Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 6 FirstFirst 1 2 3 4 5 ... LastLast
Results 21 to 30 of 55

Thread: >< >< >< >< พิซซาลันตา พิซซาเตาถ่าน >< >< >< ><

ratkatu's Avatar
    ratkatu is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    อร่อยมากค่ะ ชอบลาซานญ่ามากกกกก แต่ที่ไม่แนะนำก็พวกสลัดค่ะ หรือแล้วแต่ชอบนะคะเพราะเราคิดว่าสลัดไม่ค่อยอร่อยเท่าไหร่ค่ะ อ้อ...เราไปทานที่ร้านสาขาที่เป็นของลูกนะคะ เมนูอาหารจะเยอะกว่าของพ่อค่ะ
    AcHTuNg BiSSiGeR HuNd!!!!!

perngnarak's Avatar
    perngnarak is offline Trusted Member
    0/5
    ชีสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส ล้นขนาดนี้
    โอย หิว
    กรุณางดเล่นBBในโรงหนัง ขณะขับ เดินกลางที่ชุมชน สังสรรค์กับเพื่อน ส่วนนอกนั้นช่วยเงยหน้ามองความเป็นไปของโลกบ้าง คุณไม่ได้อยู่ตัวคนเดียวกับBB ยังมีคนอื่นใช้ชีวิตอยู่รอบๆตัวคุณด้วยโปรดอย่าสร้างความรำคาญหรือเดือนร้อนให้ผู้อื่นจากความไร้มารยาทของคุณ

white_chocolate's Avatar
    white_chocolate is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by Karnwadee View Post
    ไม่แน่ใจว่าเปิด-ปิดกี่โมงค่ะ แต่เคยไปตอน 11 โมงก็เปิดแล้ว แล้วlateสุดที่เคยไปก็ตอนเกือบๆ4ทุ่มก็ยังเปิดอยู่ค่ะ ^^
    ขอบคุณมากค่าา เดี๋ยวจะลองไปช่วงเที่ยง ๆดูค่ะ .. แหะ ๆ ทู้นี้ เปิดทีไร ใจสั่นทุกที ^^

nui is offline Trusted Member
    0/5
    มาcf ค่ะ ว่าอร่อยมากๆ เห็นแล้วก็อยากกกกินอีกจัง

peachpie's Avatar
    peachpie is offline Trusted Member
    0/5
    โหย น่ากินสุดๆ ไปเลยคะ พิซซ่าเราชิดซ้ายไปเลยอะ ^__^

0/5
    หิว หิ๊ว หิว

อยากทานค่ะ

ความสงสัย คือ ต้นน้ำของมหาสมุทรแห่งปัญญา

0/5

Talking

โหวว ที่ลาดพร้าวของปลอมหรอกเหรอคะ มิน่าล่ะ เราไปทานมาแล้วไม่ได้เรื่องเลย บริการก้อห่วยมากกกกก ไม่ประทับใจเลยซักอย่าง พึ่งทราบวันนี้เองว่าไม่ใช่สาขาของแท้ เฮ้อ เศร้า ขอบคุณนะค๊าที่มาบอกกัน รีวิวได้น้ำลายไหลมั่กๆ ค่า

tetae's Avatar
    tetae is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by jipjip View Post
    กินพิซซ่าร้านนี้แล้วไม่ดีอย่าง -- ไม่อยากโทรสั่งพิซว่าเจ้าอื่นอีกเลย

555 ตลกคุณ jipjip ค่ะ
    เห็นแล้วน้ำลายหกมาก น่ากินๆ ต้องลอง

0/5

Talking

---น่าง่ำมากๆ ชีสดูจุ๊ยซี่สุดๆ อร่า (>_<)
    ห่างๆกันบ้าง (ก็น่าจะ) ดี เสียตังค์ตะ-หลอด เร๊ยยยยยยย (^^)'

NichY is offline Trusted Member
    0/5

Talking

มา confirm อีกคนว่า ร้านนี้อร่อยจริงๆ
    ใครไม่เคยลอง รีบไปนะคะ ห้ามพลาดดดด
    SUNmate Armcover 99% UV protection
    ไม่ต้องกลัวแดดอีกต่อไป ใส่แล้วขาวจริง อยากให้ลอง
    www.sunmate99.com
    www.facebook.com/sunmate99
    Line : anish88
    มีบริการ dropship และ ตัวแทนจำหน่ายนะคะ

Page 3 of 6 FirstFirst 1 2 3 4 5 ... LastLast

Comments from Facebook