Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 4 FirstFirst 1 2 3 4 LastLast
Results 11 to 20 of 39

Thread: Review : Evening Gowns Dresses

Meesook's Avatar
    Meesook is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    ชุดแรกเก๋ๆ ชุดที่สามสวยหรูดูดีค่ะ

ถ้าชอบเรื่องแต่งตัวหยั่งงี้ ไปคุยกันในห้อง The Look Club เลยค่ะ... สาวๆ เม้าท์กันเรื่องแต่งตัวเยอะเลย... สนุกดีค่ะhttp://siambrandname.com/forum/forumdisplay.php?f=36
    .
    ...กรรมอยู่ที่เจตนา... ทำด้วยความตั้งใจดี แม้คิดเห็นไม่ตรงกัน ก็ไม่หวั่นไหว ไม่ต้องกลัวอะไร... ไม่ต้องดิ้นรนไปเรียกร้องอะไรด้วย...คนที่จิตใจพัฒนาแล้ว ย่อมแยกแยะได้ และในที่สุดคนพาลที่เจตนาไม่ดีก็ย่อมแพ้ภัยตัวเอง...

วิธีตั้งกระทู้ตรวจสอบที่ได้ผล เพื่อคำตอบที่รวดเร็ว และมั่นใจ
    วิธีทำให้อ่านความเห็นได้เยอะๆ ต่อหนึ่งหน้า กระทู้นึงจะได้ไม่ต้องยาวเป็นยี่สิบหน้า อ่านได้ในกระทู้นี้ค่ะ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=51805

0/5
    ^
    ^
    ^
    ว่าจะเข้าไปเหมือนกันคะ แต่ก็ไม่มั่นใจ คิดว่าจะคุยเฉพาะเรื่อง make up ทั่วๆไป

0/5
    ชอบชุด1 ค่ะดูสดใสดี
    [SIGPIC][/SIGPIC]

0/5
    ชุดสวยๆทั้งนั้นเลยค่ะ ชุดสองสวยมากค่ะ

Meesook's Avatar
    Meesook is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by nangfah View Post
    ^
    ^
    ^
    ว่าจะเข้าไปเหมือนกันคะ แต่ก็ไม่มั่นใจ คิดว่าจะคุยเฉพาะเรื่อง make up ทั่วๆไป
    เข้าไปคุยกันเลยค่า... สนุก สบายใจดีค่ะ ในนั้นโพสรูปชุดสวยๆ กันบ่อยๆ ด้วยค่ะ

ส่วนเรื่อง make up อยู่ห้อง Beauty Secret ค่ะ (คนละห้องกัน)... ตามลิ้งค์นี้นะคะ http://siambrandname.com/forum/forumdisplay.php?f=31
    .
    ...กรรมอยู่ที่เจตนา... ทำด้วยความตั้งใจดี แม้คิดเห็นไม่ตรงกัน ก็ไม่หวั่นไหว ไม่ต้องกลัวอะไร... ไม่ต้องดิ้นรนไปเรียกร้องอะไรด้วย...คนที่จิตใจพัฒนาแล้ว ย่อมแยกแยะได้ และในที่สุดคนพาลที่เจตนาไม่ดีก็ย่อมแพ้ภัยตัวเอง...

วิธีตั้งกระทู้ตรวจสอบที่ได้ผล เพื่อคำตอบที่รวดเร็ว และมั่นใจ
    วิธีทำให้อ่านความเห็นได้เยอะๆ ต่อหนึ่งหน้า กระทู้นึงจะได้ไม่ต้องยาวเป็นยี่สิบหน้า อ่านได้ในกระทู้นี้ค่ะ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=51805

0/5
    OMG... ชอบมากๆเลยค่ะ แนนเองตัวไม่สูง ถ้าจะใส่ dress ยาว คงต้องใส่แบบพลิ้วๆแบบนี้
    คุณ Nangfah ใส่สวยทุกชุดเลยค่ะ แต่ถ้าจะให้โหวต ขอโหวตให้ชุด 2 ค่ะ ดูหรูและขับผิวด้วย รองลงมาคือชุด 3 ค่ะ ชอบ detail ตรงเกาะอก ดูหวานดี

อ่อ ขอทราบค่าเสียหายของแต่ละชุดจะได้ไหมคะ อยากเก็บไว้เป็นข้อมูลน่ะค่ะ ขอบคุณนะคะ

PS> อยากให้คุณ Nangfah ไปโพสที่ The Look Club ด้วยจะได้ไหมคะ จะได้เพิ่มกระทู้เป็น list ข้อมูลช่วยในการแต่งตัว ขอบคุณที่มา review แบ่งปันนะคะ ชอบมากมาย ^^
    *.:。✿*゚‘゚・✿.。.:**.:。✿*゚‘゚・✿.。.:* *.:。✿*゚’゚・✿.。.:*

(✿◡‿◡) When U smile... (◡‿◡✿)
    [SIGPIC][/SIGPIC]
    (✿◕‿◕)
    The whole world smiles with U... (◕‿◕✿)

*.:。✿*゚‘゚・✿.。.:**.:。✿*゚‘゚・✿.。.:* *.:。✿*゚’゚・✿.。.:*

0/5
    Quote Originally Posted by Lady Geordie View Post
    OMG... ชอบมากๆเลยค่ะ แนนเองตัวไม่สูง ถ้าจะใส่ dress ยาว คงต้องใส่แบบพลิ้วๆแบบนี้
    คุณ Nangfah ใส่สวยทุกชุดเลยค่ะ แต่ถ้าจะให้โหวต ขอโหวตให้ชุด 2 ค่ะ ดูหรูและขับผิวด้วย รองลงมาคือชุด 3 ค่ะ ชอบ detail ตรงเกาะอก ดูหวานดี

อ่อ ขอทราบค่าเสียหายของแต่ละชุดจะได้ไหมคะ อยากเก็บไว้เป็นข้อมูลน่ะค่ะ ขอบคุณนะคะ

PS> อยากให้คุณ Nangfah ไปโพสที่ The Look Club ด้วยจะได้ไหมคะ จะได้เพิ่มกระทู้เป็น list ข้อมูลช่วยในการแต่งตัว ขอบคุณที่มา review แบ่งปันนะคะ ชอบมากมาย ^^

โอเคจ้า เดี๋ยวย้ายไป post ที่นู่นแทน แล้วที่นี่เราต้องลบ หรือทำยังไงรึเปล่า

ใช้ไป งง ไป ไม่เคยรีวิวใน SBN เลย >0< รบกวนด้วยนะคะสาวๆ ต้องทำอย่างไรบ๊าง แนะนำเราด้วยนะคะ

mol199's Avatar
    mol199 is offline Trusted Member
    0/5
    เพิ่งเห็นรูปชุดสุดท้าย ที่เป็นชุดสั้น ไหล่เบี่ยง สีชมพูไล่สลับกับสีครีม ชุดนี้ก็น่ารักอีกแล้ว ดูสะอาด ใสๆ ดีค่ะ
    *¤°•°• --» (¯`v´¯) «-- •°•°¤*
    ท่องไว้ .... เก่าไม่ไป ใหม่ก็ต้องไม่มา ....

0/5
    Quote Originally Posted by nangfah View Post
    โอเคจ้า เดี๋ยวย้ายไป post ที่นู่นแทน แล้วที่นี่เราต้องลบ หรือทำยังไงรึเปล่า

ใช้ไป งง ไป ไม่เคยรีวิวใน SBN เลย >0< รบกวนด้วยนะคะสาวๆ ต้องทำอย่างไรบ๊าง แนะนำเราด้วยนะคะ

โพสในห้องรีวิวตรงนี้ได้ถูกต้องแล้วค่ะ ไม่ต้องลบค่ะ ไม่ได้ผิดกฏอะไรค่ะ

แต่คุณมีสุขเค้ามาชวนไปเข้าห้องลุคคลับเพราะว่าที่นั่นชอบโพสเรื่องเสื้อผ้าการแต่งตัวกัน

ว่างๆลองแวะไปค่ะ สนุกดี เราก็ชอบเข้าไปดู บางช่วงเงียบๆไปหน่อยนึง ลองเข้าไปดูค่ะจะได้ช่วยเพิ่มสีสัน

เราชอบชุดสุดท้ายกับชุดที่สองค่ะ สวยจังขับผิวมากๆ

story2lady's Avatar
    story2lady is offline Trusted Member
    0/5
    ชุดสุดท้าย สวยหวานอะไรเยี่ยงนี้
    ✿✿♥♥ Don't worry about people from the past because there's a reason they aren't in your future... ♥♥✿✿

Page 2 of 4 FirstFirst 1 2 3 4 LastLast

Comments from Facebook