สวัสดีค่า วันนี้มีต่างหู และ แหวนน่ารักๆ แบบสยามและหลังการบินไทยขายมานำเสนอในราคาน่ารักๆนะคะ เนื่อง
ด้วยจากว่าเราเป็นคนชอบ accessories เครื่องประดับมากเลยอยากมาแชร์ให้เพื่อนๆได้ซื้อหากันบ้างจ้า เริ่มกันที่กติกาง่ายๆก่อนนะคะ

1. สินค้าทุกชิ้นเหมือนกับในรูปนะคะ เป็นของใหม่จ้า
2. สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ
3. สินค้าจะจัดส่งต่อเมื่อโอนเงินครบแล้วเท่านั้นนะคะ
4. แม่ค้ารับคิดต่อทางพีเอ็มเท่านั้นนะคะ
5. สินค้าต่ำกว่า 300 บาท ขอค่าส่งนะคะ แบบลงทะเบียน 30 บาทค่ะ แบบ EMS 40 บาท มากกว่า 300 บาทส่งฟรีค่ะ เนื่องจากค่ากล่องแพคก็สิบกว่าบาทแล้วจ้า ช่วยกันหน่อยน๊า
6. เบอร์บัญชีแม่ค้ามีตามด้านล่างนะคะ และแม่ค้าให้สิทธิ์กับคนที่ตกลงซื้อขายกันได้ก่อน รบกวนโอนภายใน 48 ชม. ไม่อย่างนั้นถือว่า CC นะคะ
7. สินค้าทุกชิ้นงดต่อนะคะ ราคาเท่าที่ตั้งไว้ค่ะ ไม่ได้ตั้งราคาเผื่อต่อจ้า
8. สินค้าจะจัดส่งทุกวันอาทิตย์นะคะ

เบอร์บัญชีแม่ค้านะคะ

SCB 40x3xx1x7x
BBL 17xx5xx9x8

เริ่มด้วยชิ้นแรกเลยนะคะ

001 : แหวนรูปรถโฟล์คค่ะ น่ารักมากๆใส่หลายวงยิ่งน่ารักค่ะ size สามารถปรับได้ตามต้องการมีสีตามรูปนะคะ วงละ 50 บาทค่ะ

002: แหวนรูปดอกไม้แบบกลีบกลมค่ะ มีห้าสีนะคะ ตามรูป วงละ 40 บาท
รูปมืดไปหน่อยนะคะ สีจริงเหมือนรูปด้านล่างมากกว่าค่ะ

003: แหวนกุหลาบนะคะ อันนี้มาสามวงเลยค่ะ สามสี ดำ แดง ขาว เป็นแบบตั้งขึ้นมานะคะ ใส่ซ้อนกันสามวงหรือจะแยกใส่ทีละวงก็ได้ค่ะ วนแบบแม่ค้าสวมซ้อนสามวงนะคะ เซ็ทละ 120 บาท

004: ดอกไม้แบบกลีบยาวค่ะ น่ารักแบบหวานๆค่ะ ใส่หลายวงยิ่งสวยค่ะ สีตามรูปเลยจ้า วงละ 40

005: แหวนรูปหมี Teddy สองตัวถือหัวใจตรงกลางนะคะ น่ารักมากๆเลยค่ะ มีหัวใจสี่สีนะคะ ตามรูป วงละ 100 บาท

006: แหวน CUPCAKE เหลือวงเดียวแล้วนะคะอันนี้ วงละ 40 บาท

007: แหวนกุหลาบดอกโตค่ะ มีสองสีตามรูปนะคะ วงละ 45 บาท

008: ต่างหูรูปปลาทองค่ะมีสองสีนะคะ ชมพู กับดำค่ะ หางกระดิกได้นะคะ ตัสเล็กติดหู น่ารักๆค่ะ คู่ละ 150 บาท

009: ตุ้มหูกระต่ายตัวโต Style Alice in Wonderland ค่ะ ตัวสูงนิ้วกว่าๆนะคะ ใหญ่พอสมควร คู่ละ 170 บาท

010: ต่างหูแอปเปิ้ลสีชมพูจ้า มีสองแบบนะคะ แบบแรกจะเล็กกว่าแบบที่สองนะคะ แบบที่สองจะชมพูอ่อนมากค่ะ

คู่แรก 120 บาท

คู่ที่สอง 150 บาท

011: ต่างหูซินเดอเรลล่าค่ะ รองเท้าแก้วกับรถม้า น่ารักมากๆๆๆๆๆๆ มีสองสีนะคะ ตามรูปเลยจ้า คู่ละ 180 บาท

012: ต่างหูริสตอลกับฮาร์ดแวร์สีโรสโกลด์ค่ะ คู่นี้น่ารักมากๆเลยนะคะของจริง 140 บาท

013: ต่างหูรูปรองเท้าค่ะ 70 บาท

สนใจชิ้นไหนสอบถามได้นะคะ ย้ำอีกทีนะคะ มากกว่า 300 บาทส่งฟรีค่ะ แต่ถ้าต่ำกว่าขอค่าส่งนะค๊า แบบลงทะเบียน 30 บาท แบบ EMS 40 บาทค่ะ

ขอบคูณพื้นที่จ้าา