Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 3 FirstFirst 1 2 3 LastLast
Results 11 to 20 of 22

Thread: ไปเที่ยวกาญฯกันมั้ยคะ

orn's Avatar
    orn is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    นางแบบ ชนะเลิศ ค่ะ

ที่พักท่างจะเงียบสงบดี บรรยากาศร่มรื่น มีโอกาสคงจะไปแน่นอน

ขอบคุณที่มาแบ่งปันนนนน^^

kori's Avatar
    kori is offline Trusted Member
    0/5
    สวยจังทั้งโรงแรมและนางแบบ ไม่ทราบคืนละเท่าไรคะ
    Swiss ที่รัก

0/5
    ไม่เคยทราบเลยว่าที่กาญจะมีรีสอร์ตน่าพักแบบนี้ ชอบจังค่ะ อยากไปมากๆๆ อยากทราบค่าเสียหายด้วยจ้ะ

ส่วนนางแบบ สวยเรืองแสง หุ่นก็ดี๊ดี ภาพไหนมีนางแบบก็กลบวิวไปเลยซะงั้น 55555

0/5
    เคยไปพักที่นี่เหมือนกันค่ะ สวยแต่เงียบมาก เหมาะไปกับแฟน

ปล. จขกท.แต่งตัวน่ารักจังคะ

0/5
    สถานที่เที่ยวก็สวยค่ะ แต่จะเข้ามาชมว่าเจ้าของกระทู้ผิวสวยมั่กมากคร๊า.....(แอบอิจฉา)
    [SIGPIC][/SIGPIC]

คิดดี ทำดี เชื่อในสิ่งที่ดีๆ

0/5
    Quote Originally Posted by kori View Post
    สวยจังทั้งโรงแรมและนางแบบ ไม่ทราบคืนละเท่าไรคะ
    Quote Originally Posted by Seaweed_Moji View Post
    ไม่เคยทราบเลยว่าที่กาญจะมีรีสอร์ตน่าพักแบบนี้ ชอบจังค่ะ อยากไปมากๆๆ อยากทราบค่าเสียหายด้วยจ้ะ

ส่วนนางแบบ สวยเรืองแสง หุ่นก็ดี๊ดี ภาพไหนมีนางแบบก็กลบวิวไปเลยซะงั้น 55555
    ราคาคืนละ2500บาท รวมอาหารเช้าค่ะ
    เราทำถูกกิเลสเขา...เขาก็ว่า...เราดี
    เราไม่ทำถูกกิเลสเขา...เขาก็ว่า...เราไม่ดี

wawe's Avatar
    wawe is offline Trusted Member
    0/5
    คุณลิทานหมี่กรอบไป 2 จาน ก็ยังไม่อ้วนเลย ทานได้อีก ถ้าพี่ทานแค่คำ สองคำ คงเป็นหมูกรอบแน่ ๆ เลย
    ความง่ายอยู่ที่ปาก ความยากอยู่ที่ทำ
    การรู้จักปล่อยวาง เป็นวิถีทางแห่งความสุขสงบ
    มนุษย์ย่อมได้รับผลของการกระทำของตนเสมอ อาจจะเร็วหรือช้าเท่านั้น

apigletz's Avatar
    apigletz is offline Trusted Member
    0/5
    คืนละ 2500 + อาหารเช้า

ราคาน่าคบเลยทีเดียววว อยากไปบ้างจังงง

ขนาดดูภาพแล้วยังรุ้สึกร่มรื่นผ่อนคลายเลยค่ะ

0/5
    Quote Originally Posted by wawe View Post
    คุณลิทานหมี่กรอบไป 2 จาน ก็ยังไม่อ้วนเลย ทานได้อีก ถ้าพี่ทานแค่คำ สองคำ คงเป็นหมูกรอบแน่ ๆ เลย
    แต่กลับมาก็ขึ้นไป2โลเหมือนกันค่ะ แหะๆ

Quote Originally Posted by apigletz View Post
    คืนละ 2500 + อาหารเช้า

ราคาน่าคบเลยทีเดียววว อยากไปบ้างจังงง

ขนาดดูภาพแล้วยังรุ้สึกร่มรื่นผ่อนคลายเลยค่ะ

ใช่เลยค่ะ ราคาถือว่าไม่แพงเลย ยังแอบสงสัยว่าเค้าจะอยู่ได้มั้ยน้ออ เพราะคนไปพักไม่ค่อยเยอะค่ะ
    เราทำถูกกิเลสเขา...เขาก็ว่า...เราดี
    เราไม่ทำถูกกิเลสเขา...เขาก็ว่า...เราไม่ดี

nadiatown's Avatar
    nadiatown is offline Trusted Member
    0/5

Talking

น่าไปมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกลิ

ไปค้นพบที่ไหนนี่ ราคาไม่แพงด้วยยย >"<
    กรี๊ดดดด

Ps. นางแบบนี่ เห็นแล้วจะเป็นลมมม >"<

Page 2 of 3 FirstFirst 1 2 3 LastLast

Comments from Facebook