Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 6 of 6

Thread: สรุป กำหนดกาล ระเบียบ วิธีการ ประมูลแบนเนอร์ในระบบชุมชน sbn ที่ใช้ร่วมกัน

Blog Entries
    9
    Warning Points:
    0/5

สรุป กำหนดกาล ระเบียบ วิธีการ ประมูลแบนเนอร์ในระบบชุมชน sbn ที่ใช้ร่วมกัน

สนใจร่วมประมูล คลิ๊กในกระทู้นี้>>>
    ระเบียบวิธีการประมูลแบนเนอร์เพื่อประชาสัมพันธ์ธุรกิจการค้าในระบบชุมชน sbn

หัวข้อที่ 1 กำหนดกาล

Quote Originally Posted by Siambrandname Webmaster View Post
    กำหนดการเรื่องการประมูล SBNTown Banner

เงื่อนไขระยะเวลา การในการประมูล 1 รอบเดือน
    โดยที่ 1 รอบเดือน ในที่นี้ ไม่ได้ขึ้นกับเดือนตามจำนวนวัน

แต่เป็นรอบ วันที่ นั้นๆ ของแต่ละเดือน
    ทั้งนี้ รอบเดือนในแต่ละเดือน จะมีจำนวนวันไม่เท่ากัน แต่ให้ยึด วันที่ ที่ตรงกันในแต่ละเดือน

โดยมีกำหนดกาล ของวันที่ ในแต่ละเดือนดังนี้

กำหนดเปิดราคากลาง ทุกวันที่ 10 ของเดือนและถือเป็นวันเริ่มประมูลในรอบเดือนนั้น

ระยะเวลาในการประมูลมีทั้งสิ้น 7 วัน คือ วันที่ 11 ถึง วันที่ 17 ของแต่ละเดือน

กำหนดประกาศผลผู้ชนะการประมูล
    ประกาศผลผู้ชนะประมูล ลำดับที่ 1 และ 2 ในของแต่ละตำแหน่งแบนเนอร์ของแต่ละห้อง ในวันที่ 18

กำหนดเวลาการชำระเงิน
    กำหนดชำระเงิน โดยให้โอกาสผู้ประมูลที่ชนะลำดับที่ 1 โอนเงินได้ตั้งแต่วันที่ 18 จนถึง วันที่ 19 ในแต่ละเดือน
    หากไม่โอนเงินในวันเวลาดังกล่าว จะตัดสิทธิ์ให้ผู้ชนะประมูลลำดับที่สอง โอนเงินในวันที่ 20 ให้เสร็จสิ้น

กำหนดเวลาในการติดตั้งแบนเนอร์ใหม่และสิทธิ์ที่ผู้ชนะการประมูลได้รับ

ผู้ชนะการประมูลจะได้รับสิทธิ์ในการติดตั้งแบนเนอร์ของตนในส่วนตำแหน่งห้องที่ตนชนะการประมูล
    โดยจะทำการติดตั้งแบนเนอร์ใหม่ของแต่ละห้องเริ่มเวลา 23.00น.ในวันที่ 20 ของแต่ละเดือนสำหรับผู้ชนะอันดับ 1 และ
    วันที่ 21 ของแต่ละเดือนสำหรับผู้ชนะอันดับ 2 ในกรณีที่อันดับ 1 สละสิทธิ์
    โดยทั้งนี้ แบนเนอร์ เป็นหน้าที่ของผู้ชนะประมูลต้องเป็นผู้ดำเนินการเอง

โดยให้สิทธิ์ผู้ชนะประมูลสามารถเปลี่ยน แบนเนอร์ได้สูงสุด 4 ครั้งต่อเดือน
    โดยสามารถแจ้งเปลี่ยนแบนเนอร์ได้ใน วันจันทร์หรือวันพฤหัสเท่านั้น

หากไม่มีผู้ทำการชำระเงินในวันเวลาดังกล่าวสิทธิ์ในการติดตั้งแบนเนอร์จะตกเป็นสิทธิ์ของทางเรา
    ...
    จากกระทู้ กำหนดกาล เรื่องการประมูล SBNTown Banner ในความเห็นที่ 1

หัวข้อที่ 2 ระเบียบ

ความรับผิดชอบของสมาชิกต่อการประมูล

เพื่อนสมาชิกต้องเป็นผู้รับผิดชอบต่อคุณสมบัตของตนเอง เช่น ไม่ได้ทำการค้าธุรกิจที่ผิดกฎหมาย ผิดศิลธรรมที่ดี ของสังคมที่เราอาศัยร่วมกัน ตลอดจน ไม่ผิดต่อกฎหรือ ข้อตกลงในระบบชุมชน SBN แห่งนี้ที่เราอาัศัยร่วมกัน(ทั้งกฏของชุมชน Siambrandname และ SBNtown)

เพราะคุณสมบัติเหล่านี้ เพื่อนสมาชิกย่อมรู้ได้ด้วยตนเองโดยไม่ต้องมีใครบอกกล่าว และหากว่ามีการสืบทราบในภายหลังว่าเพื่อนสมาชิก เป็นผู้มีคุณสมบัตไม่ครบถ้วนตามที่แจ้งไว้ดังกล่าวแล้ว ทางเราขอใช้สิทธิ์ถอดถอนแบนเนอร์ที่กำลังลงประกาศในเดือนนั้น โดยไม่รับผิดชอบต่อค่าใช้จ่ายใด

และเพื่อนสมาชิก ไม่สามารถอ้างได้ว่าทางเราได้ให้ประมูล เพราะทางเราได้แจ้งไว้แล้วว่า คุณสมบัตินี้เพื่อนสมาชิกสามารถตรวจสอบตนเองได้ และเพื่อนสมาชิกที่มีความรับผิดชอบย่อมรู้ตนดีว่า ทำผิดต่อคุณสมบัตเหล่านี้หรือไม่

ตามที่ได้แจ้งไว้ในความเห็นที่ 1 และ ความเห็นที่ 41 กระทู้ ระเบียบการประมูล

การยืนยันความรับผิดชอบต่อโอกาสที่ได้รับ

สมาชิกสามารถกระทำการโดยการโอนเงินเข้าบัญชีที่กำหนด ทั้งผู้ที่ยืนประมูลแบบวิธีประมูลปกติ หรือ ผู้ที่ยืนประมูลด้วยราคาสูงสุด
    โดยผู้ที่ยื่นประมูลปกติสามารถอ่านรายละเอียดวันโอนเงินได้จาก หัวข้อที่ 1 กำหนดกาล
    ส่วนในกรณีของผู้ประมูลที่ประมูลด้วยเงื่อนไขราคาสูงสุดต้องโอนเงินภายในวันรุ่งขึ้นหลังจากยื่นประมูล
    ตามที่แจ้งใน ความเห็นที่ 94 กระทู้ระเบียบการประมูล

การตัดสิทธิ์ของผู้ที่ไม่รับผิดชอบต่อโอกาสที่ได้รับ

สมาชิกแอคเคาใดที่ประมูลแบนเนอร์แล้วได้สิทธิ์ในการติดตั้งแบนเนอร์ หากสมาชิกแอคเคาดังกล่าวไม่รับผิดชอบรักษาสิทธิ์ของตน ทางเราจะตัดสิทธิ์แอคเคานั้นในการประมูลแบนเนอร์ตลอดไป

ตามความเห็นที่ 85 ในกระทู้ระเบียบวิธี และสามารถอ่านเหตุผลเพิ่มเติมได้ในกระทู้ ความรับผิดชอบต่อโอกาสที่ได้รับ

หัวข้อที่ 3 วิธีการประมูล

1. ให้ทุกคนที่ร่วมประมูลบอกราคาประมูลอย่างเปิดเผยในกระทู้ที่ตนร่วมประมูลโดยตรง
    จากในกระทู้ ระเบียบวิธีการประมูลแบนเนอร์ ความเห็นที่ 7

2. ยึดเอาข้อความ(โพส)ที่เพื่อนสมาชิกโพสล่าสุด เป็นราคาสุดท้าย ที่เพื่อนสมาชิกยืนยันในการประมูลแบนเนอร์ และ ห้ามใช้ วิธี เข้าไปแก้ไข ข้อความในข้อความเดิมที่ยืนประมูล การแก้ไขข้อความจะถือเป็นโมฆะทันที จากในกระทู้ ระเบียบวิธีการประมูลแบนเนอร์ ความเห็นที่ 31

3. ผู้ประมูลที่ยืนราคาสูงสุด ในการประมูลของแต่ละห้องนั้น ได้สิทธิ์ในการติดตั้งแบนเนอร์นั้น โดยไม่ต้องรอการประมูลสิ้นสุด จากในกระทู้ ระเบียบวิธีการประมูลแบนเนอร์ ความเห็นที่ 94

***เพิ่มเติม**** หัวข้อที่ 4 สิทธิพิเศษ (เพิ่มเติมเมื่อ 11/9/54)
    ตามประกาศข้อความที่ 201 กระทู้ ระเบียบวิธีการประมูลแบนเนอร์เพื่อประชาสัมพันธ์ธุรกิจการค้าในระบบชุมชน sbn มีข้อความในส่วนการสนับสนุนดังนี้

และนอกจากนี้ทางสยามแบรนด์เนม
    ได้ให้สิทธิ์พิเศษ แก่ผู้เข้าประมูลเพิ่มเติมตามนี้

-ปักหมุดกระทู้ในสยามแบรนด์เนม เป็นเวลาหนึ่งเดือนเต็ม ตามรอบประมูล *อ่านเงื่อนไขและรายละเอียดสิทธิพิเศษด้านล่าง

-และเมื่อครบหกเดือน สามกิจการที่ประมูลแบนเนอร์ sbntown ห้องใดห้องหนึ่งต่อเนื่องและมียอดรวมสูงสุด จะได้รับสิทธิ์ลงแบนเนอร์ที่สยามแบรนด์เนม "โดยไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ" *อ่านเงื่อนไขและรายละเอียดสิทธิพิเศษด้านล่าง

***เงื่อนไขและรายละเอียดสิทธิพิเศษ***

เพื่อถือเป็นการตอบแทนสมาชิกที่ให้การสนับสนุนเวปสยามแบรนด์เนม
    และ เวป sbntown ตลอดเวลาที่ผ่านมา

เงื่อนไขพิเศษสำหรับสมาชิก siambrandname & SBNTown TRUSTED MEMBER
    และ นับจากนี้ไป ในแต่ละเดือน
    หากธุรกิจที่ประมูลแบนเนอร์ทั้งแบนเนอร์บนและล่าง
    ห้องหลักสองห้องแรก sbntown ได้
    และได้ทำการค้าขายอยู่ใน siambrandname
    และ ผู้ขายเป็น trusted member ของ SBN
    ทีมงานทางฝั่งสยามแบรนด์เนมจะขอขอบคุณ และตอบแทน ด้วยการปักหมุดกระทู้ค้าขายของคุณในห้องในสยามแบรนด์เนมที่คุณลงประกาศขายสินค้าอยู่ ในเดือนที่คุณประมูลแบนเนอร์ได้ เป็นเวลาหนึ่งเดือนเต็ม ตามรอบประมูล เพื่อไม่ให้กระทู้เลื่อนตกไป และเพื่อ สนับสนุนการขายของคุณ โดยกระทู้ที่ปักหมุดนั้นต้องไม่ผิดกฎพื้นฐานใดๆ ของชุมชน หากตรวจพบว่ากระทู้ที่ปักหมุดผิดกฎกระทู้จะถูกแบนและเสียสิทธิ์การปักหมุดกระทู้ในเดือนนั้นทันที และนอกเหนือจากกระทู้ปักหมุดตลอดเดือนที่คุณประมูล คุณยังสามารถลงขายรายวันได้ตามกฏปกติของสยามแบรนด์เนมได้ด้วย แต่หากคุณไม่มีกระทู้ขายอยู่ใน Siambrandname แต่มีกระทู้ขายที่ sbntown คุณก็จะได้รับสิทธิ์เดียวกันที่ sbntown แทน ด้วยสิทธิ์เดียวกัน คือปักหมุดกระทู้ของคุณในห้องที่คุณลงขาย

***ทั้งนี้ สมาชิกเลือกปักหมุดทั้งหมด ได้หนึ่งกระทู้ต่อหนึ่งห้องประมูลที่ประมูลแบนเนอร์บนและล่างได้ ดังนั้นหากคุณลงขายหลายห้องทั้งสองเวป ก็ให้เลือกได้หนึ่งกระทู้ที่คุณต้องการปักหมุด และใช้วิธีฝากลิงค์ไปยังกระทู้อื่นได้

ให้ใช้สิทธิพิเศษสำหรับสมาชิก siambrandname & SBNTown TRUSTED MEMBER ตามเงื่อนไขต่อไปนี้

เพิ่มสิทธิ์ใหม่สำหรับ การปักหมุดในห้อง HiEnd และ HiStreet ใน siambrandname ตามรายละเอียดประกาศในกระทู้ มาตรการเพื่อการดำรงอยู่ของระบบ ชุมชน SBN

เงื่อนไขสำหรับผู้เข้าประมูลทุกคน
    และทุกๆรอบหกเดือน

จะมีการพิจารณาคัดเลือกสมาชิกที่ประมูลครบตามเงื่อนไข
    เพื่อคัดเลือกสามกิจการที่ประมูลแบนเนอร์ sbntown ห้องใดห้องหนึ่งต่อเนื่องและมียอดรวมสูงสุด
    มาได้รับสิทธิ์ขึ้นแบนเนอร์ ที่หน้าเวป สยามแบรนด์เนมในทุกห้องค้าขาย "ทุกกระทู้" "ทุกหน้า" ของสยามแบรนด์เนม อย่างต่อเนื่องเป็นเวลา 3 เดือน "โดยไม่คิดค่าใช้จ่ายใดๆ"

อ่านรายละเอียดได้เพิ่มเติมในกระทู้ สมาชิกผู้สนับสนุนการประมูลแบนเนอร์อย่างเป็นทางการปีที่ 1 และการสนับสนุน

หมายเหตุ

คำถามอื่นๆ เพิ่มเติม

• Quote Originally Posted by itasian View Post
      ขอสอบถามเพิ่มเติมครับ
      คือ Banner นี่ ผู้ประมูล ต้องทำขึ้นมาเองใช่ไหมครับ
      แล้วถ้า ช่วงเวลาระหว่างที่วาง banner เราจะขอเปลี่ยนได้ไหมครับ

ขอบคุณมากครับ
      จากคำถามในความเห็นที่ 5 อ่านคำตอบได้ในความเห็นที่ 6

• Quote Originally Posted by bit View Post
      สวัสดีครับ

พอดีเข้ามาเจอเรื่องประมูล และสนใจจะเข้าร่วมกิจกรรมครับ แต่อ่านกติกาแล้วยังงงๆอยู่ครับ ก็เลยจะขอถามคุณ WM หรือเพื่อนๆสมาชิกผู้รู้เพื่อความมั่นใจหน่อยครับ

1. คือว่า บริษัทของเรา เป็นบริษัทที่พัฒนาเทคโนโลยี ที่ให้บริการทางอินเตอร์เน็ตครับ แล้วบริษัทเรา กำลังพัฒนาผลิตภัณฑ์อยู่หลายตัว ก็เลยสงสัยว่า ในส่วนของ Banner ใน SBNTown นี้ ผมอยากจะประชาสัมพันธ์บริษัท โดยไม่ได้ระบุผลิตภัณฑ์ตัวใดตัวหนึ่ง อย่างนี้จะได้ไหมครับ

2. ผมสามารถร่วมประมูล Banner ในหมวดที่ไม่เกี่ยวข้องกับผลิตภัณฑ์บริษัท ได้ใช่ไหมครับ

3. ผมสามารถร่วมประมูล Banner ได้มากกว่า 1 Banner (กี่ Banner ก็ได้) ใช่ไหมครับ

จากคำถามในความเห็นที่ 9 อ่านคำตอบได้ในความเห็นที่ 12

• Quote Originally Posted by itasian View Post
      มีคำถามอีกแล้วครับ

banner บน กับ ล่าง ถ้าเราประมูลได้ทั้งคู่เลย ต้องเป็น คนละอัน หรือว่า อันเดียวกันครับ
      แล้ว ลิงก์ที่จะให้ banner ทั้งบน และล่าง ต้องเป็น อันเดียวกัน หรือว่า ต่างกันได้ครับ
      แล้ว ลิงก์ที่ให้ จำเป็นต้อง เ็ป็นลิงก์เฉพาะใน SBNTown รึเปล่าครับ
      อย่าง ถ้าผมมี เวบไซต์ที่อื่น ลิงก์ตรง banner จะให้ลิงก์ไปที่นั่นได้ไหมครับ

ขอรบกวนด้วยครับ

จากคำถามในความเห็นที่ 19 อ่านคำตอบได้ในความเห็นที่ 21

• Quote Originally Posted by firstn View Post
      สอบถามค่ะ คือพี่ไม่ค่อยเข้าใจเกี่ยวกับbanner และระเบียบการประมูลค่ะ
      1.ถ้าพี่สนใจจะร่วมประมูลแต่ทำbanner เองไม่เป็นต้องทำยังงัยค่ะ
      2.คนที่ประมูลได้ต้องจ่ายรายเดือนตามที่ตกลงทุกเดือน กรณีที่จะยกเลิกสามารถทำได้หรือไม่ เช่นถ้าพี่ประมูลได้ อีก6 เดือนต่อมาพี่ขอยกเลิก สามารถทำได้หรือไม่ และคนที่ประมูลไม่ได้ในครั้งแรกจะขอจ่ายรายเดือนเพื่อใช้สิทธิเพื่อติดbannerตัวเองทำได้หรือไม่
      3.สมมุติถ้าพี่ประมูลได้ห้องรับสมัครงาน ฝึกอบรม แต่อยากได้ห้องเสื้อผ้าจะมีโอกาสที่bannerพี่จะเวียนไปติดห้องเสื้อหรือห้องอื่นที่ต้องการได้หรือไม่ค่ะโดยจ่ายค่ารายเดือนตามที่ห้องนั้นๆ ตกลงไว้

งงกับคำถามหรือป่าวค่ะ คุณ WM ต้องขอโทษด้วยจริงๆค่ะ พี่ไม่ค่อยรู้เกี่ยวกับเรื่องนี้จริงๆค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะ
      จากคำถามในความเห็นที่ 23 อ่านคำตอบได้ในความเห็นที่ 24

• Quote Originally Posted by cateiei View Post
      สวัสดีค่ะคือยังสงสัยอยู่นิดนึงนะคะว่า ...
      ข้อ 1.ถ้าเกิดเราได้ขายสินค้าอยู่ในเว็ปไซต์ของ sbntown อยู่แล้วจำเป็นไหมคะที่เราจะต้องประมูล banner ?
      (ขายของอยู่ในห้อง hi end อะคะแม่ค้าสมัครเล่น)
      ข้อ 2.คือถ้าเรามีเว็ปไซต์ wedding แล้วสามารถจะนำมาร่วมประมูลพื้นที่ banner ด้วยได้ไหมคะ ?

ถ้าได้ก็ขอประมูลเลยนะคะ..ราคา top 700
      ราคาประมูลต่ำสุด bottom 300
      ขอบคุณมากคะ .............ช่วยด้วยจะหมดเวลาประมูลเต็มทีแร้ว

จากคำถามในความเห็นที่ 25 อ่านคำตอบได้ในความเห็นที่ 26

สอบถามเพิ่มเติมครับ

ถ้าในห้องเดียวกัน เรายื่นประมูลไว้ก่อนแล้ว
      แต่ มีคนมายื่นประมูลหลังเรา และเขาให้ราคา banner สูงกว่าเรา
      อย่างนี้ เรามีสิทธิ ยื่นประมูลอีกกี่ครั้ง ก็ได้ใช่ไหมครับ
      เหมือนกับที่เขาประมูลกันทั่วๆ ไป ใช่ไหมครับ
      เพื่อเข้าแข่งชิง banner ให้ได้ใช่ไหมครับ

ผมเข้าใจถูกไหมครับ

จากคำถามในความเห็นที่ 34 อ่านคำตอบได้ในความเห็นที่ 35

สนใจร่วมประมูลหรือต้องการอ่านเพิ่มเติมอย่างละเอียดได้ในกระทู้
    ระเบียบวิธีการประมูลแบนเนอร์เพื่อประชาสัมพันธ์ธุรกิจการค้าในระบบชุมชน sbn

ส่วนหลักการและเหตุผลในการเปิดการประมูลเพื่อนสมาชิก
    เปิดประมูล sbntown banner โดยระบบรวมคะแนนเพื่อความเท่าเทียมกันทุกคน

ขอบคุณสมาชิกทุกคนที่แบ่งปันสร้างสรรค์สาระและเลือกซื้อขายอย่างสุจริตใจในชุมชนแห่งนี้

Last edited by Siambrandname Webmaster; 04-18-2012 at 04:35 PM.

9
    0/5
    =======================================================
    เปิดโลก SBNTown
    กระทู้ แนะนำความรู้ในการใช้เครื่องมือของชุมชน SBN Town ที่ทำให้พวกเราสามารถใช้งานได้อย่างเท่าเทียมกัน
    จากกระทู้ "ร่วมรณรงค์ใส่ลิ้ง เปิดโลก SBNTown ใน sign เพื่อแนะนำเพื่อนๆ ในการใช้เครื่องมือของชุมชนให้มีทักษะเท่ากัน" โดยคุณiDnOuSe4

เมื่อใช้เครื่องมือได้อย่างเท่าเทียมแล้ว ดูตัวอย่างและหลักการในการตั้งกระทู้ให้สวยงามน่าสนใจได้ในกระทู้รีวิวของเพื่อนสมาชิก
    กระทู้ มาร่วมสร้างสีสัน สร้างกระทู้ ให้ดูน่าตื่นตาตื่นใจ ทั้ง ภาพ แสง สี เสียง และตัวหนังสือ ได้ในกระทู้เดียว !!! โดยคุณ itasian

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนอย่างยิ่งที่ได้ร่วมเสียสละ สร้างระบบชุมชน SBN แห่งนี้ขึ้นมา
    ทั้งที่อาศัยอยู่ในชุมชน SBN และ SBNTown
    <--คลิ๊กที่นี่เพื่ออ่านคำขอบคุณ

และ >>คลิ๊กที่นี่เพื่ออ่านเรื่องราวการเกิดขึ้นของชุมชน SBNTown<<

=======================================================

9
    0/5
    ประกาศเพิ่มเติม จากผู้ดูแลระบบและเครื่องมือ จากลิงค์ ระบบ Banner ของชุมชน Sbntown.com รองรับไฟล์ Flash (.swf) แล้ว ดังนี้

Quote Originally Posted by sbntown View Post
    ระบบ Banner ของชุมชน Sbntown.com รองรับไฟล์ Flash (.swf) แล้ว

ตอนนี้ ระบบ Banner ของชุมชน Sbntown.com รองรับไฟล์ ที่สร้างจากโปรแกรม Adobe Flash แล้วครับ

ไฟล์ Flash ที่สามารถนำมาใช้เป็น Banner ได้ ต้องมีขนาด 720 x 180 เท่านั้น !!!

โดยเพื่อนสมาชิก สามารถแจ้งลิงค์ของไฟล์แบนเนอร์ ที่เป้น ไฟล์ ตระกูล swf ที่เจ้าหน้าที่ที่รับประมูลแบนเนอร์ เพื่อเปลี่ยนมาใช้ Banner ที่เป็น Flash (.swf) ได้ครับ

ส่วน ไฟล์ Flash Video (ตระกูล .flv) ระบบยังไม่รองรับครับ รองรับการใช้งานแต่ตระกูล swf เท่านันครับ

กระทู้ แนะนำความรู้ในการใช้เครื่องมือของชุมชน SBN Town ที่ทำให้พวกเราสามารถใช้งานได้อย่างเท่าเทียมกัน
    จากกระทู้ "ร่วมรณรงค์ใส่ลิ้ง เปิดโลก SBNTown ใน sign เพื่อแนะนำเพื่อนๆ ในการใช้เครื่องมือของชุมชนให้มีทักษะเท่ากัน" โดยคุณiDnOuSe4

เมื่อใช้เครื่องมือได้อย่างเท่าเทียมแล้ว ดูตัวอย่างและหลักการในการตั้งกระทู้ให้สวยงามน่าสนใจได้ในกระทู้รีวิวของเพื่อนสมาชิก
    กระทู้ มาร่วมสร้างสีสัน สร้างกระทู้ ให้ดูน่าตื่นตาตื่นใจ ทั้ง ภาพ แสง สี เสียง และตัวหนังสือ ได้ในกระทู้เดียว !!! โดยคุณ itasian

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนอย่างยิ่งที่ได้ร่วมเสียสละ สร้างระบบชุมชน SBN แห่งนี้ขึ้นมา
    ทั้งที่อาศัยอยู่ในชุมชน SBN และ SBNTown
    <--คลิ๊กที่นี่เพื่ออ่านคำขอบคุณ

และ >>คลิ๊กที่นี่เพื่ออ่านเรื่องราวการเกิดขึ้นของชุมชน SBNTown<<

9
    0/5
    ประกาศแก้ไขยกเลิกสิทธิ์ปักหมุดกระทู้เนื่องจากประมูลแบนเนอร์บนล่างห้องเดียวกันได้ จากกระทู้ มาตรการเพื่อความปลอดภัย ลดภาระ สนับสนุนเพื่อนสมาชิกที่พยายามรักษากฎและรับผิดชอบดูแลชุมชนแห่งนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ประกาศเมื่อ วันที่ 31 มกราคม 2555

รอบประมูลที่ 21 (รอบการประมูลเดือนมีนาคม 2555) การได้สิทธิ์ปักหมุดตั้งแต่วันที่ 20 มีนาคม ถึง 20 เมษายน 2555 ถือเป็นเดือนสุดท้าย
    สำหรับการปักหมุดจากเงื่อนไขนี้
    Last edited by Siambrandname Webmaster; 03-31-2012 at 12:33 PM.

9
    0/5
    เพิ่มสิทธิ์ใหม่สำหรับ การปักหมุดในห้อง HiEnd และ HiStreet ใน siambrandname ตามรายละเอียดประกาศในกระทู้ มาตรการเพื่อการดำรงอยู่ของระบบ ชุมชน SBN

0/5

Re: สรุป กำหนดกาล ระเบียบ วิธีการ ประมูลแบนเนอร์ในระบบชุมชน sbn ที่ใช้ร่วมกัน

สรุปการประชุมได้ระเอียดมากๆเลยครับ ได้ความรู้มากๆ
    สมัคร slotxo