เรื่องของเรื่องคือว่าผมไปเข้าเว็บ sbn ในเครื่องของคนอื่น แล้วลืม sign out ก็เลยทำการเปลี่ยน Password เพราะว่ากลัวไม่ sign out จากเครื่องเก่า ปรากฎว่าพอเปลี่ยน Password แล้วจำไม่ได้ครับ แต่เครื่องเก่าตั้ง remember password ไว้เลยเข้าเว็บได้ครับ แต่ตอนนี้คืออยากจะเปลี่ยนpasswordแต่ไม่สามารถใส่ password อันเก่าได้ เค้าก็ให้กรอก email เพื่อจะส่งpasswordมาให้ แต่ลองทำสองรอบแล้วไม่เห็นมีpassword ส่งมาเลยอ่าครับ ไม่ทราบว่าต้องรอนานแค่ไหนเอย โก๊ะมากๆเลย

ยังไงก็ขอบคุณล่วงหน้าน่ะครับ จากเด็กโก๊ะคนนึง ห้าๆ