Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 5 FirstFirst 1 2 3 4 ... LastLast
Results 11 to 20 of 43

Thread: [Super Show] ฝนตกไม่กลัว กลัวไม่ตก...อิอิ...<<<@Veranda Resort & Spa>>>

Warning Points:
    0/5

Talking

นางแบบโพสต์ท่าได้เปรี้ยวมากกกกค่ะ

เคยไปวีรีนดาครั้งเดียวตั้งแต่ปีแรกที่เปิดใหม่ๆ เห็นรูปสวยๆวันนี้แล้วอยากไปอีกจังค่ะ

perngnarak's Avatar
    perngnarak is offline Trusted Member
    0/5
    อิจฉาคนได้ไปพักผ่อนจังงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
    บรรยากาศเงียบๆเหงาๆดีจังเลยค่ะอยากไปจัง
    กรุณางดเล่นBBในโรงหนัง ขณะขับ เดินกลางที่ชุมชน สังสรรค์กับเพื่อน ส่วนนอกนั้นช่วยเงยหน้ามองความเป็นไปของโลกบ้าง คุณไม่ได้อยู่ตัวคนเดียวกับBB ยังมีคนอื่นใช้ชีวิตอยู่รอบๆตัวคุณด้วยโปรดอย่าสร้างความรำคาญหรือเดือนร้อนให้ผู้อื่นจากความไร้มารยาทของคุณ

nickbee is offline Trusted Member
    0/5

Talking

Quote Originally Posted by maycury View Post
    บรรยากาศดีมากๆๆเลยคุณน้อง

น่าไปจัง แต่คุณน้องถ่ายรูปเก่งมากๆๆจร้า
    รูปยังไม่ค่อยสวยเลยคะ สู้พี่ๆๆหลายๆๆท่านในนี้ยังอีกไกลเลยอะคะ คิดถึงคุณพี่นะคะ จูฟๆๆ

Quote Originally Posted by nataliepinku View Post
    ว้าว สวยมากเลย น้องนิค

อยากไปพักมั่งจังเลยอ่ะะะะ

ว่าแต่....ไปกับเพื่อน หรือ .... ใครคะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอบคุณนะคะสำหรับ review resort สวยๆ

ps. คิดถึง และ รักเสมอ กร๊ากกกกกกกกกกกกก
    เจ้คะต้องลองหาโอกาศไปพักบ้างนะคะ เห็นเครียดๆๆอยู่นี่คะ ไปกะเพื่อนสาวคะ..อิอิ..ขอบคุณคะ

Quote Originally Posted by ox View Post
    สวยๆๆ อยากไปบ้าง แต่ต้องตัดงบซื้อกระเป๋าไปเที่ยวอ่า ขอคิดก่อนดีกว่า อิอิ
    ว่าแต่ไมได้เอากระเป๋าไปโพสด้วยหรอ หรือพาน้องกิ้นไปตากอากาศก็ดีน้า
    กระเป๋าเอาไปแต่ถ่ายมาน้อยไม่ค่อยสวยอะคะ...อิอิ...

Quote Originally Posted by Bright View Post
    สวยมากครับ
    ขอบคุณคะ

Quote Originally Posted by Meesook View Post
    สถานที่สวยน่าไปมากค่ะ... ขอบคุณที่มารีวิวให้ดูนะคะ

รีสอร์ทว่าสวยแล้ว แต่รูปคุณน้องริมอ่างจาคุชชี่สวยกว่า... 5555+ (พี่จริงใจจริงๆ นะน้อง... 55555....)

แหมๆๆ ขอรูปแรงๆ กว่านี้หน่อยสิคะคุณน้อง... เอาแบบว่า โพสท่าเริ่ดๆ ริมทะเล อะค่ะ

ป.ล. เดี๋ยวนี้เขียนภาษาไทยเก่งขึ้นเยอะเลยนะคะ...
    รูปริมอ่างนี่โดนแอบถ่ายนะเนี่ย แต่สวยดีกำลังดูเครื่องบินรุ่นเก่าอยู่อะคะที่เป็นใบพัด สวยดี

Quote Originally Posted by TwinkleStar View Post
    นางแบบเริศ เริศ เริศ ^_^
    ขอบคุณนะคะคุณพี่ดาว

Quote Originally Posted by Jannilicious View Post
    กรี้ดดด ชอบรูปนี้

อย่างกะหลุดออกมาจากใน Magazine แนะค่ะ...
    ต้องให้ได้อย่างนี้สิคะน้องพี่ อิอิ

โรงแรมสวยมาก ๆ เลย ห้องสวยมาก
    ให้บรรยากาศแห่งการพักผ่อนอย่างเต็มที่เลยจริง ๆ
    อยากหาโอกาสไปที่นี่บ้างจังเลยค่ะ

ขอบคุณสำหรับรีวิวสวย ๆ นะค๊า
    คิดถึงนะคะคุณน้อง
    พี่แจนสวยเท่าไร น้องก็ยังสวยไม่เท่าคุณพี่อะคะ เมื่อไรเราจะเจอกันคะไปโฟร์สท่าสวยๆๆกันคะ 555+

Quote Originally Posted by tajaba View Post
    สวยมากเลยครับ ทั้งสถานทีและคนเลยอ่ะ อยากไปแช่น้ำอุ่นที่ระเบียงดูวิว ฟังเพลง Bossanova จิบน้ำผลไม้ เพลินๆจัง
    อะนิคก็รอไปกะพี่อาร์มอยู่อะครับ 555+ ล่อเล่นขอบคุณนะครับ

Quote Originally Posted by asiaticia View Post
    สวยมากๆค่ะ ถ่ายรูปช๊าดชัด อยากไป อยากไป ข้อด้อยอีกอันน่าจะแพงไปหรือเปล่าด้วยคะ

ว่าแต่กระเป๋ากะรองเท้าแตะฝากขายนี่เข้ากันจัง อิอิอิ
    นิคว่าราคาก็โอเคนะครับไม่ได้แพงมากมาย ไม่เคยคิดมากกับการท่องเที่ยวอะครับ กระเป๋ากับรองเท้า เนี่ยน่าซื้อแต่นิคว่าแพงเกินไป อิอิ ขอบคุณนะครับ

Quote Originally Posted by little_monster View Post
    นางแบบโพสต์ท่าได้เปรี้ยวมากกกกค่ะ

เคยไปวีรีนดาครั้งเดียวตั้งแต่ปีแรกที่เปิดใหม่ๆ เห็นรูปสวยๆวันนี้แล้วอยากไปอีกจังค่ะ

ต้องหาโอกาศไปอีกนะครับเดี่ยวนี้พัฒนาอะไรดีขึ้นเยอะครับผม ขอบคุณนะครับ

Quote Originally Posted by perngnarak View Post
    อิจฉาคนได้ไปพักผ่อนจังงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
    บรรยากาศเงียบๆเหงาๆดีจังเลยค่ะอยากไปจัง
    อย่าอิจฉาเลยครับผม นานๆๆที่ได้มีโอกาศอะครับ ช่ายฮะชอบแบบเงียบๆๆอะครับ เพราะทุกววันนี้เจอแต่เสียงเยอะแยะมากมาย ขอบคุณนะครับ

0/5
    คิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อิจฉาคนไปพักโรงแรม แพงๆๆๆ จังเรยยยยย

ชาตินี้จะมีโอกาสได้ไปไหมน้า
    I LoVe U [SIGPIC][/SIGPIC]

My Precious

Steel Blue Electrique Marine Emerald Electrique Turquois
    Cafe
    NoiRBouton D' OrAmetyse
    Truffle
    Buff noirEvergreen
    GGH SS o7 runway purse Vert Fonce
    SaHara
    MoganoBordeauxAutummeOriganSapphire

0/5
    คราวนี้นอนแบบเตียงคู่ แสดงว่าไปกะเพื่อนชัวร์ๆ คิคิคิ

ที่พักสวย บรรยากาศดีจังคับ แต่ไม่ค่อยมีรูปนายแบบเลยนะ
    อิจฉาคนไปพักโรงแรม แพงๆๆๆ เหมือนกัน
    ชาตินี้จะมีโอกาสได้ไปไหมน้า 555+

wannit's Avatar
    wannit is offline Trusted Member
    0/5
    สวยจังค่ะ อยากพาแม่ไปบ้างจัง

ขอบคุณที่เอารูปสวยๆ มาให้ชมจ้า

0/5
    สวยจังเลยน้องนิค ทั้งนางแบบและสถานที่...อิอิ

เหนแล้วอยากไปบ้างอ่ะ

nickbee is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by KeRoRo View Post
    คิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    อิจฉาคนไปพักโรงแรม แพงๆๆๆ จังเรยยยยย
    ชาตินี้จะมีโอกาสได้ไปไหมน้า
    ก็คนมีเงินอะคะ 555+ นานทีคะคุณพี่แหมๆๆ ขอบคุณนะคะ

Quote Originally Posted by SleepyHead View Post
    คราวนี้นอนแบบเตียงคู่ แสดงว่าไปกะเพื่อนชัวร์ๆ คิคิคิ
    ที่พักสวย บรรยากาศดีจังคับ แต่ไม่ค่อยมีรูปนายแบบเลยนะ
    อิจฉาคนไปพักโรงแรม แพงๆๆๆ เหมือนกัน
    ชาตินี้จะมีโอกาสได้ไปไหมน้า 555+
    ก็ไปกะเพื่อน 15 ปีอะคะ เพื่อนแท้ๆๆหายากคะ 555+

Quote Originally Posted by wannit View Post
    สวยจังค่ะ อยากพาแม่ไปบ้างจัง
    ขอบคุณที่เอารูปสวยๆ มาให้ชมจ้า
    ขอบคุณมากๆๆ นิคว่าคุณแม่คุณพี่น่าจะชอบนะครับ สงบดีครับ

Quote Originally Posted by Brandname addict View Post
    สวยจังเลยน้องนิค ทั้งนางแบบและสถานที่...อิอิ

เหนแล้วอยากไปบ้างอ่ะ

ขอบคุณนะครับผม ยังไงหาโอกาศไปอย่าลืมเก้บรูปสวยๆๆมาฝากด้วยนะครับ

Ohh's Avatar
    Ohh is offline Trusted Member
    0/5
    บรรยากาศดีมาก.กกก สวยยยยย สงบบบบ

แถมนางแบบ ก็เริ่ดด้วยค่าาาาา

ขอบคุณที่เอารีวิวให้ดูนะคะ
    U r.. my L i F e

~~> ^ โอ๋ ^ <~~

0/5
    ถูกใจท่าโพสนายแบบ

ที่นอนตรงข้างๆจากุซซี่โรแมนติกมากกกก อยากไปจัง ขอทราบค่าเสียหายได้ไม๊จ๊ะ

Page 2 of 5 FirstFirst 1 2 3 4 ... LastLast

Comments from Facebook