Quote Originally Posted by guccibaby View Post
ชุดที่ไหล่ตกข้างนึง กับชุดเกาะอกยาวที่กรุยกรายสวยจังเลยค่ะ แอบถามค่าเสียหายได้มั้ยค่ะ
ชุดยาวจะอยู่ประมาณ 9500 บวกลบเล็กน้อยคะ แล้วแต่ผ้าและการตกแต่งที่เราเลือกอ่าค่ะ

Quote Originally Posted by kooki52 View Post
กำลังเล็งตัดชุดสวยๆ อยู่ค่ะ ไม่ทราบร้านอยู่ตรงใหนของทองหล่อคะ รบกวนบอกหน่อยนะคะ
อยู่ตรงปากซอยสุชุมวิท 53 อ่าค่ะ เดินจาก bts ทองหล่อนิดเดียวคะ แต่ถ้าเอารถไป
ต้องไปหาที่จอดในซอยทองหล่อ 1 เอา หรือว่าเอาไปจอดซอยสุขุมวิท 51 ก็ได้ค่ะ

Quote Originally Posted by ommkoh View Post
ชุดสวยมากเลยค่ะ นางแบบใส่แล้วสวยดูดีทุกชุดเลย ว่าแต่ราคาแพงไหมค่ะ
ขอบคุณค๊า ^^ ชุดเดรสของร้านนี้เริ่มต้นที่ 8000 อ่าค่ะ