Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 3 1 2 3 LastLast
Results 1 to 10 of 23

Thread: อยากให้สมาชิกใหม่ๆ ได้แนะนำตัวบ้างค่ะ เพื่อจะเหงาเหมือนกัน

Warning Points:
    0/5

อยากให้สมาชิกใหม่ๆ ได้แนะนำตัวบ้างค่ะ เพื่อจะเหงาเหมือนกัน

เนื่องจากเป็นสมาชิกค่อนข้าง ที่จะใหม่มากของที่นี้
    เกิดอาการเหงาๆ เพราะไม่ค่อยมีเพื่อนๆ เข้ามาพูดคุยด้วยอ่ะค่ะ จากที่ได้ไปโพสกระทู้
    เลยอยากแนะนำตัว และทักทายเพื่อนๆทุกคน ที่เป็นสมาชิกของ SBN
    เพื่อจะได้รู้จักสมาชิกใหม่คนนี้ หรือคนอื่นๆ กันบ้างอ่ะนะ

ขอเริ่มเลยนะคะ ชื่อ เอส ค่ะ
    ชอบเว็บของพี่แอ้นท์มานานมากแล้ว
    ตั้งแต่ mylvshop แล้วก็มาเป็น SBN และจะติดตามไปทุกหนทุกแห่ง (หากย้ายอีก)

ส่วนใครที่ยังไม่แนะนำตัว ก็ช่วยมาแนะนำให้เพื่อนๆ ได้รู้จักกันบ้างนะคะ
    อย่างน้อยจะได้รู้จัก ชื่อเสียงเรียงนาม ก็โอแล้วค่ะ

ขอบคุณพี่แอ้นท์มากๆค่ะ
    ที่มีพื้นที่เล็กๆ ให้ได้ป่าวประกาศ ความในใจ

DenMark's Avatar
    DenMark is offline Trusted Member
    0/5

RE: อยากให้สมาชิกใหม่ๆ ได้แนะนำตัวบ้างค่ะ เพื่อจะเหงาเหมือนกัน

สวัสดีคับ ชื่อเด่นคับ เพิ่งสมัครเป็นสมาชิกเมื่อกี๊เองคับ

มีอะไรก็แนะนำได้นะคับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค๊าบบบบบบ ops:

pong's Avatar
    pong is offline Trusted Member
    0/5

RE: อยากให้สมาชิกใหม่ๆ ได้แนะนำตัวบ้างค่ะ เพื่อจะเหงาเหมือนกัน

น้องเด่นจ๊ะ คุณแป้งให้มาตามไปทำความสะอาดเวปจ้า มาเล่นไรแถวนี้จ๊ะ .... เนียนเลยนะ เราอ่ะ เก่าจนเป็นปู่ได้แล้วเด้อ อย่ามาแอ๊บแบ๊ว

ป้องนะคะ ยินดีที่ได้รู้จักจ้า

sydshop is offline Trusted Member
    0/5

สวัสดีคุณ S ค่ะ จิ๊บค่ะ =]

พี่เด่นจ๋า ตรงใต้ชื่อมันฟ้องอายุ(สมาชิก)เน้อ แหม่ๆๆ เนียนจริงเลยค่า
    ปล. เพิ่งเห็นว่าพี่เด่น กะ พี่ป้อง เป็นสมาชิกวันเดียวกันเลย
    BlackAnthraciteMoganoTruffleOliveAppleGreenJauneTomatoCoralRedBubbleGumLilacVioletEggplant

0/5

พี่เด่นมาปาดทู้คนแรกกกเรยย

ชื่อขวัญค้าบบ ตามชื่อล็อกอินเรย
    I believe we all have one true love
    Somewhere in this world, I do

0/5

ยินดีที่ได้รู้จักจ้ะ ชื่อนีน่าจ้า ops: อย่าเหงานะเพื่อนๆในนี่น่ารักๆทั้งนั้น มีอะไรคุยกันได้ยกเว้นยืมตังค์ฮ่าๆๆๆ 8)
    [SIGPIC][/SIGPIC]

Good friends are like stars..... You don't always see them, but you know they are always there.

DenMark's Avatar
    DenMark is offline Trusted Member
    0/5

โหหหหห เลยเที่ยงคืนแล้วเหรอคับพี่ป้อง?

โหยๆๆๆๆ ต้องกลับไปปัดกวาดเวปต่อเรยอ่ะ อุตส่าห์แปลงร่างมาแอ๊บแบ๊วแล้วเนี่ย ว๊าาาาาา :lol:

ปล. เรื่องน้องจิ๊บบอกว่าพี่กับพี่ป้องสมัครสมาชิกวันเดียวกัน <<<< หว่ายยยย ขายอะไรอย่ามาเชียร์กันนะพี่ป้อง เดี๋ยวเค้านึกว่ามีหลาย login สมัครมาเชียร์กันเอง แกร๊กๆๆๆๆ :lol:

TUBTIM is offline Trusted Member
    0/5

ล็อคอิน ชื่อ ทับทิม

ตัวจริง ชื่อ บีจ้า

0/5

ก่อนอื่นต้องขอบคุณพี่ๆ ที่เป็นสมาชิกกันมานานแล้ว
    ที่มาร่วมแจมกับ สมาชิกใหม่
    น่ารักกันทุกคนเลยค่ะ :wink: รีบมาต้อนรับเป็นอย่างดีเลยอ่ะ

ส่วนสมาชิกใหม่ที่เข้ามาแนะนำตัวกันแล้ว เอสก็ขอบคุณนะคะ ที่เข้ามาร่วมด้วยช่วยกัน
    และยินดีที่ได้รู้จักกับทุกๆคนค่ะ

สำหรับสมาชิกใหม่คนอื่นๆ เข้ามาแนะนำตัวกันอีกนะคะ
    จะได้มีเพื่อนกันเยอะๆ

menano's Avatar
    menano is offline Trusted Member
    0/5

ops: ชื่อ เจ๋ คะ สมาชิกใหม่ มาเกาะติดจอ ทุกวัน :P ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ
    Thanks

Page 1 of 3 1 2 3 LastLast

Comments from Facebook