Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: ขายเสื้อยืดรสนิยม เสื้อยืด Marie เสื้อยืด cupcake ผ้าพันคอ cupcake กางเกงยีนส์ The Dude เข็มขัด แหวน และเสื้อผ้า vintage style 3 ตัวราคาส่งค่ะ

onenueng is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

ขายเสื้อยืดรสนิยม เสื้อยืด Marie เสื้อยืด cupcake ผ้าพันคอ cupcake กางเกงยีนส์ The Dude เข็มขัด แหวน และเสื้อผ้า vintage style 3 ตัวราคาส่งค่ะ

ขายเสื้อยืดรสนิยม เสื้อยืด Marie เสื้อยืด cupcake ผ้าพันคอ cupcake กางเกงยีนส์ The Dude เข็มขัด แหวน ต่างหู และเสื้อผ้า vintage style 3 ตัวราคาส่ง
    ขายเสื้อยืดรสนิยม เสื้อยืด Marie เสื้อยืด cupcake ผ้าพันคอ cupcake กางเกงยีนส์ The Dude เข็มขัด แหวน และเสื้อผ้า vintage style 3 ตัวราคาส่งค่ะ
    ติดต่อแม่ค้า tel 0876721421 email: nueng1157@gmail.com
    3 ตัวราคาส่งค่ะ ดูสินค้าเพิ่มเติม http://www.onefinedayshop dot net เลยนะคะ

ค่าส่งตัวละ 10 บาทค่ะ สำหรับเสื้อผ้า สำหรับ accessory 30 บาทต่อบ้านค่ะ

งานตัดเย็บดี เนื้อผ้าดี สกรีนคุณภาพเยี่ยมค่ะ รับรอง
    เริ่ีมกันเลยนะ จากแหวนก่อนนะ
    แหวนหัวกระโหลกมีโบว์ลาย polka dot อยู่ด้านบน ตัวหัวกะโหลกสีทอง โบว์มี 3 สีค่ะ ดำ ชมพู และแดง จุดขาวค่ะ ปรับขนาดได้ วงละ 40 บาทเท่านั้นค่ะ

แหวนหัวกระต่าย ปรับขนาดได้มี 3 สีค่ะ สีรมดำ สีทอง สีสนิม วงละ 40 บาทเท่านั้นค่ะ

แหวนโบว์ขอบสีทอง ปรับขนาดได้ค่ะ มี 3 สี ดำมุข ชมพู ขาวมุข ค่ะ 40 บาทเท่านั้น

แหวน set กะลาสี มีให้เลือก 3 แบบ หรือว่าจะสลับกันตามใจลูกค้าเลยค่ะ ปรับขนาดได้ค่ะ set นี้ 80 บาท
    สมอเรือมีสี ทอง สีรมดำ สีสนิม
    พวงมาลัย มีสี ดำ-ฟ้า-ขาว ฟ้า-แดง-ขาว ชมพู-ฟ้า-ขาว ขอบเป็นสีทองเท่านั้นนะคะ

เลือกให้ match กันได้เลยนะคะ

แหวน set daisy rose และเต่าทอง ปรับขนาดได้ 3 วง 100 จ้า มี set เดียวนะจ๊ะ

แหวนร่มเล็ก สีpastel มีเพชรตรงกลาง ปรับขนาดได้ค่ะ วงละ 40 บาทเท่านั้นค่ะ

แหวนแว่นตา สี pastel ปรับขนาดได้ วงละ 40 บาทเท่านั้นค่ะ

หมายเหตุมาด้วยนะคะว่าต้องการเบอร์ไหน???

แหวนนก มี 3 สีค่ะ ปรับขนาดได้ วงละ 40 บาทค่ะ

แหวน cupcake ขนาดเล็ก ปรับขนาดได้ ราคาวงละ 40 บาทค่ะ

แหวนโบว์สีทองเหลือง ปรับขนาดได้ วงละ 40 บาทค่ะ

แหวนตะกร้าสาน ปรับขนาดได้ วงละ 40 บาทค่ะ

แหวน kloset style งานเกาหลี ปรับขนาดได้ค่ะ 200 บาทต่อวงค่ะ
    บอกด้วยนะคะว่าเลือกดอกไม้แดงชมพู หรือดอกไม้ขาวดำค่ะ....สินค้าคุณภาพดีราคาถูกค่ะ

แหวน set LOVE สีดำทอง ได้ 4 วงนะคะ ขนาดเบอร์ 17 ค่ะ 150 บาทค่ะ

แหวน daisy ตกแต่งด้วยผีเสื้อ ปรับขนาดไ้ด้ งานเกาหลีค่ะ 170 บาท

แหวน daisy chanel ปรับขนาดได้ค่ะ 170 บาท

แหวน set 2 วง สีเงินและสีทองรูปกระต่าย อีกวงเป็นรูปโบว์ห้อยตุ้งติ้งลงมา งานเกาหลีค่ะ ขนาดเบอร์ 7 ค่ะ
    ขายเป็น set นะคะ 1 set เพียง 120 บาทเท่านั้นค่ะ เวลาสั่งบอกเบอร์มาด้วยนะคะ

แหวน ดอกไม้ chanel สีดำขอบทอง ตกแต่งบริเวณดอกไม้ด้วยเพชร ปรับขนาดได้ 150 บาทค่ะ

แหวน daisy มี 3 สี ปรับขนาดได้ค่ะ เวลาสั่งบอกเบอร์ด้วยนะคะ 120 บาทค่ะ

แหวน สีรมดำ ตกแต่งด้วยเพชรสีดำ งานเกาหลีค่ะ ขนาด 17 18 ค่ะ

แหวน set งานโลหะคล้ายสังกะสี สีรมดำ มี 3 วง ดอกกุหลาบใหญ่ ดอกกุหลาบเล็กและเพชร ปรับขนาดได้ทั้ง 3 วงค่ะ 150 บาทค่ะ

แหวนผีเสื้อ 2 ตัว สีรมดำตกแต่งด้วยเพชรสีรมดำเช่นกันค่ะ size 7 ปรับได้ถ้าจะให้ใหญ่ขึ้นค่ะ แต่เล็กลงไม่ได้นะคะ 170 บาทค่ะ

แหวน set งานเกาหลี 3 วง มีวงที่เป็นมุข พลอยสีม่วงและเพชร สามารถแยกใส่ได้ หรือใส่รวมกันก็ได้ size 7 ไม่ลอกและไม่ดำค่ะ งานคุณภาพดีค่ะ

มี size 6 ด้วยนะคะ สำหรับคนนิ้วเล็กค่ะ 250 บาทค่ะ

แหวนรูปนกสีทอง size 7 ค่ะ งานเกาหลี ค่ะ 140 บาทค่ะ

เสื้อยืดสีขาวแขนยาว crop style สกรีนรูปตึก บริเวณคอเป็นคอปาดสดค่ะ 270 บาทค่ะ

เสื้อยืดสีธรรมชาติ ลายน้ำหอมพร้อมกับลายจุดหลากสี เนื้อผ้าดีงานสกรีนคุณภาพมาก ๆ ค่ะ ยี่ห้อ ek-e-ek-ek
    ใส่กับขาสั้นแล้วพับแขนหน่อยน่ารักค่ะ ขนาด size s อก 38 ยาว 27 นิ้วค่ะ 290 บาทค่ะ

เสื้อยืดสีธรรมชาติ ลายร่ม คาดด้วยลายริ้วสีฟ้า เนื้อผ้าดี งานสกรีนสวย ยี่ห้อ ek-e-ek-ek
    ใส่กับขาสั้นแล้วพับแขนหน่อยน่ารักค่ะ 290 บาทค่ะ

เสื้อแขนกุด ผ้าชีฟอง คอบัวตกแต่งด้านหน้าโดยการตีเกร็ด และผ้าลูกไม้ ใส่กับขาสั้นหรือกระโปรงน่ารักมาก ๆ ค่ะ
    ขนาด อก 36 ยาว 24 แขนยาว 24 นิ้วค่ะ ราคาส่ง 250 บาท ราคาปลีก 290 ค่ะ

เสื้อแขนกุด ผ้าชีฟอง คอบัวตกแต่งด้านหน้าโดยการตีเกร็ด และผ้าลูกไม้ ใส่กับขาสั้นหรือกระโปรงน่ารักมาก ๆ ค่ะ
    ขนาด อก 36 ยาว 24 แขนยาว 24 นิ้วค่ะ ราคาส่ง 250 บาท ราคาปลีก 290 ค่ะ

เสื้อเชิ้ต ผ้าซีทรูพิมพ์ลายสีส้ม บริเวณคอตกแต่งด้วยผ้าป่าน และปักมุขคลุมด้วยผ้าซีทรูบริเวณขอบ เนื้อผ้าดีใส่สบายค่ะ ขนาด อก 38 ยาว 24 แขนกว้าง 14 นิ้วค่ะ ราคาส่ง 300 บาท ราคาปลีก 350 ค่ะ

เสื้อ crop style ผ้าริ้วลายขวางขาวแดง บริเวณไหล่ตกแต่งด้วยผ้าพื้นสีดำ กระเป๋าด้านหน้าสีดำ เนื้อผ้าดีใส่สบายใส่กับขาสั้นหรือขายาวก็เก๋มากค่ะ ราคาส่ง 250 บาท ราคาปลีก 290 ค่ะ มีสองสีค่ะ

เสื้อยืด cupcake สีส้มสกรีนลายเด็กสีเทา ขนาด อก 38-40 ยาว 23 แขนกว้าง 16 นิ้วค่ะ
    ราคาส่ง 250 บาท ราคาปลีก 290 ค่ะ

เสื้อยืด cupcake ปกทหารเรือ สกรีนลาย cupcake ที่หน้าอก ขนาด อก 35-36 ยาว 23 แขนกว้าง 16 นิ้วค่ะ
    ราคาส่ง 250 บาท ราคาปลีก 290 ค่ะ

เสื้อกล้าม cupcake สกรีนลายขวางสีเทาบนผ้าสีชมพู ปัก sweet as cupcake ที่หน้าอัก
    ขนาด อก 34 ยาว 26 แขนกว้าง 16 นิ้วค่ะ ราคาส่ง 230 บาท ราคาปลีก 270 ค่ะ

เสื้อยืดแขนพับ เนื้อผ้านิ่มมาก ๆ ใส่กับกางเกงหรือกระโปรงก็น่ารักค่ะ จะใส่กับเอวสูงหรือเอวต่ำก็ได้ทั้งนั้นนะคะ ขนาด อก 40 แขนกว้าง 20 ยาว 24 นิ้วค่ะ ราคาส่ง 250 บาท ราคาปลีก 290 ค่ะ

เสื้อยืดมาลี ผ้าริ้วขาวดำ ปกเป็นปกทหารเรือลาย polka dot พื้นดำจุดขาว
    ขนาด อก 36 ยาว 23 แขนกว้าง 16 นิ้วค่ะ ราคาส่ง 180 บาท ราคาปลีก 250 ค่ะ

เสื้อยืดมาลี ตัวเสื้อสีน้ำเงิน ตกแต่งด้านหน้าด้วยสกรีนโบว์สีเหลือง แขนจุดแดงขาวเหมือนมินนี่ใส่กับกางเกงยีนส์ the dude ขาสั้นเอวสูงตัวอื่น ๆก็น่ารักค่ะ ขนาด อก 40 ยาว 22 แขนกว้าง 16 นิ้วค่ะ
    ราคาส่ง 200 บาท ราคาปลีก 250 ค่ะ

เสื้อยืดรสนิยม สกรีนลายดอกกุหลาบสีชมพูตกแต่งบริเวณแขนด้วยลูกไม้ เนื้อผ้าสีน้ำตาล
    ใส่กับกางเกงยีนส์ the dude หรือขาสั้นเอวสูงตัวอื่น ๆก็น่ารักค่ะ ขนาด อก 40 ยาว 26 แขนกว้าง 17 นิ้วค่ะ
    ราคาส่ง 300 บาท ราคาปลีก 350 ค่ะ

เสื้อยืดสีขาว screen ลาย COMME DES GARCONS 3 สี สีแดงสีดำและสีเขียว ราคานี้ส่งฟรีค่ะ
    ขนาด อก 36 ยาว 25 แขนกว้าง 16 นิ้วค่ะ ราคาส่ง 190 บาท ราคาปลีก 250 ค่ะ

เสื้อยืดสีขาว screen ลาย COMME DES GARCONS สีเขียว ราคานี้ส่งฟรีค่ะ
    ขนาด อก 36 ยาว 25 แขนกว้าง 16 นิ้วค่ะ ราคาส่ง 190 บาท ราคาปลีก 250 ค่ะ

เสื้อยืด ผ้าริ้วลายขาวดำ screen ลาย PLAY สีดำแดงที่หน้าอก ราคานี้ส่งฟรีค่ะ
    ขนาด อก 36 ยาว 25 แขนกว้าง 16 นิ้วค่ะ ราคาส่ง 200 บาท ราคาปลีก 250 ค่ะ

เสื้อยืดสีน้ำตาล screen striped เนื้อผ้าดีใส่สบาย ขนาด อก 36 ยาว 25 แขน 16 นิ้วค่ะ

Maxi Dress ผ้ายืดสีเทา ตกแต่งด้านหน้าด้วยผ้าริ้ว ๆ สีเดียวกันกับตัว dress
    ขนาด อก 38 แขนกว้าง 14 ยาว 46.5 สะโพก 40 นิ้ว
    [COLOR="rgb(139, 0, 0)"]ราคาขายส่ง 250 บาท ขายปลีก 350 บาท[/COLOR] ค่าส่ง 30 บาทนะคะ

Maxi Dress ผ้ายืด เอวจั๊มด้านบนเป็นผ้าพื้นสีน้ำเงิน บริเวณกระโปรงเป็นผ้าริ้วน้ำเงินดำ เนื้อผ้าไม่ต้องรีดค่ะ
    ขนาด อก 38 แขน 17 เอว 24-38 สะโพก 40 ยาว 47 นิ้วค่ะ ราคาขายส่ง 250 บาท ขายปลีก 350 บาท ค่าส่ง 30 บาทนะคะ

Dress ผ้าริ้วลายขวางขาวแดง มีรูปสมอเืรือที่อกด้านซ้าย ตัวประโปรงเป็นสีกรมท่า
    ขนาด อก 40 ยาว 35 แขนกว้าง 16 นิ้ว ค่ะ ราคาส่ง 270 บาท ราคาปลีก 320 ค่ะ

Dress Idyllic ผ้าลื่น ๆ ไม่ต้องรีด ทรงปกเชิ้ต ตกแต่งด้านหน้าด้วยผ้าลูกไม้สีเขียว ใส่สบายมากค่ะ ไม่ร้อน หาเข็มชัดคาดหน่อยดูดีมาก ๆ ค่ะ ขนาด อก 40 ยาว 36 แขนกว้าง 16 นิ้ว ค่ะ ราคาส่ง 300 บาท ราคาปลีก 350 ค่ะ

Dress Idyllic ผ้าลื่น ๆ ไม่ต้องรีด ด้านบนมีผ้ายืดพิมพ์ลายทำคล้ายใส่เสื้อกั๊กตัวสั้นค่ะ ใส่สบายมากค่ะ ไม่ร้อน หาเข็มชัดคาดหน่อยดูดีมาก ๆ ค่ะ ขนาด อก 40 ยาว 36 แขนกว้าง 16 นิ้ว ค่ะ ราคาส่ง 300 บาท ราคาปลีก 350 ค่ะ

Dress ผ้ายืดผ้าริ้วสีขาวน้ำเงิน จั๊มเอวยางยืด สกรีนลาย cupcake ที่หน้าอก
    ขนาด อก 40 แขนกว้าง 14 ยาว 34 เอว 24-40 นิ้วค่ะ ราคาขายส่ง 260 บาท ขายปลีก 350 บาท

Dress ผ้ายืดสีขาวครีม จั๊มเอวยางยืด ลายโบว์สีชมพู ของ cupcake
    ขนาด อก 36 แขนกว้าง 16 เอว 36 ยาว 33.5 นิ้ว ราคาขายส่ง 270 บาท ขายปลีก 350 บาท

Dress ผ้าลูกไม้ เอวจั๊ม สกีนลาย kloset style พร้อมซับใน

ขนาด อก 38 เอวยืดได้ 40 สะโพก 40 ความยาว 33 แขนกว้าง 16 นิ้วค่ะ
    ราคาขายส่ง 400 บาท ขายปลีก 450 บาท

ขอบคุณ sbn นะคะ
    ชำระค่าสินค้า โดยโอนเงินเข้าบัญชี ได้ตามนี้นะคะ ^.^

ธนาคารไทยพาณิชย์
    ชื่อบัญชี : สายพิน บุญประเสริฐ
    เลขบัญชี : 016-423198-3
    สาขา : ศิริราช

ธนาคารกรุงเทพ
    ชื่อบัญชี : สายพิน บุญประเสริฐ
    เลขบัญชี : 151-0-83235-3
    สาขาคลองสาน

ธนาคารกสิกรไทย
    เลขที่บัญชี: 638-2-04995-9
    สาขา : ศิริราช

onenueng is offline Trusted Member
    0/5
    รับ pre-order เสื้อ marie นะคะอยากได้ตัวไหนบอกได้ค่ะ ส่ง mail มาได้เลยนะ nueng1157@gmail.com

0/5
    กระโปรง เอวยางยืด vintage style ตกแต่งขอบกระโปรงด้วยผ้าลูกไม้สีน้ำตาล พร้อมดอกไม้ด้านข้าง ด้านละ 1 ดอก ใส่กับเสื้อยืดหรือเสื้อแขนกุดน่ารักมากค่ะ

ขนาด เอว 24 -34 สะโพก ฟรี ยาว 16 นิ้วค่ะ

ราคาส่ง 270 บาท ราคาปลีก 350 ค่ะ

0/5

Re: ขายเสื้อยืดรสนิยม เสื้อยืด Marie เสื้อยืด cupcake ผ้าพันคอ cupcake กางเกงยีนส์ The Dude เข็มขัด แหวน และเสื้อผ้า vintage style 3 ตัวราคาส่งค่ะ

งานเสื้อผ้าร้านนี้ดีมากๆ คุณภาพคุ้มราคาสุดๆ มีรายละเอียดเพิ่มเติมไหมคะ ทักได้ที่ >>> slotxo wallet

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->