Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 1 2 LastLast
Results 1 to 10 of 12

Thread: คนโกงเราต้องเอาเข้าห้องเตือนภัย แต่คนทำดีเราก้อต้องชื่นชมค่ะ

rehab's Avatar
    rehab is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Smile คนโกงเราต้องเอาเข้าห้องเตือนภัย แต่คนทำดีเราก้อต้องชื่นชมค่ะ

เนื่องจากเมื่อหลายวันก่อนได้ซื้อ neverful MM ใบนี้จากคุณแม่ค้าค่ะ ไม่ทราบเหมือนกันว่าถ้าเอาชื่อเค้ามาลงจะผิดกฎรึเปล่า ก้อเลยไม่เอามาลงนะคะ แต่ที่ปลื้มมากคือ แม่ค้ามีสามัญสำนึกที่ดีของความเป็นแม่ค้าในสังคมSBNค่ะ เนื่องจากเป็นที่ทราบกันดีว่ากระเป๋ารุ่นนี้ใบใหญ่ แต่คุณแม่ค้าก้อจัดส่งกระเป๋ามาในกล่องที่มีขนาดเหมาะสมกับกระเป๋าค่ะ ไม่มีการพับเลย ต่างจากการรับกระเป๋าบางใบจากแม่ค้าบางคนที่ผ่านมานั้น กระเป๋าจะโดนพับ ทับ เบี้ยว แม่ค้าคนนี้น่าชื่นชมค่ะ

Soooooo Happy

Cassycat is offline Trusted Member
    0/5
    ว้าว.. เเม่ค้าน่ารักมากๆเลยค่ะ
    น่าชื่นชม ขอบคุณที่นำมาเผยเพร่นะคะ
    ไว้จะเอาไปทำตามค่ะ อิอิ

ปล.กระเป๋าสวยจังงงงง ><

bouquet1234's Avatar
    bouquet1234 is offline Trusted Member
    0/5
    ว้าววว เค้าน่ารักจัง อิอิ แต่เป็นไปได้เนี่ย เ้ราว่านัดรับดีสุดน้า เห็นๆเลยอะ แต่ว่าน่าจาบอกชื่อแม่ค้าซักนิด คนดีๆ เน้อออ ลูกค้าจาได้รุว่าควรซื้อกับไคยังไงบ้าง จ้า
    THX SBN NA KA

0/5
    บอกชื่อคุณแม่ค้ามาเลยก็ได้ค่ะ นาน ๆ จะมีแม่ค้าดี ๆ ให้ชื่นชมสักหน่อย

jaew_waw's Avatar
    jaew_waw is offline Trusted Member
    0/5
    ร่วม ชื่นชม คุณแม่ค้าด้วยคนคะ ^^

เทียนติดไฟเล่มเดียวสามารถช่วยให้เทียนอีกหลายพันเล่มพบความสว่างได้

โดยที่ไม่ทำให้เทียนเล่มนั้นมีอายุการใช้งานน้อยลงเลย

0/5
    บอกชื่อแม่ค้าได้เลยค่ะ...ยินดีด้วยนะคะกับกระเป๋าใบใหม่
    " ความรู้สึกอิจฉาริษยาเป็นเรื่องเสียเวลาเปล่า คิดให้ดีก็จะรู้ว่า.....คุณมีทุกอย่างที่คุณจำเป็นต้องมีแล้ว "

Amy-Thailand's Avatar
    Amy-Thailand is offline Trusted Member
    0/5
    Pack แบบนี้ เริ่ดสุดๆ ไปเลยค่ะ

ร่วมชื่นชมด้วยคน ^^
    Bora Bora

rehab's Avatar
    rehab is offline Trusted Member
    0/5
    เป็น Trusted Member ค่ะ ชื่อ ae23 ค่ะ
    ตอนได้รับพัสดุแล้วยืนกรี๊ดๆๆๆอยู่คนเดียว ยิ้มไม่หุบทั้งวันเลยค่ะ ห่อมาดี สภาพกระเป๋าก้อใหม่มาก ราคาดีมาก
    Soooooo Happy

0/5
    ชื่นชมแม่ค้าด้วยจ้าา น่ารักมากกก ขายของแบบนี้ ^^
    I believe we all have one true love
    Somewhere in this world, I do

leka's Avatar
    leka is offline Trusted Member
    0/5
    ขอชื่นมคุณแม่ค้าด้วยคนนะคะ เล็กเคยเจอนะ ของใหญ่มาก บอบบาง ส่งใส่ถุงมาก็มีอ่ะคะ ครีมหง่ะ
    The best and most beautiful things in the world cannot be seen or even touched.
    They must be felt with the heart.
    สิ่งที่ดีและสวยงามที่สุดในโลก มองไม่เห็นและจับต้องไม่ได้ แต่จะรู้สึกได้จากหัวใจ

Page 1 of 2 1 2 LastLast

Comments from Facebook