Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: ขายคอร์ส vaser ดูดไขมันแบบใหม่ 1 จุดคะ

monkeymakemoney is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

ขายคอร์ส vaser ดูดไขมันแบบใหม่ 1 จุดคะ

ขอขายต่อ vaserหนึ่งจุดนะคะ
    สำหรับผู้ที่สนใจดูดไขมันส่วนเกินบริเวณอวัยวะที่เป็นคู่เช่นแขนขา
    ต้องไปซื้อเพิ่มเองนะคะ พอดีดิฉันซื้อมาเกิน เหลือ 1 จุดจึงอยากขายต่อผู้ที่สนใจคะ
    ขอขายแค่ ราคา 15000 บาทคะ ราคาปกติแพงกว่านี้นะคะ

โทรมาสอบถามได้นะคะ 08 9160411 4

itasian's Avatar
    itasian is offline Trusted Member
    Blog Entries
    5
    0/5
    ขอโทษครับ คุณ monkeymakemoney สงสัยว่า คุณลงโพสต์ผิดห้องแล้วล่ะครับ
    ห้องนี้เป็นห้องพูดคุยครับ และที่นี่ีมีกฏว่า ห้ามโพสต์ซื้อขาย หรือประกาศรับสมัครงาน ในห้องพูดคุย ครับ
    เพื่อ ให้โอกาสทุกคนได้อาศัยอยู่ร่วมกันอย่างเท่าเทียม ครับ
    ตามกรอบคิดที่ใช้สร้างชุมชน SBN แห่งนี้ ของเพื่อนสมาชิกในชุมชนครับ

หากคุณต้องการโพสต์เพื่อประชาสัมพันธ์งานที่คุณทำ หรือ บริการที่คุณมีให้ หรือ ต้องการประกาศรับสมัครงาน
    คุณควรเข้าไปโพสต์ให้ตรงหมวดหมู่นะครับ เข้าไปเลือกหมวดที่จะโพสต์ได้ที่ลิงก์ข้างล่างได้เลยครับ

SBNTown commerce ; Entrepreneurship

หรือ เข้าไปในหมวด SBNTown Business network; Opportunity
    ตั้งกระทู้ในหมวด Business Review เพื่อรีวิว ประชาสัมพันธ์ ทำการตลาด บริษัทของคุณ
    หรือ ในหมวด Business Social Group เพื่อทำการปฏิสัมพันธ์กับลูกค้าของคุณ

ขอบคุณมากครับ

0/5
    การออกกำลังกายและควบคุมอาหารก็เป็นอีกหนึ่งวิธีการลดไขมันส่วนเกิน ออกจากตัวท่านได้ดีเช่นกัน ดูดไขมันส่วนเกิน ราคาถูก ปลอดภัย เห็นผลอย่างแน่นนอน สนใจคลิ๊กเข้ามาดูรายละเอียดต่างๆ ท่านที่กำลังมองหา สถานที่ให้บริการด้านความงาม และ รับดูดไขมันส่วนเกิน สลายไขมัน อย่างถูกวิธี คลิ๊กมาที่เรา ร้านของเรายังมีผลิตภัณฑ์ที่ใช้รับประทานเพื่อสลายไขมัน และไขมันส่วนเกินในส่วนต่างๆของคุณอีกด้วย ท่านที่กำลังมองหาสถานที่ ดูดไขมันส่วนเกิน ที่เห็นผลอย่างแน่นนอนและปลอดภัย ในราคาที่ถูก คลิ๊กดูรายละเอียด ดูดไขมัน ดูดไขมันส่วนเกิน ราคาถูก ปลอดภัย เห็นผลอย่างแน่นนอน สนใจคลิ๊กเข้ามาดูรายละเอียดต่างๆ ไขมันที่อยู่ใต้ผิวหนัง เมื่อมีไขมันใต้ผิวมากขึ้นก็จะทำให้ส่วนอวัยวะนั้นดูนูนโป่งขึ้น ทำให้ดูไม่สวยงาม สลายไขมัน ที่ได้ผลจริง และถาวร แตกต่างจากวิธีอื่น ๆ สามารถเห็นผลได้ภายในครั้งเดียว ได้ที่ร้านของเรา บริษัทของเราเป็นสถานเสริมความงาม ให้บริการต่างๆ ไม่ว่าจะ สลายไขมัน ดูดไขมันส่วนเกิน และเสริมสวยต่างๆ ไขมัน ดูดไขมัน เป็นสิ่งที่ผู้หญิงทุกๆคนไม่ต้องการที่จะมี เพราะไขมันคือตัวที่ทำลายความมั่นใจของคุณผู้หญิง ท่านที่กำลังมองหาสถานที่ ดูดไขมันส่วนเกิน ที่เห็นผลอย่างแน่นนอนและปลอดภัย ในราคาที่ถูก คลิ๊กดูรายละเอียด บริษัทของเราเป็นสถานเสริมความงาม ให้บริการต่างๆ ไม่ว่าจะ สลายไขมัน ดูดไขมันส่วนเกิน และเสริมสวยต่างๆ การออกกำลังกายและควบคุมอาหารก็เป็นอีกหนึ่งวิธีการลดไขมันส่วนเกิน ออกจากตัวท่านได้ดีเช่นกัน ไขมัน เป็นสิ่งที่ผู้หญิงทุกๆคนไม่ต้องการที่จะมี เพราะไขมันคือตัวที่ทำลายความมั่นใจของคุณผู้หญิง การขจัดไขมันส่วนเกินนั้น ในปัจจุบันมีหลายวิธีมาก เ่ช่น การดูดไขมัน สลายไขมันด้วยเลเซอร์ เป็นต้น

0/5
    เง้ออ โพสกันไม่เกรงใจกฎบอร์ดเลย
    ลูกสุนัข...ที่มันน่ารักไม่ใช่เพราะมันแอ๊บแบ๊ว แต่มันน่ารักเพราะมันเป็นธรรมชาติ
    คนก็เหมือนกันนั่นแหละ.. ชิช๊ะ

0/5

Re: ขายคอร์ส vaser ดูดไขมันแบบใหม่ 1 จุดคะ

โพสกันไม่เกรงใจกฎบอร์ดเลย สร้างรายได้ที่นี่ slotxo true wallet

Comments from Facebook