Senior Member
    0/5

RE: กระทู้นี้อาจไร้สาระนะคะ... เพื่อนๆรู้จักหมอดูแม่นๆบ้างป่าวคะ

เรารู้จักอยู่คนนึงค่ะ ดูมาสี่ปีแล้วค่ะ ชื่อพี่หมี อยู่ที่มอรังสิตค่ะ อยู่ในหมู่บ้านเมืองเอก

คนนี้ที่ชอบดูดวงให้ดาราค่ะ ดูดวงและแก้เคล็ด ให้พลอยเฉอร์มาลย์ค่ะ เค้าจะดูดวง

จากวัน เดือน ปีเกิด ค่ะ และจะมีการแก้ต่างๆ ซึ่งจะไม่ทำทุกคนแล้วแต่คนค่ะ

มีเบอร์โทค่ะ ใครที่สนใจจริงๆเมลมาได้นะค่ะ แม่นมากๆๆๆค่ะ เราดูมาสี่ปี ทายถูก 90% ค่ะ

ที่เหลืออะไรที่ไม่ดี เราจะแก้ให้หมดค่ะ เรื่องที่แม่นก็มีมากค่ะ เช่นทักเรื่องความรัก(ของคนอื่น)

ว่าจะมีมือที่สาม อยู่ที่ไหน หน้าตา ลักษณะ รู้หมดเลย สุดท้ายก็ตามไปจนเจอ จนรู้ว่าเค้ามีเมียน้อย

สุดท้ายก็หย่ากันเลยค่ะ แอบมีมาห้าปี ไม่รู้ หมอดูทักเค้า ปกติ เพื่อนคนนี้ไม่เคยดูสักที มากี่ก็มา

เป็นเพื่อนเพราะเค้าไม่เคยเชื่อ แต่ตอนนี้เชื่อมากๆๆ อีกเรื่อง ก็มีเรื่องแฟนเก่าเรา เค้าบอกว่าผู้ชาย

คนนี้มีแฟนอยู่แล้ว (เมียน้อย เมียหลวง) เค้าบอกว่าเมียเค้าเป็นคนใก้ลตัวเรามากๆๆ รูปร่างหน้าตา

แบบนี้ เมียเค้ากำลังตามหากิ๊กของแฟนเค้าอยู่ ซึงเราก็ไม่เคยรู้เรื่องนี้เลย ว่าเค้าเป็นแฟนกัน

และเค้าก็ไม่เคยรู้เรื่องเราเลย จนวันนึง เมียเค้าก็คือ ญาติเราเองค่ะ งงมั้ยค่ะ เราเป็นญาติที่ไม่ได้

เจอกันมาห้าปีค่ะ แต่มาเจอกันในวันนี้เพราะแม่เรามาเที่ยว เค้าเลยมาหาแม่เรา เข้ามาที่คอนโดเรา

เจอรูปถ่ายที่เราถ่ายรูปคู่กัน งงมั้ยค่ะ มันน่าประหลาดใจมากๆๆ แล้วก็มีอีกหลายเรื่องมากๆๆ

ใครอยากรู้เบอร์โท pm มานะค่ะ ไม่ได้ค่านายหน้า แต่อยากให้ไปดูค่ะ เรื่องความรักแม่นมากๆๆ

และเรื่องธุรกิจค่ะ แม่นๆๆๆค่ะ

0/5

แม่ชีธนพร อยู่วัดพิชัยญาติค่ะ
    วัดอยู่แถวๆสะพานพุทธค่ะ
    คือข้ามสะพานพุทธตรงมาทาง
    วงเวียนใหญ่ะอ่าค่ะ แต่ไม่ถึงวงเวียนใหญ่นะ
    จะมีสามแยกให้เลี้ยวเข้าไปนิดนึง
    วัดจะอยู่ทางขวามือ
    ลองถามคนแถวนั้นดูนะคะ
    ไม่ได้ไปนานแล้วค่ะ

หลวงพ่อปรีชา เป็นอาจาร์ยของแม่ชีธนพรค่ะ
    อยู่วัดเขาอิติสุขโตค่า
    อ.หัวหินค่า
    จากเพชรเกษมเข้าตัวอ.หัวหิน
    แล้วเลี้ยวขวาตรงแยกไฟแดงตึกจี้อันตึ้ง
    (ไฟแดงก่อนถึงโต้รุ่งหัวหิน)
    ตรงไปข้ามทางรถไฟ
    ตรงไปเจอสามแยกแล้วเลี้ยวขวา
    ไปตามทางเรื่อยๆ(ทางมันจะขึ้นเขา)
    วัดจะอยู่ทางขวามือ สังเกตุป้ายหมู่บ้านช้างค่ะ
    เข้าทางเดียวกัน
    [SIGPIC][/SIGPIC]

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด
    จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง
    จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง
    จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

0/5

cf ที่คุณ poshy บอกค่ะ

แต่จะมีอีกคน จำไม่ได้ แม่นเหมือนกันค่ะ อยู่ที่พม่านู้น รู้หมดทุกอย่าง
    [SIGPIC][/SIGPIC]

0/5

หมอดู ET ด้วยค่ะ.... รู้แม้กระทั่งเลขบนแบงค์ในกระเป๋าสตางค์เรา ส่วนเรื่องอนาคตก็ถูกต้องประมาณ 80% ค่ะ ...จากที่คนรู้จักกันไปดูมานะคะ

0/5

หลวงพ่อวรา อยู่วัดโพธ์ทอง แถวเพชรเกษมค่ะ
    รอคิวนานหน่อยนะคะ แต่แม่นจิงค่ะ
    ทำงานอะไร ยังไม่ทันบอกท่านรู้หมดเลยค่ะ
    บางเรื่องที่ไม่เคยบอกใคร ท่านยังรู้เลยค่ะ

0/5

อาจารย์วรา ส่วนตัวเราว่าท่านจะเก่งเรื่องทราบประวัติbackgroundของเรา และเรากำลังจะทำอะไร และเพิื่งทำอะไรมาค่ะ รู้เหมือนตาเห็นจิงๆ แต่เรื่องอนาคตเราว่าแม่นบ้างไม่แม่นบ้างนะคะ :roll:

เพื่อนเราเคยไปดู อาจารย์วราบอกว่าจะได้เป็นนักบินแน่นอน แต่เพื่อนเราสอบไม่ผ่านค่ะ
    แต่ท่านก็ถือว่าดังและแม่นพอสมควรนะคะ
    "จงอย่ากลัวศัตรูที่ตำหนิคุณ แต่จงกลัวเพื่อนที่เยินยอคุณ"

0/5

หมอจอยคะ อยู่ท่าพระจันทร์ ดูไพ่ซิบซี พูดสั้น ๆ ตรงประเด็น ไม่เยิ่นเย้อ ไม่เสียเวลามาก แต่ไขข้อข้องใจครบอ่ะ แม่น ๆ พาใครไปก็ไม่ผิดหวังคะ

หรือไปแถวร้านเช่าชุดครุย ท่าพระจันทร์ ถามเค้าก็จะบอกเลยว่าคะ

(ส่วนตัว เราไม่ค่อยชอบหมอดูที่พูดยาว ๆ จับใจความยาก อ้อมไปอ้อมมา สรุปเวลาถึงกลับบ้าน ก็คิด แต่ได้คำตอบที่ไม่ชัดเจน กลุ้มใจเหมือนเดิม)

เราอยู่ต่างจังหวัด เวลาไปเมืองกรุง ก็ แอบแว๊บได้ ไม่กินเวลา ช็อปมากจ้า

======================================

ถ้าให้ดีโทรจองคิวก่อน หนึ่งวัน

แจกเบอร์โทร หมอจอย ทาง pm จ้า

เขินจังรู้หมด ว่าชอบหมอดู อิอิ

0/5

Quote Originally Posted by ting_ja
    เรารู้จักอยู่คนนึงค่ะ ดูมาสี่ปีแล้วค่ะ ชื่อพี่หมี อยู่ที่มอรังสิตค่ะ อยู่ในหมู่บ้านเมืองเอก

คนนี้ที่ชอบดูดวงให้ดาราค่ะ ดูดวงและแก้เคล็ด ให้พลอยเฉอร์มาลย์ค่ะ เค้าจะดูดวง

จากวัน เดือน ปีเกิด ค่ะ และจะมีการแก้ต่างๆ ซึ่งจะไม่ทำทุกคนแล้วแต่คนค่ะ

มีเบอร์โทค่ะ ใครที่สนใจจริงๆเมลมาได้นะค่ะ แม่นมากๆๆๆค่ะ เราดูมาสี่ปี ทายถูก 90% ค่ะ

ที่เหลืออะไรที่ไม่ดี เราจะแก้ให้หมดค่ะ เรื่องที่แม่นก็มีมากค่ะ เช่นทักเรื่องความรัก(ของคนอื่น)

ว่าจะมีมือที่สาม อยู่ที่ไหน หน้าตา ลักษณะ รู้หมดเลย สุดท้ายก็ตามไปจนเจอ จนรู้ว่าเค้ามีเมียน้อย

สุดท้ายก็หย่ากันเลยค่ะ แอบมีมาห้าปี ไม่รู้ หมอดูทักเค้า ปกติ เพื่อนคนนี้ไม่เคยดูสักที มากี่ก็มา

เป็นเพื่อนเพราะเค้าไม่เคยเชื่อ แต่ตอนนี้เชื่อมากๆๆ อีกเรื่อง ก็มีเรื่องแฟนเก่าเรา เค้าบอกว่าผู้ชาย

คนนี้มีแฟนอยู่แล้ว (เมียน้อย เมียหลวง) เค้าบอกว่าเมียเค้าเป็นคนใก้ลตัวเรามากๆๆ รูปร่างหน้าตา

แบบนี้ เมียเค้ากำลังตามหากิ๊กของแฟนเค้าอยู่ ซึงเราก็ไม่เคยรู้เรื่องนี้เลย ว่าเค้าเป็นแฟนกัน

และเค้าก็ไม่เคยรู้เรื่องเราเลย จนวันนึง เมียเค้าก็คือ ญาติเราเองค่ะ งงมั้ยค่ะ เราเป็นญาติที่ไม่ได้

เจอกันมาห้าปีค่ะ แต่มาเจอกันในวันนี้เพราะแม่เรามาเที่ยว เค้าเลยมาหาแม่เรา เข้ามาที่คอนโดเรา

เจอรูปถ่ายที่เราถ่ายรูปคู่กัน งงมั้ยค่ะ มันน่าประหลาดใจมากๆๆ แล้วก็มีอีกหลายเรื่องมากๆๆ

ใครอยากรู้เบอร์โท pm มานะค่ะ ไม่ได้ค่านายหน้า แต่อยากให้ไปดูค่ะ เรื่องความรักแม่นมากๆๆ

และเรื่องธุรกิจค่ะ แม่นๆๆๆค่ะ
    คนนี้แม่นจริงค่ะ ดูดวงให้เจ้าของบาร์ยันทรีด้วย

0/5

อยากแชร์หมอดูแม่นๆค่ะ ops:

หมอดูคนนี้confirmว่าแม่นมากๆๆๆๆ
    แนะนำเพื่อนๆและคนที่ใกล้ชิดไปหา
    ไม่เคยมีใครบ่นซักคนมีแต่โทรมาบอก
    ว่าสุดยอดอ่ะค่ะ..อันนี้ไม่ได้มีส่วนได้
    ส่วนเสียกะหมอดูเลยนะคะ แต่เราก็ว่า
    เค้าดูตรงมากอ่ะ เค้าจะถาม ว-ด-ป เกิด
    แล้วก็จะพูดๆๆๆๆๆเรายังไม่ต้องถามเลยนะ
    เค้าบอกได้โชะๆๆๆๆเลยง่ะ..แล้วหลังจากนั้น
    ก็ดูไพ่เพื่อถามคำถามที่เราต้องการรู้อีก
    ดูลายมือด้วย โหงวเฮ้งนิดหน่อย ลายเซ็นต์
    โดยส่วนตัวก็ไม่ผิดหวังนะที่ไปดูที่นี่...

อยู่แถวพุทธมณฑลสาย2ค่ะ..ถ้าเพื่อนๆ
    คนไหนอยากได้เบอร์โทรหมดดูก็ PM
    มาถามได้นะคะ..ถ้าเข้ามาเช็คแล้วจะรีบ
    pm กลับไปค่ะ

Page 2 of 3 FirstFirst 1 2 3 LastLast

Comments from Facebook