Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 4 FirstFirst 1 2 3 4 LastLast
Results 11 to 20 of 38

Thread: ใครตามหาของกิน เชิญทู้นี้เลยครับ - ชวนกิน บะหมี่หมูแดง หมูกรอบ บางบัวทอง - กินเอง อร่อยเองแล้ว แบ่งให้เพื่อนๆสมาชิก SBN ได้กินกัน

itasian's Avatar
    itasian is offline Trusted Member
    Blog Entries
    5
    Warning Points:
    0/5

Smile

ขอบคุณ คุณ Joyjee ครับ ที่เข้ามาพูดคุย

ผมคิดว่า รสชาติคงไม่เหมือนกันกับที่เมืองไทย
    ยังไง ถ้ากลับมาเมืองไทย ก็คงไม่พลาดล่ะครับ

SweetHeart's Avatar
    SweetHeart is offline Trusted Member
    0/5
    อร่อมมากค่ะไปทานมาแว้ว กินตั้งแต่เด็กๆ อิอิ แถวบ้านแม่อ่ะค่ะ
    ***ขอบคุณ siambrandname มากๆค่ะ***

คิดดี ทำดี แล้วจะดีเอง

สินค้าทุกชิ้นไม่รับคืนหรือเปลี่ยนนะจ้ะ ยกเว้นพบว่าเป็นของปลอม
    คิดดีๆก่อนนะจ้ะ รักลูกค้าทุกคน จุ๊บๆๆๆ

ขายไปเพื่อให้ได้ของใหม่มา....

makeberry's Avatar
    makeberry is offline Trusted Member
    0/5
    น่ากินจังค่ะ ถ้าได้ผ่านไปจะแวะไปชิมบ้าง ขอบคุณ จขกท.นะคะ ^^

I would rather hurt myself
    Than to ever make you cry
    There's nothing left to say but goodbye

itasian is offline Trusted Member
    5
    0/5
    ขอบคุณ คุณ SweetHeart และ makeberry ที่เข้ามาพูดคุยครับ

ถ้าไปทานแล้วรู้สึกอร่อย ก็อย่าลืมชวนคนที่เรารักไปทานด้วยนะครับ

story2lady's Avatar
    story2lady is offline Trusted Member
    0/5
    จะสี่โมงเยนแล้ว ดูรีวิว แล้ว ท้องร้อง เลย !!! หมูกรอบ น่ากินมากๆๆๆๆๆๆ เห็นแล้วน้ำลายหก
    ✿✿♥♥ Don't worry about people from the past because there's a reason they aren't in your future... ♥♥✿✿

5
    0/5

Smile

ขอบคุณ คุณ story2lady ครับ ที่เข้ามาพูดคุย

นั่นแหละครับ แค่เห็น ก็ น้ำลายหก ถ้าไปยืนอยู่ตรงหน้า หมูกรอบ น่ากิน อย่างนี้
    ถ้าระวังไม่ทัน น้ำลายคงหก ออกมาจริงๆ เลย เป็นภาพที่ไม่น่าดูซะเท่าไหร่
    อันนี้ต้องระวังครับ

wnonach's Avatar
    wnonach is offline Trusted Member
    0/5
    น่าอร่อยมากเลย ทำไงจะได้กินหนอเรา น้ำลายไหล อิอิ ขอบคุณมากนะคะที่นำมาฝาก หิวววววววๆๆๆๆ
    You Can Try Without Succeeding. But You Can Not Succeed Unless You Try!

BIG THANKS FOR SBN

5
    0/5

Smile

ขอบคุณมากครับ ที่เข้ามาพูดคุยกัน

กระตุ้นความอร่อยร่วมกัน จน หลายคน น้ำลายไหล
    อาจมีหลายคนที่ได้ผ่านมาอ่าน ไปลองทานแล้ว
    ยังไงแล้ว เข้ามาเล่าถึงความอร่อยให้คนอื่นได้น้ำลายไหลกันบ้างนะครับ

9
    0/5
    ขอบคุณ คุณ itasian ที่มาแบ่งปันความรู้ ประโยชน์ของสิ่งที่ตนชื่นชอบครับ

และขออนุญาตใช้พื้นที่นี้ แนะนำเครื่องมือตัวใหม่ของชุมชนเราด้วยเลยนะครับ

เพื่อนสมาชิกที่มาแบ่งปันความรู้ สามารถจัดเก็บความรู้ที่ตนให้ไว้โดยการกดแค่คลิ๊กเดียว ก็จัดเก็บความรู้ที่แบ่งปันนี้ ไว้ในบล๊อกของตนเองได้ง่ายๆด้วยครับ
    เพื่อประโยชน์ในการ บริหารจัดการความรู้ของตนเองได้ด้วยครับ รายละเอียดการจัดเก็บ ความรู้ของตนที่แบ่งปันในกระทู้ ลงบล๊อก อ่านได้ในกระทู้นี้ครับ

ชวนเพื่อนสมาชิก SBN มาใช้บล๊อก & ใหม่!!! แนะนำวิธีคลิกเก็บกระทู้ของตัวเองลงบล็อคได้แบบอัตโนมัติ แค่คลิกเดียว!!

เพื่อนสมาชิกทุกคน สามารถจัดเก็บความรู้ของตนเองด้วยวิธีการดังกล่าวได้เช่นกันครับ

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนที่แบ่งปันความรู้

ขอบคุณครับ

5
    0/5

Smile

ได้เลยครับ คุณ SBNWM

ยินดีให้บริการครับ ผมและเพื่อนๆ สมาชิกจะได้มีพื้นที่จัดเก็บความรู้ที่ตนแบ่งปัน
    ไว้ในพื้นที่ของตน เพื่อการบริหารจัดการความรู้ของตนต่อไป ได้สะดวกและง่ายขึ้นครับ

ถ้าคุณ SBNWM ผ่านไปแถวบางบัวทอง ร้านนี้ พลาดไม่ได้ครับ ต้องลองลิ้มชิมรส ครับ
    และที่สำคัญ ชวนคนที่รักไปทานด้วย ยิ่งแจ๋วเลยครับ

และขอบคุณผู้ก่อตั้งและทีมงาน SBN ทุกคนครับ ที่ได้สร้างพื้นที่แห่งนี้ขึ้นมา
    และผมสามารถพูดคุยสิ่งที่ชอบ เพื่อแบ่งปันให้กับเพื่อนๆสมาชิกในชุมชนได้ด้วยครับ

ขอบคุณมากครับ

Page 2 of 4 FirstFirst 1 2 3 4 LastLast

Comments from Facebook