Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 1 2 LastLast
Results 1 to 10 of 12

Thread: พี่ๆเซงกันมั้ยคะ ไปไหนก้ไม่ได้ รถติดชะมัด

bouquet1234's Avatar
    bouquet1234 is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Angry พี่ๆเซงกันมั้ยคะ ไปไหนก้ไม่ได้ รถติดชะมัด

พี่ๆเซงกันมั้ยคะ ไปไหนก้ไม่ได้ รถติดชะมัด ครั้งแรกนึกว่าน่าจาเปิดวันนี้ สุดท้ายก้ปิด CTW Siam อยุ่ดีอะ อยากไปใจจะขาด เห้อออ แวะเข้ามาบ่นเล็กๆ ฮ่าๆ อยากทราบว่าพี่ๆคิดว่าเค้าเปิดเปนปกติเมื่อไหร่คะ อีกนานรึป่าว
    THX SBN NA KA

greenpark's Avatar
    greenpark is offline Trusted Member
    0/5
    เ็ซ็งเป็ดเหมือนกันจ๊ะ ว่าจะเข้าเมืองไปซื้อของเตรียมตัวไปเที่ยวช่วงสงกรานต์ซักหน่อยเผื่อขาดเหลืออะไร อดเลย ต้องไปซื้อห้างแถวๆร้านแทน เศร้า

0/5
    เซ็งกว่าค่ะ มีร้านขายของอยู่ใน CTW ค่ะ เฮ้อ เดือนนี้จะเอาไรกินนนนนนนน ไม่ได้ขายซะที

0/5
    เซ็งสุดค่ะ มีร้านอยู่ที่พารากอน ปิดมาห้าวันแล้ว ไม่มีรายได้เลย แล้วเดี๋ยวก้อสงกรานต์อีก สงสารตัวเองมากๆค่ะ

jaew_waw's Avatar
    jaew_waw is offline Trusted Member
    0/5
    อยากมี "คาฑวิเศษ" จะได้เสกให้ ม๊อบหายไป จะได้ออกไป ลั่น ล้า เสียที อิ อิ........

เทียนติดไฟเล่มเดียวสามารถช่วยให้เทียนอีกหลายพันเล่มพบความสว่างได้

โดยที่ไม่ทำให้เทียนเล่มนั้นมีอายุการใช้งานน้อยลงเลย

0/5
    Quote Originally Posted by bouquet1234 View Post
    พี่ๆเซงกันมั้ยคะ ไปไหนก้ไม่ได้ รถติดชะมัด ครั้งแรกนึกว่าน่าจาเปิดวันนี้ สุดท้ายก้ปิด CTW Siam อยุ่ดีอะ อยากไปใจจะขาด เห้อออ แวะเข้ามาบ่นเล็กๆ ฮ่าๆ อยากทราบว่าพี่ๆคิดว่าเค้าเปิดเปนปกติเมื่อไหร่คะ อีกนานรึป่าว

เซ็งเหมือนกันค่ะ..หงุดหงิด..หงุดหงิด
    แต่ยังดีที่งานยุ่งเลยเป็นข้ออ้างได้...

ใจเย็นๆนะคะ...รัฐบาลกำลังเร่งรีบ..รึเปล่า..อิอิ
    " ความรู้สึกอิจฉาริษยาเป็นเรื่องเสียเวลาเปล่า คิดให้ดีก็จะรู้ว่า.....คุณมีทุกอย่างที่คุณจำเป็นต้องมีแล้ว "

cop_copine's Avatar
    cop_copine is offline Junior Member
    0/5
    น่าเห็นใจ คนที่ขายของแถวนั้นน่ะ
    อยู่พม่า มาเที่ยว ค่ะ ทิ้ง pmไว้ ติดต่อกลับ วันที่ 16 นะคะ ^^

ThAnK yOu So MuCh** www.siambrandname.com**

naschaaa's Avatar
    naschaaa is offline Junior Member
    0/5
    Quote Originally Posted by oatty View Post
    เซ็งกว่าค่ะ มีร้านขายของอยู่ใน CTW ค่ะ เฮ้อ เดือนนี้จะเอาไรกินนนนนนนน ไม่ได้ขายซะที
    Quote Originally Posted by annannsbn View Post
    เซ็งสุดค่ะ มีร้านอยู่ที่พารากอน ปิดมาห้าวันแล้ว ไม่มีรายได้เลย แล้วเดี๋ยวก้อสงกรานต์อีก สงสารตัวเองมากๆค่ะ

ใช่ค่ะเห็นด้วยค่ะ น่าเห็นใจคนที่เขาขายของอยู่ที่นั่นนะค่ะ ช่วงนี้ไม่เข้าไปแถวนั้นเลยค่ะเซ็ง........
    ❤ Thailand ❤

[SIGPIC][/SIGPIC]

cop_copine's Avatar
    cop_copine is offline Junior Member
    0/5
    Quote Originally Posted by noinoi5 View Post
    เซ็งเหมือนกันค่ะ..หงุดหงิด..หงุดหงิด
    แต่ยังดีที่งานยุ่งเลยเป็นข้ออ้างได้...

ใจเย็นๆนะคะ...รัฐบาลกำลังเร่งรีบ..รึเปล่า..อิอิ

ใช่ค่ะ

รีบ รึเปล่า ....................?????
    อยู่พม่า มาเที่ยว ค่ะ ทิ้ง pmไว้ ติดต่อกลับ วันที่ 16 นะคะ ^^

ThAnK yOu So MuCh** www.siambrandname.com**

0/5
    Quote Originally Posted by cop_copine View Post
    ใช่ค่ะ

รีบ รึเปล่า ....................?????
    555 มาเห็นด้วยยย รีบ รึเปล่า ???

เห็นใจห้างต่างๆ ปิดมาหลายวันแล้ววปัญหายังเหมือนเดิมมม

อยากเดินพารากอนมั่กๆ
    I believe we all have one true love
    Somewhere in this world, I do

Page 1 of 2 1 2 LastLast

Comments from Facebook