Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 4 FirstFirst 1 2 3 4 LastLast
Results 21 to 30 of 37

Thread: ชวนกันไปเที่ยวญี่ปุ่นกกับOFDค๊า

Warning Points:
    0/5
    ที่พักมีออนเซนด้วยค่ะแต่ไม่กล้าลงให้ดู แต่จะลงกันได้เขินกันน่าดูเพราะต้องถอดตั้งแต่ล็อกเกอร์เดินไปที่บ่อเลยค่ะ เอาภาพรวมๆไปดูก่อนนะ

ในสวนโรงแรมตอนเช้าค่ะ

อันนี้ตกใจค่ะใครเอาน้ำแข็งมาวางไว้นิ มองดีๆมันเกาะอยู่บนใยแมงมุมค่ะ

0/5
    อาหารเช้าค่ะ

เจอร้านทาโก๊ะ ของชอบค่ะ กล่องละ 500 เยน แต่ลูกใหญ่มาก แถมสตื๊กเกอร์ให้อีกสองแผ่นค่ะ เห็นว่านู๋เด็กรึไงไม่รู้

วันนี้จะพาไปล่องเรือกัน

ดูท่าแต่ละคน

Ohh's Avatar
    Ohh is offline Trusted Member
    0/5
    ว้าวววว เห็นแล้วอยากไปมั่งจัง.งงงงงงง

บรรยากาศงี้ น่าไปชะมัดดด.ดดดดด

รอดูรูปต่อไปน๊า.... 55+
    U r.. my L i F e

~~> ^ โอ๋ ^ <~~

0/5
    ดูภาพรวมล่ะกันค่ะ เริ่มงงๆกับตัวเองแล้วว:-

โคมไฟเยอะแยะ

ดอกไม้ยักษ์

น้องเหมียวหาเจ้าของ

อันนี้จะว่างหนึ่งวันค่ะ ให้เลือกว่าจะไปดิสนี่แลนด์ หรือนายจะพาไปต่างจังหวัดไปไว้พระที่คามึกุระ เราเลือกอย่างหลงกันค่ะ เพราะได้ไปหลายที่ ถ้าไปดิสนี่แลนด์คิวการเล่นยาวนานมากค่ะ กลัวจะได้แต่มอง ไม่ได้เล่นอะ

ดู๊..เอาพระมาทำเป็นขนมค่ะ มีแบบเป็นคิตตี้หลบหลังหัวพระด้วย แต่ไม่กล้าซื้อกินค่ะ กลัวบาป

0/5
    จ๊ากกก แตงโมลูกละ 6,000 เยน

อันนี้คงกันได้ไปสามบ้าน

อันนี้ไปยืนน้ำยายย้อยนานมากเค้าไม่เปิดร้านซะที

ช้อปปิ้ง ณ วัดอาซากุสะ

ก่อนเข้าทุกวัดต้องล้างมือค่ะ คิดสภาพว่าหนาวจะตาย น้ำก็เย็นนนนนน วันนึงเข้าสี่ห้าวัด มือแข็งไปหมด

0/5
    ของที่ระลึก แต่ราคาน่าระทึกค่ะ

อันนี้ลืมลงค่ะร้านทาโก๊ะ ที่ให้ดูไป ดูเครื่องเค้าดิค่ะ

0/5
    รีวิว สนุกจังค่ะ

เกาะกระทู้รอดูต่อ

0/5
    หน้าไกด์ที่โดนหลอกว่าหล่ออะค่ะ

ได้เวลาช้อปปปป

ขนาดใกล้ๆชินจุกุเค้ายังมจักรยานจอดเลย..อยากได้กลับบ้านอะ

อันนี้ไกด์ประจำ คามิกุระ

อาหารกลางวันจิงๆต้องมีชาบูด้วย

ดูแค่นี้ก่อนนะค่ะ อาจจะมีภาคสอง(ถ้าว่างค่ะ) ไปทำงานต่อแล้ววว

0/5
    ขอบคุณทุกท่านนะค่ะที่แวะมาดู ขอบคุณ SBN สำหรับพื้นที่ดีๆด้วยค่ะ แล้วจะมาต่อภาคสองเน้อ..

0/5
    อ่า..อิจฉาจังงงงงงง
    อยากหนาวมั่วอ่ะ งืมๆ ที่นี่ฝนตกทู้กกวันเลยค่ะ
    รอชมรีวิวเพิ่มนะค่ะ ^^

Page 3 of 4 FirstFirst 1 2 3 4 LastLast

Comments from Facebook