Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 3 FirstFirst 1 2 3 LastLast
Results 11 to 20 of 23

Thread: อยากให้สมาชิกใหม่ๆ ได้แนะนำตัวบ้างค่ะ เพื่อจะเหงาเหมือนกัน

menano's Avatar
    menano is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

RE: อยากให้สมาชิกใหม่ๆ ได้แนะนำตัวบ้างค่ะ เพื่อจะเหงาเหมือนกัน

ชื่อ เจ๋ อาจจะแปลกเล็กน้อยนะค่ะ :lol: สมาชิกใหม่ค่ะ ตอนนี้เกาะติดหน้าจอทุกวันเลย ops: ไม่ได้เข้ามาเหมือนขาดอะไรไป :wink: ยินดีที่ได้รู้จักK.S นะค่ะ
    Thanks

menano's Avatar
    menano is offline Trusted Member
    0/5

RE: อยากให้สมาชิกใหม่ๆ ได้แนะนำตัวบ้างค่ะ เพื่อจะเหงาเหมือนกัน

ชื่อ เจ๋ อาจจะแปลกเล็กน้อยนะค่ะ :lol: สมาชิกใหม่ค่ะ ตอนนี้เกาะติดหน้าจอทุกวันเลย ops: ไม่ได้เข้ามาเหมือนขาดอะไรไป :wink: ยินดีที่ได้รู้จักK.S และเพื่อนๆในเวปนี้นะค่ะ ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยจ้า
    Thanks

0/5

ชื่อ แนท ค่า

เพื่อนๆพี่ๆ ในนี้น่ารักทุกคนแหละค่ะ

ของก้อน่ารัก ด้วย
    " Even i don't know i'll be sad or smile "

Meesook's Avatar
    Meesook is offline Trusted Member
    0/5

ทินี ค่ะ ชื่อ login Meesook เป็นชื่อของน้องแมวสุดเลิฟค่า...

ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ
    .
    ...กรรมอยู่ที่เจตนา... ทำด้วยความตั้งใจดี แม้คิดเห็นไม่ตรงกัน ก็ไม่หวั่นไหว ไม่ต้องกลัวอะไร... ไม่ต้องดิ้นรนไปเรียกร้องอะไรด้วย...คนที่จิตใจพัฒนาแล้ว ย่อมแยกแยะได้ และในที่สุดคนพาลที่เจตนาไม่ดีก็ย่อมแพ้ภัยตัวเอง...

วิธีตั้งกระทู้ตรวจสอบที่ได้ผล เพื่อคำตอบที่รวดเร็ว และมั่นใจ
    วิธีทำให้อ่านความเห็นได้เยอะๆ ต่อหนึ่งหน้า กระทู้นึงจะได้ไม่ต้องยาวเป็นยี่สิบหน้า อ่านได้ในกระทู้นี้ค่ะ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=51805

0/5

ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันค่ะ คุณทินี ,คุณแนท และคุณเจ๋
    ดีใจจังเลยอ่ะ มีเพื่อนๆ เข้ามาทักทาย และได้ทำความรู้จักกัน
    เอสขอขอบคุณเพื่อนๆ มากนะคะ

เอสก็ชอบที่นี่มากค่ะ เป็นส่วนหนึ่งของชีวิตไปแล้วอ่ะค่ะ

สำหรับเพื่อนๆ ที่ยังไม่ได้แจม
    ช่วยมาแจมกันหน่อยนะคะ
    อยากจะรู้จักกันเยอะๆอ่ะค่ะ ops:

0/5

แจนค่ะ ขอรายงานตัวด้วยคนค่ะ เพิ่งมาสมัครเป็นสมาชิกหลังจากแอบย่องมาดู มาชมของพี่ ๆเพื่อนๆ เค้าอยู่นานเลยค่ะ ย่องตามมาจากเว็บเก่าเหมือนกัน ผลุบ ๆโผล่ ๆดูเค้า ในเว็บนี้พี่ ๆเพื่อนใจดีค่ะ มีข้อมูลดี ๆเยอะเลย แล้วมาคุยกันนะค่ะ

ting_ja's Avatar
    ting_ja is offline Senior Member
    0/5

ชื่อ ติ่งค่ะ Log in Ting_ja

เราเล่นตั้งแต่สมันเป็นสาว ค่ะ ตอนนี้แต่งงานมีลูกแล้ว

ลูกสาว จะสองขวบแล้วค่ะ

0/5

สวัสดีค่ะ ชื่ออ้อค่ะ เข้ามาเฝ้าวันละหลายๆๆๆๆรอบเหมือนกันค่ะ แต่คุยไม่เก่ง มักเข้ามาถามคำถามเปิ่นๆอยู่เรื่อยค่ะ ซื้อเป๋าใบแรกก็โดนเลย แต่ก็ผ่านไปได้เรียบร้อยดี ก็เลยยังวนเวียนอยู่ในเวปค่า

0/5

แนะนำตัวก่อนชื่อแอนค่ะwatermel30 นี่ใช้มานานสิบหกปีได้แล้วก็ใช้มาเรื่อยๆไม่เคยเปลี่ยนแบบว่ามีความหลังกับแตงโมค่ะเลขสามสิบเป็นวันเกิดวันที่สามสิบ แอบเข้ามาดูเว๊ปนี้อยู่เป็นเดือนจนได้ต่อรองซื้อกระเป๋าจากเพื่อนๆน้องๆในนี้ถ้าเค้ายอมส่งของมาให้ก็โอนเงินให้เลยแบบว่าวันไหนอยู่บ้านจะนั่งเฝ้าเว๊ปนี้ทั้งวันจนกระเป๋ามือสองงอกเงยมาหลายใบแล้วค่ะจะพยายามลืมเว๊ปนี้ก็อดไม่ได้ตื่นเช้ามาต้องเปิดคอมก่อนทำอย่างอื่น ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ

jane_wivee's Avatar
    jane_wivee is offline Trusted Member
    0/5

สวัสดีค่ะ คุณเอส ชื่อเจนนะคะ ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ

Page 2 of 3 FirstFirst 1 2 3 LastLast

Comments from Facebook