Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 7 of 7

Thread: ★★★★★ ขายกระเป๋า Coach นำเข้าจาก USA ของแท้ มากกว่า 60 แบบค่ะ คลิกมาชมกันนะคะ + ราคาต่อรองได้ค่ะ ★★★★★

Warning Points:
    0/5

Cool ★★★★★ ขายกระเป๋า Coach นำเข้าจาก USA ของแท้ มากกว่า 60 แบบค่ะ คลิกมาชมกันนะคะ + ราคาต่อรองได้ค่ะ ★★★★★

[CENTER]

ขายกระเป๋า COACH นำเข้าจาก USA ของแท้ 100%

สนใจติดต่อได้ที่เบอร์ 081-564-5721
    kungnang_jom@hotmail.com
    แม่ค้ามีชื่อน่ารักๆว่า กุ้งนาง ค่ะ

โซนนี้มาใหม่ เริ่ด เริ่ิด เริ่ด

COACH patchwork dark brown tote F15459 $398+ TAX

Coach หนังสีน้ำตาล ออกแบบมาเป็นลายปะต่อกัน ด้านหน้าและด้านหลังแบ่งเป็น 3 ส่วนลายไม่ต่อกันแบบรุ่น tribeca มีส่วนที่เป็นผ้าสักหลาดผสม ขนาดพอเหมาะ ใส่ของได้เยอะ ให้ความแปลกตา แต่ก็คงเอกลักษณ์ของความเป็น coach ค่ะ

รหัส 15459
    สี น้ำตาล
    ขนาด 13”L x 10”H x 5”W

100% Authentic COACH
    BRAND NEW WITH TAG

.....................................................................................

Coach Madison Teal Dot Op Art Sophia 15935 Blue $298+ TAX

Coachสีมรกตใบนี้เป็นคอลเล็คชั่นใหม่ล่าสุดค่ะ แต่สีนี้ไม่มีในshop เมืองไทย รับประกันความเริ่ดค่ะ มันดูดี ดูหรู ดูแพงมาก ผ้าเป็นลายจุดเล็กๆเรียงกันเป็นตัวซี สวยงามมาก เป็นคอลเล็คชั่นที่คุณแม่ค้าแนะนำว่าต้องมีค่ะ

รหัส 15935
    สี เขียวอมฟ้า
    ขนาด 14.5”L x 9”H x 3”W

.................................................................................

COACH BLACK LEATHER STUD E/W TOTE/BAG 15235 $328+ TAX

Coach หนังสีดำตกแต่งด้วยหมุดสีทอง น้ำหนักเบา ขนาดพอเหมาะ ใช้ได้กับทุกชุด ออกงานได้ทุกโอกาสค่ะ

รหัส 15235
    สี ดำ
    ขนาด 9”x12”x4”

................................................................................

COACH KRISTIN STUDDED CROSSBODY ANTIQUE NICKEL/BOYSENBERRY BAG 44043 $228+ TAX

Coach ใบนี้ออกแบบมาให้ดู antique มากๆค่ะ สีม่วงมะเหมี่ยวอมดำ ตกแต่งด้วยหมุดกลมและสี่เหลี่ยม ตัวกระเป๋าเป็นหนังสายเป็นโซ่เล็กๆสะพาย cross body ใบนี้เป็นคอลเล็คชั่นใหม่ค่ะ แต่ได้ตัว display มาซื่งทางร้านออก re-tag ให้ใหม่ตามรูปเลยค่ะ ใบนี้เหมาะจะสะพายไปเที่ยวแบบสัมภาระน้อยๆ แต่กระเป๋าตังค์กับมือถือหรือ passport ค่ะ

รหัส 44043
    สี ม่วงมะเหมี่ยว
    ขนาด 6” x 6.5”

.................................................................................

Coach Madison Peach Op Art Hippie Bag 14579 $278 + TAX

Coachใบนี้คุ้นๆมั๊ยคะ ก็เพิ่งเห็นกันใน shop coach นี่คะ เพิ่งออกจากshop ในอเมริกามาหมาดๆเลย สวยหรูดูดีค่ะคุณลูกค้า สะพายได้สองแบบนะคะ เป็นผ้าทอสีพีช น่ารักมาก เหมาะกับสาวน่ารักน่ารักค่ะ สะพายได้สองแบบค่ะ

รหัส 14579
    สี พีช
    ขนาด 11.5" x 11" x 2.5"

...............................................................

COACH Op Art Charm TOTE PLUM 14841 $298+TAX

Coach ใบนี้ดีไซน์ถูกใจคุณแม่ค้ามากค่ะ มีกระเป๋าร้อยโซ่คล้องด้านหน้าด้วย น่ารักน่าจุ๊บมากๆ ดีไซน์แบบนี้มีหลายสีนะคะ สีนี้หายากและราคาแพงเลยทีเดียว คอลเล็คชั่นนี้ยังมีอยู่ที่ฮ่องกงนะคะ มันสวยโดนใจจริงๆ ควรจะมีไว้เสริมความหรูเพิ่มอีกสักใบค่ะ

รหัส 14841
    สี ม่วง
    ขนาด12"L X 10"H X 4 1/2"D

.................................................................

COACH KRISTIN LEATHER HOBO BAG RAISIN 14783 $298+TAX

COACH หนังสีม่วงคอลเลคชั่นนี้ขายดีและหายากมากๆค่ะ เพราะขายดีมาก ราคาในอเมริกาก็ยังแพงอยู่ค่ะ หนังคุณภาพดี นิ่มมาก ตัดกับโลหะสีทอง ใส่ของได้เยอะ รับประกันความสวยและความคุ้มค่าค่ะ

รหัส 14783
    สี ม่วง
    ขนาด 11"(L) x 13"(H) x 5 1/4" (W)

................................................................................

Coach Kristin OP Art Sateen Large Hobo Black Handbag 14761 $398.00 + TAX

Coach ผ้าสีดำ collection นี้ยังอยู่ใน shop ที่อเมริกาอยู่เลยค่ะ ใบใหญ่มากค่ะ
    ใบนี้ต้องขอโทษคุณลูกค้าอย่างแรง เพราะสายสะพาย cross body หายไปค่ะ ใบนี้ได้มาจาก outlet ในราคาถูก แต่ใบใหญ่ขนาดนี้ คุณแม่ค้าคิดว่าไม่จำเป็นต้องใช้สายสะพาย cross body หรอกค่ะ ไม่งั้นมันจะห้อยลงมาต่ำไป แค่สะพายไหล่ก็โอแล้วค่ะ จริงๆแล้วเราไม่อยากขายของมีตำหนิเลย คุณแม่ค้าก็ไม่คิดว่า partner ที่อเมริกาจะส่งของมีตำหนิมาให้เรา แต่กระบวนการ refund นั้นยุ่งยากมาก เราเลยได้บทเรียนที่แสนเจ็บปวด ใบนี้คุณแม่ค้าเลยลดราคาให้สุดๆไปเลยค่ะ ขายขาดทุน ต้องยอมจริงๆ ค่ะ

รหัส 14761
    สี ดำ
    ขนาด 17.5” (L) x 15.5” (H) x 3.5” (W)
    ราคา 12,000 บาท ลดเหลือ 6,000 บาทเท่านั้น

BRAND NEW WITH DEFECT

...................................................................................

COACH Khaki Signature Multi Stripe Tote Bag 15588 $268+TAX

การเป๋า coach ทรงนี้อาจจะเห็นกันบ่อยที่เป็นสีกากีแล้วก็มีแถบคาดสีดำ ขาวหรือ ชมพู แต่ใบนี้สวยกว่าตรงที่แถบคาดเป็นหนังหลายๆสีสลับกันค่ะ สายสีทองยาวพอเหมาะสะพายสะดวก ขนาดพอเหมาะไม่ใหญ่เทอะทะ เหมาะกับสาวหวานที่รักความสดใสมากๆ

รหัส 15580
    สี กากี
    ขนาด13" (L) X 10" (H) X 4.5" (W)

................................................................

COACH ASHLEY HORSE & CARRIAGE AMETHYST SATCHEL 15540 $298+TAX

Coach คอลเลคชั่นนี้เป็นทรงเดียวกับซาบรีน่าค่ะ แต่ทรงแอชลี่จะมีอักษร coach อยู่ตรงกลางแทนตราสัญลักษณ์รถม้าของ coach เป็นทรงยอดนิยมเหมือนกันค่ะ ใช้แล้วรู้เลยว่าเป็น coach ค่ะ

รหัส 15540
    สี ม่วง
    ขนาด (L) 12 x (H) 7 x (W) 5 inches

.........................................................................

COACH EMBOSSED SIGNATURE PATENT GALLERY TOTE BAG 15246 $328+ TAX

Coachหนังแก้วสีดำ มันวาว สวยแบบผู้ดีๆ น้ำหนักเบา ขนาดพอเหมาะ ใช้ได้กับทุกชุดทุกงานค่ะ

รหัส 15246
    สี ดำ
    ขนาด 13”L x 9”H x 5”W

.....................................................................

COACH POPPY GRAFFITI LUREX SATCHEL 16200 $278+ TAX

Coach สีดำลายกราฟฟิก น่ารักน่าชังและโดดเด่นมาก รุ่นนี้ทุกใบด้านหน้าและด้านหลังจะแบ่งออกเป็นสามส่วนตามแนวตั้งลายจะไม่ต่อกันแป๊ะค่ะ สะพายได้สองแบบนะคะ มีที่เก็บสายอยู่ใต้กระเป๋าเหมือน sabrina ค่ะ

รหัส 16200
    สี ดำ
    ขนาด 12”L x 8” x 5”W

.....................................................................

COACH POPPY SIGNATURE SATEEN LUREX GRAPE SODA 15861$278+ TAX

Coach สีม่วงตัดกับโลหะสีทอง สวยเริ่ดและโดดเด่นมาก รุ่นนี้ทุกใบด้านหน้าและด้านหลังจะแบ่งออกเป็นสามส่วนตามแนวตั้ง ด้านหลังลายจะไม่ต่อกันแป๊ะค่ะ สะพายได้สองแบบนะคะ มีที่เก็บสายอยู่ใต้กระเป๋าเหมือน sabrina ค่ะ

รหัส 15861
    สี ม่วง
    ขนาด 12”L x 8” x 5”W

...............................................................................

NEW COACH Gold Poppy Story Patch Swingpack Handbag 15304 $268+TAX

ทรงนี้เป็น poppy นะคะ ยังอยู่ใน shop ที่เมืองไทยอยู่เลยค่ะ สีทองสวยเริ่ด ทรงนี้เหมาะจะสะพายไปเที่ยวหรือshopping เก๋ๆ หวังว่าจะถูกใจคุณลูกค้านะคะ

รหัส 15304
    สี ทอง
    ขนาด 4.5”W x 11”H x 13.5”D

COACH Poppy Leather Swingpack Bag in Gunmetal 14561 $298+TAX

ทรงนี้เป็น poppy นะคะ สีเงินเมทาลิค วาววาว น่ารักแบบมีเสน่ห์ค่ะ ทรงนี้เหมาะจะสะพายไปเที่ยว ในวันสบายเก๋ๆ พูดได้คำเดียวว่าของจริงมันเลิศมาก ต้องโดนค่ะ

รหัส 14561
    สี เงิน
    ขนาด 4.5”W x 11”H x 13.5”D

COACH GOLD POPPY SEQUIN GROOVY CROSSBODY 15381 $198 + TAX

Poppy ใบนี้เพิ่งออกจาก shop ที่อเมริกาค่ะ น่ารักน่าชัง สะพายได้สองแบบค่ะ เหมาะกับน้องๆวัยใส ที่ชอบเติมสีสันให้ชีวิตถูกใจสาวก coach ที่ชอบสะสม limited edition แบบสุดๆ ตัวกระเป๋าเป็นเลื่อมๆสีทอง วิบวับ วิบวับ สะดุดตาหนุ่มๆค่ะ โอ้ย....เริ่ดๆๆ

รหัส 15381
    สีทอง
    ขนาด12"W x 6.5"H x 4"D

COACH Gold Poppy Story Patch Groovy Handbag 15302 $198 + TAX

Poppy ใบนี้เพิ่งออกจาก shop ที่อเมริกาค่ะ น่ารักน่าชัง สะพายได้สองแบบค่ะ เหมาะกับน้องๆวัยใส ที่ชอบเติมสีสันให้ชีวิต สะพายไปเที่ยวเก๋ๆ แต่โดดเด่นโดนใจค่ะ

รหัส 15302
    สี ทอง
    ขนาด12"W x 6.5"H x 4"D

.......................................................................

COACH POPPY GRAFFITI GLAM TOTE 16052 $198+TAX

Poppy สีดำลายกราฟฟิกน่ารักน่าชัง เป็นคอลเลคชั่นที่ฮอตมากๆ ไม่ว่าจะสะพายไปไหนก็โดดเด่นด้วยเอกลักษณ์ของความเป็น poppy ค่ะ

รหัส 16052
    สี ดำ
    ขนาด 16.25 in. (L) x 12.25 in. (H) x 4.75 in. (W)

............................................................................

Coach Poppy Story patch Glam Black/Gold Tote Purse 15301 $198+TAX

Poppy สีดำ สุดหรู ถูกใจคุณแม่ค้า สะพายแล้วเริ่ดมาก คอลเลคชั่นนี้ยังอยู่ใน shop ที่อเมริกานะคะ ซื้อไปไม่ผิดหวังค่ะ สีดำกับตัวอักษรสีทองช่างดูดีจริงๆค่ะ

รหัส 15301
    สี ดำ
    ขนาด 16.25 in. (L) x 12.25 in. (H) x 4.75 in. (W)

COACH GALLERY E/W TOTE BLACK SILVER GRAY 16563 $298+ TAX

Coach ผ้าสีเทาลายรถม้า สัญลักษณ์ของ coachค่ะ สวยงาม โดดเด่น สะพายแล้วรู้เลยค่ะ ว่าใช้แบรนด์เนม น้ำหนักเบา ขนาดพอเหมาะ ใช้ได้บ่อยไม่ว่าไปทำงานหรือshopping ค่ะ

รหัส 16563
    สี เทา
    ขนาด 12”L x 9”H x 4”W

.......................................................................

COACH RASPBERRY PINK PATENT LEATHER STRIPE TOTE 15142 $268+TAX

การเป๋า coach ทรงนี้อาจจะเห็นกันบ่อยที่เป็นสีกากีแล้วก็มีแถบคาดสีดำ ขาวหรือ ชมพู แต่ใบนี้สวยกว่าตรงที่เป็นหนังสีชมพูทั้งใบ สายยาวพอเหมาะสะพายสะดวก ขนาดพอเหมาะไม่ใหญ่เทอะทะ เหมาะกับสาวหวานที่รักความสดใสมากๆ

รหัส 15142
    สี ชมพูราสเบอร์รี่
    ขนาด13" (L) X 10" (H) X 4.5" (W)
    ราคา พิเศษ

...................................................................

Coach Madison Gold Leather East West Tote bag 15373$298+TAX

ใบนี้เรียบหรูดูดีมากๆ เป็นหนังเมทาลิคสีทองมันวาวต่อกัน 3 ชิ้น มีโลหะ coach อยู่ตรงกลาง ขนาดพอเหมาะใส่ของได้เยอะ สวยเริ่ดในแบบฉบับของ coach เป็นคอลเลคชั่นสีทองที่น่าสะสมค่ะ

รหัส 15373
    สี ทอง
    ขนาด 15 "( top) L x 10" H x 4.5" W 20.5"adjustable leather strap with 8"drop
    ราคา พิเศษ

...........................................................................

COACH MIA OCELOT MINI MAGGIE BAG 44293 $188 + TAX

Coachลายเสือสีเทา ใบขนาดพอเหมาะ ดูหรูแต่แอบเซ็กซี่เล็กๆค่ะ เหมาะจะสะพายออกงานกลางคีน ส่งให้คุณดูโฉบเฉี่ยวสะดุดตาแน่นอนค่ะ ใบนี้ยังอยู่ในshop ที่อเมริกาอยู่เลยค่ะ

รหัส 44293
    สี เทา
    ขนาด 9.75 (L) x 7.5 (H) x 3.75(W)
    ราคา พิเศษ

.....................................................................................

COACH JULIA OP ART PERRY LEATHER TOTE SAND 14967 $278 + TAX

Coachใบนี้คุ้นๆมั๊ยคะ ก็เพิ่งเห็นกันใน shop coach ที่เมืองไทยนี่คะ โชว์อยู่ในร้านที่พารากอนเลย ขายอยู่ใน shop เมืองไทย 14,500 นะคะ สะพายแล้วเก๋ ดูดีมาก ใส่ของได้เยอะนะคะ จะสะพายไปเรียนหรือไปเที่ยวก็ถูกใจค่ะ ใบนี้เป็นหนังสีขาวทั้งใบค่ะ

รหัส 14967
    สี ขาว
    ขนาด 19"L X 14.5"H X 7.5" W
    ราคา พิเศษ

............................................................

COACH TARTAN PENNY FLAP PINK/MULTI 15477$188+ TAX

Coachใบนี้เป็นรุ่นใหม่ที่เพิ่งออกมาค่ะ ขนาดพอเหมาะ สีสันน่ารัก เหมาะจะสะพายไปเที่ยวหรือช้อปปิ้งเก๋ๆ ด้านในมี 2 ช่องใส่ของได้พอสมควร สายสะพายไหล่ปรับได้ค่ะ

รหัส 15477
    สี ม่วง
    ขนาด 8"L X 6.5"H X 2.5"W
    ราคา พิเศษ

............................................................................

COACH KRISTIN OP ART SATEEN TOP HANDLE POUCH 43731 $148+TAX

COACH ผ้าทอสีดำลายซีสีขาว ทรงนี้เป็น collection ที่อยู่ใน coach shop ในอเมริกานะคะ ใหม่ล่าสุด เช็คดูได้ที่ www.coach.com เหมาะจะใช้ในวันที่สัมภาระไม่มาก แต่รักแบรนด์เนมค่ะ อิอิ

รหัส 43731
    สี ดำ
    ขนาด 6.75 (L) x 3.5 (H)
    ราคา พิเศษ บาท

COACH KRISTIN OP ART LUREX HOBO PALE GOLD 15016 $258+TAX

COACH สีครีมประกายทองสุดหรู ทรงนี้ยังเป็น collection ที่อยู่ใน coach shop ในอเมริกานะคะ ใส่ของได้เยอะ ทรงสวย สะพายได้ 2 แบบ ถูกใจคุณแม่ค้าสุดๆค่ะ

รหัส 15016
    สี ครีมประกายทอง
    ขนาด 14 "(L) x 13 "(H) x 3 "(D)
    ราคา พิเศษ

COACH MADISON OP ART IKAT HIPPIE BAG Gray/Ivory 15051 $298 + TAX

Coachใบนี้คุ้นๆมั๊ยคะ ก็เพิ่งเห็นกันใน shop coach นี่คะ เพิ่งออกจากshop ในอเมริกามาหมาดๆเลย สวยหรูดูดีค่ะคุณลูกค้า สะพายได้สองแบบนะคะ เป็นผ้าทอสีเทาอมดิ้นเงินหน่อยๆค่ะ มันจะเงาๆเลื่อมๆตลอด ตลอด ใบนี้รับประกันเริ่ดๆๆๆ

รหัส 15051
    สี เทา
    ขนาด 11.5" x 11" x 2.5"
    ราคา พิเศษ

........................................................

ุCOACH Julia Canvas Op Art Perry Pale Khaki Tote 15013 $278 + TAX

Coachใบนี้คุ้นๆมั๊ยคะ ก็เพิ่งเห็นกันใน shop coach ที่เมืองไทยนี่คะ โชว์อยู่ในร้านที่พารากอนเลย ขายอยู่ใน shop เมืองไทย 14,500 นะคะ สะพายแล้วเก๋ ดูดีมาก ใส่ของได้เยอะนะคะ จะสะพายไปเรียนหรือไปเที่ยวก็ถูกใจค่ะ สายสะพายและวงกลมตรงกลางเป็นหนังสีเงิน ส่วนตัวกระเป๋าเป็นผ้าทอสีกากีอ่อนสุดหรูค่ะ

รหัส 15013
    สี กากี
    ราคา พิเศษ

COACH JULIA LEATHER SCARF TOTE LILAC 14970 $278 + TAX

Coachใบนี้คุ้นๆมั๊ยคะ ก็เพิ่งเห็นกันใน shop coach ที่เมืองไทยนี่คะ โชว์อยู่หน้าร้านที่เอราวัณเลย ขายอยู่ใน shop เมืองไทย 14,500 นะคะ สะพายแล้วเก๋ ดูดีมาก ใส่ของได้เยอะนะคะ จะสะพายไปเรียนหรือไปเที่ยวก็ถูกใจค่ะ สายสะพายและวงกลมตรงกลางเป็นหนังสีเงิน ส่วนตัวกระเป๋าเป็นผ้าซาตินสุดหรูค่ะ

รหัส 14970
    สี เงิน/ เทา/ เหลือง
    ราคา พิเศษ

.............................................................................

โซนนี้sale sale sale sale sale sale sale sale sale sale

Coach Poppy Blue 3D Op Art Glam Tote Bag 14983 $198+TAX

Poppy สีฟ้าน่ารักสดใสสไตล์ poppy แต่สีนี้จะเป็นลายสามมิติ
    พร้อมเก๋ไก๋ด้วยพลาสติก tag แบบฉบับของpoppy
    Poppy เป็นรุ่นที่นอกจากจะขอแนะนำให้ใส่หนังสือไปเรียนแล้ว
    ยังแนะนำให้สะพายเวลาไปเที่ยวทะเลด้วย ถ่ายรูปสีสวยมากๆ

รหัส 14983
    สี ฟ้า
    ขนาด 16"(L) x 13"(H)” x 4"(W)
    ราคา 6000

..............................................................

Coach Poppy Bella Light Khaki Sig Sateen Tote 14569 $278+TAX

poppy สีกากีอ่อนขริบชมพู น่ารักมาก หายากสุดๆ ใส่ของได้เยอะมาก ทรงนี้เหมาะจะสะพายไปเที่ยวทะเล shopping เก๋ๆ สะพายไปเรียนน่ารักๆ
    จริงๆแล้วใบนี้มีลูกค้าออเดอร์มา เลยซื้อมาในราคาที่แพงมาก แต่พอของมาถึงกลายเป็นว่าของมีตำหนิเลยต้องเอามาลดราคาแบบแม่ค้าขาดทุนสุดๆเลยค่ะ รอยตำหนิอยู่ตรงสายสะพายด้านในและขอบด้านนอก เนื่องจากPVC แบบนี้มักจะดูดสีง่ายซื่งเป็นปัญหาของกระเป๋าcoach ที่พบอยู่บ่อยๆค่ะ แต่สะพายแล้วไม่เห็นค่ะ

รหัส 14569
    สี กากีอ่อนงาขริบชมพู
    ขนาด 19 (at top) 12 (at bottom)"L x 14.5"H x 8"W
    ราคา 8000 บาท ลดเหลือ 5500 บาท

...............................................................................

.COACH Black Chelsea Leather Flap Bag 12336 $328 + TAX

Coach สีดำใบนี้เหมาะกับคนรักหนังดำอีกแล้วค่ะ
    เพราะเข้าใจความต้องการของลูกค้า
    เราจึงตอบโจทย์ให้แบบตรงใจ ใครรักความเรียบหรู
    ชอบสีดำ มาเลยค่ะ มามะ มามะ

รหัส 12336
    สี ดำ
    ขนาด 12" (L) x 7" (H) x 3" (W)
    ราคา พิเศษ 6300

................................................................

COACH BLACK LEATHER HAMILTON HOBO HANDBAG 13956 $328 + TAX

Coach หนังสีดำใบนี้ตั้งใจเอามาเพื่อคนรักหนังกันเลยค่ะ
    สีสุภาพ ออกงานได้ทุกงาน
    ดูดี เสริมบุคลิกภาพให้ดูน่าเชื่อถือ

รหัส 13956
    สี ดำ
    ขนาด 13”(L) x 9”(H)x 3”(W)
    ราคา พิเศษ 6500

..............................................................

COACH MADISON OP ART GRAPHITE MULTI SWINGPACK 43033 $178+TAX

ใบนี้งามมากๆ ผ้าทอสีเทา ลาย C สีเงินสลับเขียว น่ารักน่าชัง
    ใบไม่ใหญ่มาก เหมาะจะสะพายเก๋ๆในวันที่สัมพาระน้อยๆ

รหัส 43033
    สี เทา
    ขนาด 7 1/2 (L) x 8 1/2 (H)
    ราคา พิเศษ 5000

..............................................

COACH Black Patent Leather Pleated Swingpack 42834 $158 + 98+ Tax

ใบนี้เป็นสะพายข้างใบเล็ก สีดำหนังแก้ว
    มาพร้อมกับกระเป๋าแบบคล้องแขนเข้าชุดกัน
    ถ้าพลาดไปคุณจะเสียดาย นะจ๊ะ สายหนังสีดำ
    ปรับความยาวได้ สะพายแบบ crossbody น่ารักๆจ้า
    ใบนี้ต้องบอกว่าด้านในมีรอยเลอะเป็นจุดสีดำอยู่ 1 จุด
    ส่วนใบห้อยข้อมือก็ TAG หายไป
    เพราะงั้นจะลดราคาให้สุดๆเลยนะคะ

รหัส 42834
    สี ดำ
    ขนาด 8.5" x 8" x 2.5"
    ราคา ลดเหลือ 4500 บาท

BRAND NEW WITH DEFECT

...............................................................

COACH Chelsea Black Leather Small Flap Handbag 10951 $228 + TAX

Coach หนังสีดำ ดูเรียบเหมาะกับสาวเรียบร้อยที่รักความหรู
    ด้านหน้าเป็นล๊อคแบบหมุน เย็บตะเข็บ
    ใบนี้Partnerคงได้มาจาก outlet ลดแบบสุดๆ เหล็กเริ่มเป็นรอยนิดหน่อยค่ะ
    คุณแม่ค้าไม่อยากขายของแบบนี้เลย แต่ refund ลำบากมาก
    เลยต้องลดราคาแบบขายขาดทุนไปเลยค่ะ

รหัส 10951
    สี น้ำตาล
    ขนาด 9.5” L, 6.5” H, 3” D
    ราคา ลดเหลือ 3500 บาทเท่านั้น

Last edited by lovecoach; 02-20-2011 at 11:03 AM.

0/5
    uppppppppppppp

0/5
    +++++

0/5

Re: ★★★★★ ขายกระเป๋า Coach นำเข้าจาก USA ของแท้ มากกว่า 60 แบบค่ะ คลิกมาชมกันนะคะ + ราคาต่อรองได้ค่ะ ★★★★★

ALL NEW! ของแท้ 100% แม่ค้าเป็นคนเลือกเอง หิ้วเองจ้า
    *สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนนะคะ*
    CF แล้วรบกวนโอนเงินภายใน 1 วันหลังจาก CF นะคะ

สามารถขอดูรูปเพิ่มเติมให้แน่ใจก่อน บางรูปย่อรูปมา สี/ขนาดอาจดูเพี้ยนไปบ้างคะ
    ขอดูรูปเพิ่มได้แล้วค่อยตัดสินใจซื้อก็ได้จ้า -
    แม่ค้าใจดีนะๆๆๆๆ
    ดูสีจริงจากรูปที่ยืมมาจากเวปนะคะ

line: gibgibgibm
    e-mail:
    chanikarnrr@gmail.com
    whatsapp 085-9595-667
    ems 50 baht ****
    COMME PLAY

ของผู้หญิง : ตัวหัวใจฟ้า หัวใจเขียวและสีเทา size m 2900 บาท
    ของผู้ชาย หัวใจฟ้า size s 3050 บาทคะ ผู้หญิงใส่ได้คะ
    พร้อมส่ง มีถุงกระดาษของcomme ให้ทุกใบคะ

*COACH KATE SPADE มีกล่องให้ค่ะ

COACH F49062 Coach Signature Stripe Perforated Medium Wristlet/Purse F49062

1650 BAHT
    ป็นทั้งกระเป๋าสตางค์ กระเป๋าเครื่องสำอางค์ กระเป๋าดินสอก็ได้ค่ะ
    ตัวกระเป๋าเป็นหนัง ทำความสะอาดง่าย ใบเดียวคุ้มเลยจ้าาา เหลือสีฟ้าคะ 1 ใบ

3650 BAHT F48131 coach WALLET
    กระเป๋าสตางค์ใบยาวสีดำสุดคลาสิค ตัวกระเป๋าเป็นหนังสีดำสวยมากๆ สามารถใส่บัตรได้มากกว่า 10 ช่องค่ะ Coach COACH long wallet
    ขนาด 7 1/2 " (L) * 4" (H)

3650 BAHT
    COACH F48981
    Coach Kristin Signature Sateen Slim Envelope

2350 BAHT COACH F48127

กระเป๋าสะพาย ใส่ของได้จุมากคะ

3550 BAHT coach F48050

1450 BAHT พร้อมกล่อง with tag
    ทรง wristlet ราคาเท่ากันหมดเลยนะคะ ใช้แล้วไม่เชยแน่นอนน
    ใบสีส้ม เป็นหนังคะ

2850 BAHT F48774 coach
    รูปข้างในยืมมาจากเวปนะคะ กระเป๋าสตางค์ใบไม่เล็กไม่ใหญ่ ใช้งานคุ้มค่า มีช่องใส่บัตรถึง 11 ช่องพร้อมช่องใส่รูปอีก 1 มีช่องใส่แบงค์ 1ช่อง พร้อมช่องซิปใส่เศษตังค์

สีชมพูนะคะ

2850 BAHT COACH WALLET
    มีช่องใส่เหรียญเป็น ซิปรูด มีช่องใส่รูป ที่ใส่บัตร 14 ช่อง และช่องใส่รูปถ่ายค่ะ ช่องใส่ แบงค์ตรงกลาง

F48047 coach wallet

KATE SPADE

ปรับลด ขาย 4200 บาท ทุกใบ

1.KATE SPADE Wellesley neda wallet WLRU1153 เป็นหนังคะ

l

2. KATE SPADE CLUTCH WALLET NEDA WLRU1190 เป็นหนังคะ

3.Kate Spade Neda Pasadena ZEBRA WLRU1319 เป็นหนังแก้วคะ

4.Kate Spade NEDA Astor Court WLRU1240

เป็นหนังคะ

5.kate spade wrul1450
    เป็นหนังคะ

6.KATE SPADE PASADENA BLACK STACY WALLET WLRU1143 เหลือ สีดำ 3350 baht กระเป๋าตังค์ หนังแก้ว

7.KATE SPADE NEDA METRO SPADE LIGHT pink WOMENS ZIP WALLET WLRU1444
    หนังแก้วคะ สี LIGHT PINK ดูรูปเพิ้มเติมได้คะ

8.Kate Spade WLRU1457 Moroccan Market NEDA Zip Around Wallet เป็นหนังคะ

THANKYOU SBN
    Last edited by gibgibgibm; 08-28-2013 at 12:04 AM.

0/5

Re: ★★★★★ ขายกระเป๋า Coach นำเข้าจาก USA ของแท้ มากกว่า 60 แบบค่ะ คลิกมาชมกันนะคะ + ราคาต่อรองได้ค่ะ ★★★★★

ALL NEW! ของแท้ 100% แม่ค้าเป็นคนเลือกเอง หิ้วเองจ้า
    *สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนนะคะ*
    CF แล้วรบกวนโอนเงินภายใน 1 วันหลังจาก CF นะคะ

สามารถขอดูรูปเพิ่มเติมให้แน่ใจก่อน บางรูปย่อรูปมา สี/ขนาดอาจดูเพี้ยนไปบ้างคะ
    ขอดูรูปเพิ่มได้แล้วค่อยตัดสินใจซื้อก็ได้จ้า -
    แม่ค้าใจดีนะๆๆๆๆ
    ดูสีจริงจากรูปที่ยืมมาจากเวปนะคะ

e-mail:
    COMME PLAY

ของผู้หญิง : ตัวหัวใจฟ้า หัวใจเขียวและสีเทา size m 2900 บาท
    ของผู้ชาย หัวใจฟ้า size s 3050 บาทคะ ผู้หญิงใส่ได้คะ
    พร้อมส่ง มีถุงกระดาษของcomme ให้ทุกใบคะ

*COACH KATE SPADE มีกล่องให้ค่ะ

COACH F49062 Coach Signature Stripe Perforated Medium Wristlet/Purse F49062

1650 BAHT
    ป็นทั้งกระเป๋าสตางค์ กระเป๋าเครื่องสำอางค์ กระเป๋าดินสอก็ได้ค่ะ
    ตัวกระเป๋าเป็นหนัง ทำความสะอาดง่าย ใบเดียวคุ้มเลยจ้าาา เหลือสีฟ้าคะ 1 ใบ

3650 BAHT F48131 coach WALLET
    กระเป๋าสตางค์ใบยาวสีดำสุดคลาสิค ตัวกระเป๋าเป็นหนังสีดำสวยมากๆ สามารถใส่บัตรได้มากกว่า 10 ช่องค่ะ Coach COACH long wallet
    ขนาด 7 1/2 " (L) * 4" (H)

3650 BAHT
    COACH F48981
    Coach Kristin Signature Sateen Slim Envelope

2350 BAHT COACH F48127

กระเป๋าสะพาย ใส่ของได้จุมากคะ

3550 BAHT coach F48050

1450 BAHT พร้อมกล่อง with tag
    ทรง wristlet ราคาเท่ากันหมดเลยนะคะ ใช้แล้วไม่เชยแน่นอนน
    ใบสีส้ม เป็นหนังคะ

2850 BAHT F48774 coach
    รูปข้างในยืมมาจากเวปนะคะ กระเป๋าสตางค์ใบไม่เล็กไม่ใหญ่ ใช้งานคุ้มค่า มีช่องใส่บัตรถึง 11 ช่องพร้อมช่องใส่รูปอีก 1 มีช่องใส่แบงค์ 1ช่อง พร้อมช่องซิปใส่เศษตังค์

สีชมพูนะคะ

2850 BAHT COACH WALLET
    มีช่องใส่เหรียญเป็น ซิปรูด มีช่องใส่รูป ที่ใส่บัตร 14 ช่อง และช่องใส่รูปถ่ายค่ะ ช่องใส่ แบงค์ตรงกลาง

F48047 coach wallet

KATE SPADE

ปรับลด ขาย 4200 บาท ทุกใบ

1.KATE SPADE Wellesley neda wallet WLRU1153 เป็นหนังคะ

l

2. KATE SPADE CLUTCH WALLET NEDA WLRU1190 เป็นหนังคะ

3.Kate Spade Neda Pasadena ZEBRA WLRU1319 เป็นหนังแก้วคะ

4.Kate Spade NEDA Astor Court WLRU1240

เป็นหนังคะ

5.kate spade wrul1450
    เป็นหนังคะ

6.KATE SPADE PASADENA BLACK STACY WALLET WLRU1143 เหลือ สีดำ 3350 baht กระเป๋าตังค์ หนังแก้ว

7.KATE SPADE NEDA METRO SPADE LIGHT pink WOMENS ZIP WALLET WLRU1444
    หนังแก้วคะ สี LIGHT PINK ดูรูปเพิ้มเติมได้คะ

8.Kate Spade WLRU1457 Moroccan Market NEDA Zip Around Wallet เป็นหนังคะ

Last edited by gibgibgibm; 08-28-2013 at 12:04 AM.

0/5

UPDATED 11 ธันวาคม 2556
    ALL NEW! ของแท้ 100%
    มีใบเสร็จ ทุกใบ !!! ไม่ต้องกลัวปลอม

e-mail:

COMME PLAY

ของผู้หญิง : สีเทา สีเขียว size m 2600 บาท

ของผู้ชาย : สีฟ้า size S 2700 บาท ผู้หญิงใส่ได้ค่ะ

*COACH มีกล่องให้ค่ะ

3250 BAHT coach F48050
    รุ่น F48050 ASHLEY DOTTED OP ART SLIP ENVELOPE ขนาด 7 3/4" (L) x 4" (H)

2250 BAHT F48774 coach
    COACH SIGNATURE STRIPE SLIM MEDIUM WALLET
    กระเป๋าสตางค์ใบไม่เล็กไม่ใหญ่ ใช้งานคุ้มค่า มีช่องใส่บัตรถึง 11 ช่องพร้อมช่อง พร้อมช่องซิปใส่เศษตังค์
    ขนาด4 1/4" (L) x 3 3/4" (H)

KATE SPADE

2900 บาท ALL NEW มีกล่องให้ค่ะ

1.kate spade wrul1450
    เป็นหนังคะ

2.KATE SPADE NEDA METRO SPADE LIGHT pink WOMENS ZIP WALLET WLRU1444
    หนังแก้วคะ สี LIGHT PINK

0/5

ว้าว!! ขายกระเป๋านำเข้าจาก USA ของแท้ 100% จริงครับ
    slotxo

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->