Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 4 FirstFirst 1 2 3 4 LastLast
Results 11 to 20 of 37

Thread: ชวนกันไปเที่ยวญี่ปุ่นกกับOFDค๊า

allthatfabulous is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    กรี๊ดดด .. อยู่ บ. อะไรคะ เจ้านายใจดีจัง
    ของเราได้ไป hk เอง .. อิจฉา ๆ ..

ปล. เจ้านายก็เล่น sbn เสียวสันหลังจริง จริ๊งงงง

nikio's Avatar
    nikio is offline Trusted Member
    0/5
    รอชม ตอนต่อไปอยู่นะคะ....

Ryu's Avatar
    Ryu is offline Trusted Member
    0/5
    มานั่งรอชมเหมือนกันครับบ อยากไป ฟูจิซังงงง จังเรย

บริษัทใจดีจังงให้ไปเที่ยวด้วย ผมไปกี่รอบๆ ก็ได้ไปแค่ บริษัท โรงแรม แล้วก็ช๊อปปิ้งรอบๆๆ Ginza. เศร้า
    i love NISSAN MARCH

0/5
    อยากไปมั่งจังเลยค่ะ

ภาพสวยมากๆ เด็กๆชุดกิโมโนก็น่ารัก

ขอบคุณสำหรับรีวิวค่ะ

ไ ม่ มี ใ ค ร เ กิ ด ม า ไ ร้ ค่ า
    แ ม้ แ ต่ ค น โ ง่ ที่ สุ ด ก็ ยั ง ฉ ล า ด .. ใ น บ า ง เ รื่ อ ง
    แ ล ะ ค น ที่ ฉ ล า ด ที่ สุ ด ก็ ยั ง โ ง่ .. ใ น ห ล า ย เ รื่ อ ง

... Thanks SBN Mak Mak Ka...

poovsn's Avatar
    poovsn is offline Trusted Member
    0/5
    น้องๆๆแต่งตัวกันน่ารักจัง อยากใส่มั่งอิอิ

Quote Originally Posted by hadzhu View Post
    อันนี้ก็ยากค่ะกว่าจะให้ถ่าย เพราะเค้าฟังภาษาอังกฤษงูๆปลาๆของเราแล้วไม่รู้เรื่องค่ะ

น้องคนนี้แกเดินสดุดตลอดเลยค่ะ จะขำก็กลัวแกเขิล

อยากไปเวียนนาอีก---->เฮอออคราวที่แล้วทำไมไม่ซื้อหาาาาา

0/5
    วิวสวยจังคับ แต่ท่าทางจะหนาวมากกกก ดูแต่รูปยังรู้สึกได้ถึงความหนาว อิอิ

give759's Avatar
    give759 is offline Trusted Member
    0/5
    มีแต่ภาพสวยๆ รีวิวภาพสวยต่ออีกนะคะรอชมอยู่จ้า
    "You get the best out of others when you give the best of yourself."
    "คุณจะได้รับสิ่งที่ดีที่สุดของคนอื่น เมื่อคุณได้ให้สิ่งที่ดีที่สุดของคุณไป"
    E-mail.kipling2you@hotmail.com 081-1005750 give

ขอบคุณ SBN และทีมงานมากๆค่ะ

amm's Avatar
    amm is offline Trusted Member
    0/5
    รอชมต่อนะคะ น่าิอิจฉาจังทำงานแล้วได้โบนัสไปเที่ยวญี่ปุ่นด้วย แถมได้เห็นเด็กๆแต่งตัวประจำชาิติด้วย น่ารักจังเลยค่ะ
    Time is like a river. You can not touch the same water twice,
    So enjoy every moment of life...

0/5
    น่าไปจังเลย"ญี่ปุ่น ยุ่นปี่" เนี้ยอากาศดูแล้วสดชื่นเหมาะกับการไปพักผ่อนและสุดอากาศให้เต็มปอดจริงๆ เด็กๆใส่ชุดประจำชาติแล้วน่ารักจเนอะ
    [SIGPIC][/SIGPIC]

Good friends are like stars..... You don't always see them, but you know they are always there.

0/5
    มาแว้ว มาทำงานก็เหนื่อยแต่เช้าเลยยย
    บอกแล้วค่ะว่าอย่าอิจฉาเลยค่ะ เราทำงานEvent แบบครบวงจร แต่คนน้อย เหนื่อยมากงานเยอะ เสาอาทิตย์ได้หยุดหลายเดือนเลยอะค่ะ เลยได้ไป ตอนนี้ดบนัสยังมิออกเล เพราะลูกค้ายังจ่ายค่างานไม่ครบ....เฮ้อ...อยากไปต้องแลกค่ะ

มาต่อกันเลยค่ะ

มาดูที่พักคืนแลกกับอาหารค่ะ เป็นที่พักใกล้ๆฟูจิค่ะ

ก้ามปูอลาสก้าค่ะ ก้ามใหญ่ๆเอามาวางไม่ถึงวิหายเกลี้ยง เลยได้ถ่ายแต่ก้ามแค่นี้ค่ะ

ทั้งไอติม ทั้งขาปู

หน้าโรงแรมค่ะ

Page 2 of 4 FirstFirst 1 2 3 4 LastLast

Comments from Facebook