Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 5 FirstFirst 1 2 3 4 5 LastLast
Results 21 to 30 of 49

Thread: พัทยามาริออท

Warning Points:
    0/5
    ไหนอ่ารูปเจ้นุ่งบิกีนี่โชว์
    I LoVe U [SIGPIC][/SIGPIC]

My Precious

Steel Blue Electrique Marine Emerald Electrique Turquois
    Cafe
    NoiRBouton D' OrAmetyse
    Truffle
    Buff noirEvergreen
    GGH SS o7 runway purse Vert Fonce
    SaHara
    MoganoBordeauxAutummeOriganSapphire

DenMark's Avatar
    DenMark is offline Trusted Member
    0/5
    เด็กๆ หน้าตาดีมากๆๆๆๆๆๆ หน้าตาดีเหมือนเจ๊เลยยยยยยยยยยย (เลียแผลบๆ)

กลับไทยคราวนี้ถ้าเจอเด็กๆ ให้เรียกนู๋ว่าพี่นะคับเจ๊ เรียกน้าจะจับหักคอ กรั๊กๆๆๆๆ

0/5
    Quote Originally Posted by SleepyHead View Post
    กะจะเข้ามารีเควสรูปพี่นีน่าใส่บิกินี่ริมหาดซะหน่อย อิอิ
    น้องสาวพี่นีน่าหุ่นนางแบบเชียวคับ อนาคตซุปเปอร์โมเดลนะเนี่ย

อยากเล่นสไลเดอร์มั่ง (อายุเกินไหมเนี่ยเรา 555+)
    อายุเกินไม่กลัวแต่กลัวน้ำหนักเกินมากกว่า ฮิๆๆ

Quote Originally Posted by noo_pizza View Post
    เจ๊นีน่าคะ หนูอยากเห็น version นี้แบบ
    "กลัวเค้าไม่รู้ว่าเป็นแม่ลูกกัน "
    เหมือนชุดไปดู ทิฟฟานี่โชว์ข้างบนมั่งอ่ะค่ะ......

เจ้าผอมของเจ๊นี่ มีแววแต่เด็กเลยค่ะ นางแบบชัดชัด
    น้องหนูไม่อยากจะบอกว่ามีรูปที่ ชีโพสต์"ตะกายข้างฝา"อีกตลกจะตายไม่กล้าเอามาลงเดี๋ยวจะหาว่า"ประจานลูก"ตัวเอง ฮ่าๆๆ

Quote Originally Posted by cocoa View Post
    เย้ย เจ๊ เกิดรัยขึ้น ทำไมหน้าเป็นงั้นอ่ะ กลัวคนแยกเจ๊ไม่ออกจากทิฟฟานี่หรอคะ
    เด๋วไปเด่นเกินหน้าเค้า 5 5 5

น้องแจสน่ารักโค่ดดดดดดด T^T
    น่ารักเหมือนแม่งัยละโก้ นู่ต้องหา"พ่อของลูกให้หน้าตา" ประมาณนี้แล้วลูกนู๋จะออกมาสวยแต่ถ้าพ่อของลูกออกอื่น ลูกก็จะออกมาแนวอื่น อะจ๊ากกกกก ล้อเล่นนะเฟ้ย หุๆๆ

Quote Originally Posted by SweetCandyBee View Post
    ชอบชุดคุณแม่กะคุณลูกจัง น่าร๊ากก ลูกสาวหุ่นดีจังเลยค่ะ
    พี่ชอบแต่งตัวแมชกับลูกยังงี้แหล่ะค่ะ Belive it or not. งัยฮิๆๆๆ

Quote Originally Posted by pinkky View Post
    [ขอแม่ลูกอีภาพล่ะกันรูปนี้ถ่ายหน้าโรงแรมกำลังจะไปดู"ทิฟฟานี่โชว์กัน" กลัวเค้าไม่รู้ว่าเป็นแม่ลุกกันสุดฤทธิ์ น้องสาวบอกว่า"พี่ช่างกล้ามากที่ใส่ชุดนี้ไม่ได้ดูสาระรูปตัวเองเลย" อย่ามองหน้านะโทรมงั่กมากกกกกกก

พี่นีน่าคะ รูปนี้สวย ไม่โทรมๆๆ แม่ลูกไม่มีหลงทางแน่[/quote]

ขอบคุณค่ะ

Quote Originally Posted by Jannilicious View Post
    ท่าโพสน้องหนูจัสมินนี่ หนูชิดซ้ายเลยค่ะเจ๊

ชอบรูปคู่แม่ลูกจัง สวยมาก ๆ

โรงแรมเค้าน่าอยู่ ดูสบายดีจัง เหมาะกับครอบครัวมาก

อยากเห็นรูปเจ๊ ตอนเล่นสไลเดอร์ อิอิ
    ต้องตามไปดูเอง เหอะๆๆ

Quote Originally Posted by nam View Post
    • ทีชุดนี้ไม่ใส่เป็นฝาแฝดกะนู๋ อิ อิ
    แหม..ป้าน้ำแอบมาแซวนะ ใครบอกว่าไม่มีเหมือนกันละค้า ฮิๆๆ เดี๋ยวจะคอยดูถึงตาพี่น้ำมั่ง

Quote Originally Posted by KeRoRo View Post
    ไหนอ่ารูปเจ้นุ่งบิกีนี่โชว์
    กล้าดูไมล่ะ กล้าดูเจ๊ก็กล้าโชว์นะเฟ้ย

Quote Originally Posted by DenMark View Post
    เด็กๆ หน้าตาดีมากๆๆๆๆๆๆ หน้าตาดีเหมือนเจ๊เลยยยยยยยยยยย (เลียแผลบๆ)

กลับไทยคราวนี้ถ้าเจอเด็กๆ ให้เรียกนู๋ว่าพี่นะคับเจ๊ เรียกน้าจะจับหักคอ กรั๊กๆๆๆๆ
    อะ..เอิ่ม....นี่กำลังโดน"ข่มขู่" อยู่ใช่มั้ยเนี้ย ได้เลยจ้าพี่เด่นของเด็กๆ
    [SIGPIC][/SIGPIC]

Good friends are like stars..... You don't always see them, but you know they are always there.

-bow-'s Avatar
    -bow- is offline Trusted Member
    0/5

Cool RE: พัทยามาริออท

มีแต่รูปคุณลูกสาวใส่บิกินี่ แล้วไหนรูปคุณแม่ใส่บิกินี่อ่ะ
    ~ต่อไปนี้ ชั้นจะเป็นคนดูแลหัวใจตัวเอง
    จะไม่ให้ใครมาทำร้ายได้อีกแล้ว~

0/5
    มาสายไปหน่อย เพิ่งกลับมาจากเรียนหนังสือนะ.......
    โรงแรมน่าพักมาก เพราะอยู่กลางเมืองเลย สามารถเดินออกมาเที่ยวได้เลยไม่ต้องเสียเวลาหาที่จอดรถ
    เด็ก ๆ น้องจัสมินกะน้องฌอน น่ารักมาก ท่าทางน้องจัสมินจะต้องเป็นนางแบบแน่ ๆ เลย....
    ว่าแต่ว่ารอดูรูปแม่ลูก เวอร์ชั่นชุดบิกินนี่ นะจ้า.....

DamierLover's Avatar
    DamierLover is offline Trusted Member
    0/5
    เด็กๆ น่ารัก เหมือน คุณแม่ เลยนะคะ อิอิ
    My Wish List
    -CHANEL Classic Flap Black Caviar 10" Silver Hardware
    -CHANEL Classic Flap Distressed Black caviar w/mm lock and bijoux chain
    -GST Grey color Silver Hardware

toom's Avatar
    toom is offline Trusted Member
    0/5
    ลูกๆน่ารักมากกกกคะ เห็นแล้วอยากมีบ้าง ลูกชายหล่อเชียวคะ

minny's Avatar
    minny is offline Trusted Member
    0/5
    ลูกๆ น่ารักจังค่ะ น้องจัสมินโตขึ้นเป็นสาวสวยแน่นอน CF ค่ะ

Keeki's Avatar
    Keeki is offline Trusted Member
    0/5

Talking

ลูกพี่นีน่าหน้าตาดีมากกเลยค่า

ปกติไปพัทยาพักแต่ อามารี อ่ะค่า และไมได้ไปมานานมากแล้วววว หลังๆไปแต่หัวหิน

ชอบรูปใส่ชุดเหมือนกันแม่ลูกมากค่ะ ดูน่ารักมากๆ
    " P u r s e A d d i c t i o n "

0/5
    Quote Originally Posted by -bow- View Post
    มีแต่รูปคุณลูกสาวใส่บิกินี่ แล้วไหนรูปคุณแม่ใส่บิกินี่อ่ะ
    Quote Originally Posted by pomme View Post
    มาสายไปหน่อย เพิ่งกลับมาจากเรียนหนังสือนะ.......
    โรงแรมน่าพักมาก เพราะอยู่กลางเมืองเลย สามารถเดินออกมาเที่ยวได้เลยไม่ต้องเสียเวลาหาที่จอดรถ
    เด็ก ๆ น้องจัสมินกะน้องฌอน น่ารักมาก ท่าทางน้องจัสมินจะต้องเป็นนางแบบแน่ ๆ เลย....
    ว่าแต่ว่ารอดูรูปแม่ลูก เวอร์ชั่นชุดบิกินนี่ นะจ้า.....
    น้องโบ พี่ป้อมจ๋า อย่ามา"ยุนะ" เดี๋ยวจะกลายเป็นกระทู้ติดเรท อิๆๆ

Quote Originally Posted by DamierLover View Post
    เด็กๆ น่ารัก เหมือน คุณแม่ เลยนะคะ อิอิ
    อุ้ย...คำชมถูกใจพี่มากเลยจ้ะ

Quote Originally Posted by toom View Post
    ลูกๆน่ารักมากกกกคะ เห็นแล้วอยากมีบ้าง ลูกชายหล่อเชียวคะ
    ขอบคุณค่า

Quote Originally Posted by minny View Post
    ลูกๆ น่ารักจังค่ะ น้องจัสมินโตขึ้นเป็นสาวสวยแน่นอน CF ค่ะ
    ขอบคุณค่า

Quote Originally Posted by Keeki View Post
    ลูกพี่นีน่าหน้าตาดีมากกเลยค่า

ปกติไปพัทยาพักแต่ อามารี อ่ะค่า และไมได้ไปมานานมากแล้วววว หลังๆไปแต่หัวหิน

ชอบรูปใส่ชุดเหมือนกันแม่ลูกมากค่ะ ดูน่ารักมากๆ
    รอดูรีวิวหน้าที่ "AMARI " นะจ้ะน้อง KEEKI แต้งกิ้วจ้า
    [SIGPIC][/SIGPIC]

Good friends are like stars..... You don't always see them, but you know they are always there.

Page 3 of 5 FirstFirst 1 2 3 4 5 LastLast

Comments from Facebook