Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 3 FirstFirst 1 2 3 LastLast
Results 11 to 20 of 24

Thread: ชวนเพื่อนๆ มาใช้ลูกเล่นใหม่ในการตั้งกระทู้ของเพื่อนสมาชิกครับ

TEDDY07's Avatar
    TEDDY07 is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    ขอบคุณมากๆจ๊ะ
    ขอบคุณ SBN จ๊ะ

หนังสือสวดมนต์ แจกฟรี ฟรี ฟรี
    ขอเชิญเพื่อนๆ SBN รับหนังสือสวดมนต์ฟรี
    เพื่อสวดบูชา ก่อให้เกิดความเป็นสิริมงคล
    แก่ตัวท่านเองและครอบครัว
    หรือจะเอาไปช่วยกันบอกบุญต่อก็ดียิ่งๆขึ้นไปเลยนะจ๊ะ

ตามลิ้งค์นี้เลย
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=390560

AnnAnnAntz's Avatar
    AnnAnnAntz is offline Trusted Member
    0/5
    สุโค่ย จริงๆค่ะ

ไม่เคยหยุดนิ่งในพัฒนาชุมชน

ขอเป็นกำลังใจให้นะคะ ..

. . . . . . . .
    if u want smthing very badly, set it free.
    if it come back 2u, it's ur 4ever.
    if it doesn't, it was never ur 2 begin with.

Blog Entries
    9
    0/5
    Quote Originally Posted by ^^bam bam View Post
    เยี่ยมยอดๆ ๆ ๆ ๆ ขอขอบคุณมาก ๆ นะคร๊า
    Happy Valentine's Day นะคะทีมงาน SBN ทุกท่าน
    Quote Originally Posted by mol199 View Post
    ขอบคุณ WM และ ทีมงาน ที่เสียสละ และพยายามช่วยกันพัฒนาเครื่องมือ และ ลูกเล่นต่างๆ ให้กับสมาชิกได้ใช้กันมาตลอดค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ
    Quote Originally Posted by wawe View Post
    ขอบคุณคณะเว็ปมาสเตอร์ด้วยนะคะ สุขสันต์วันแห่งความรัก และวันปีใหม่จีนด้วยค่ะ
    Quote Originally Posted by valentino View Post
    ยอดเยี่ยมไปเลยคร้าบ
    Quote Originally Posted by wnonach View Post
    Thank you very much for your information ka WM.
    Quote Originally Posted by apinya40 View Post
    ขอบคุณ WM ที่ช่วยดูแลพวกเราและพัฒนาเวปให้ดียิ่งขึ้นค่ะ
    Quote Originally Posted by story2lady View Post
    รักทีมงาน SBN ทุกคนเลย ลุกเล่นใหม่มี ไฉไล ทั้งน้าน
    Quote Originally Posted by gookgai View Post
    ขอบคุณมากค่ะ ^_^
    Quote Originally Posted by TEDDY07 View Post
    ขอบคุณมากๆจ๊ะ
    Quote Originally Posted by AnnAnnAntz View Post
    สุโค่ย จริงๆค่ะ

ไม่เคยหยุดนิ่งในพัฒนาชุมชน

ขอเป็นกำลังใจให้นะคะ ..
    ขอบคุณ สมาชิกทุกคนเช่นกันครับที่ช่วยกันสร้างชุมชนแห่งนี้ขึ้นมาครับ

ใช้ลูกเล่นใหม่ ให้สนุก และเกิดประโยชน์สูงสุดกับเพื่อนๆ ทุกคนนะครับ

ขอบคุณครับ

jaew_waw's Avatar
    jaew_waw is offline Trusted Member
    0/5
    เยี่ยมไปเลยคะ ขอบคุณ WM ทุกท่านมากนะคะ กับการพัฒนาที่ไม่หยุดยั้ง

เทียนติดไฟเล่มเดียวสามารถช่วยให้เทียนอีกหลายพันเล่มพบความสว่างได้

โดยที่ไม่ทำให้เทียนเล่มนั้นมีอายุการใช้งานน้อยลงเลย

9
    0/5
    Quote Originally Posted by jaew_waw View Post
    เยี่ยมไปเลยคะ ขอบคุณ WM ทุกท่านมากนะคะ กับการพัฒนาที่ไม่หยุดยั้ง
    ขอบคุณครับ ทางเราเป็นเพียงแค่ผู้พัฒนาระบบและเครื่องมือ เพื่อเอื้อต่อการเกิดวัฒนธรรมที่ดีในชุมชนแห่งนี้ครับ
    ชุมชนแห่งนี้ ดำรงได้ เป็นเพราะเพื่อนสมาชิกทุกคนที่ช่วยกันสร้างวัฒนธรรมทีดีขึ้นในชุมชนแห่งนี้ครับ
    ทางเราต้องขอบคุณมากๆ แก่สมาชิกทุกคนที่แบ่งปั่นความรู้ เสียสละและรับผิดชอบต่อชุมชนแห่งนี้ครับ

ขอบคุณมากๆ ครับ

9
    0/5
    ไปตั้งเพิ่มอีกสองกระทู้ครับ

3.How To Spot A Fake Louis Vuitton Bag

4.Louis Vuitton Shoe Factory และ Louis Vuitton อมตะกระเป๋าหรู

เพื่อนๆ คนใด เริ่มนำลิงค์วีดีโอจะทำเองหรือ นำมาเผยแพร่มาแบ่งปั่นกันได้นะครับ

มาบอกเล่า แนะนำ ชวนเพื่อนไปอ่านกระทู้ของตนในกระทู้นี้กันได้เลย
    จะตั้งในห้องไหน ในชุมชนแห่งนี้ ก็ได้ครับ จะได้ตามไปหาดู หาอ่านกันถูกกระทู้ครับ

ขอบคุณมากครับ

terri is offline Trusted Member
    0/5
    ขอบคุณนะค่ะ จะลองเล่นดูจ้า

0/5
    ขอบคุณมากๆนะค่ะ คราวนี้ก้จะมีเพื่อนๆ เอาคลิปดีๆมาให้ดูกันแน่นอนน
    I’ve tried, and i don’t know why ? , cause i just can’t get enough.+

9
    0/5
    Quote Originally Posted by terri View Post
    ขอบคุณนะค่ะ จะลองเล่นดูจ้า
    Quote Originally Posted by mylife View Post
    ขอบคุณมากๆนะค่ะ คราวนี้ก้จะมีเพื่อนๆ เอาคลิปดีๆมาให้ดูกันแน่นอนน
    ครับผม ได้ทดลองใช้ที่กระทู้ใด มาแนะนำในกระทู้นี้ได้นะครับ

ขอบคุณครับ

9
    0/5
    เพิ่มเเติ่มอีก 2 ลูกเล่นครับ คือ

1.ระบบ Blogs ทางทีมงานกำลังพัฒนาครับให้เข้ากับลักษณะใช้งานกระดานพูดคุยของเพื่อนสมาชิกครับ วันหน้าจะทำกระทู้แนะนำการทำ Blog เพื่อจัดเก็บความรู้ที่เพื่อนได้ให้กันไว้ในกระดานพูดคุยครับ
    ตอนนี้ เข้าไปเยียมชม บล๊ิอกที่เพื่อนสมาชิก ได้ทำไว้บางแล้วครับ มีตัวอย่างให้เข้าไปเยียมชมกันได้

MY WEDDING NIGHT : แล้วชีจะ Vintage ไปไหน ?? ของคุณ joywila โดยวิธี กดปุ่ม Blog this post จัดเก็บจากกระทู้ต่างๆ ที่เราเคยเขียนไว้ และ

ดูไบ เที่ยวไปในเมืองทะเลทราย ตอนที่ 1 ของคุณ JanzA โดยการเขียนบลฺ๊ิอกขึ้นมาใหม่

ขอบคุณสมาชิก ทั้งสองมากครับ

เืพื่อนสมาชิกที่มีตัวอย่างบล๊อกที่ใช้งานในระบบชุมชนนี้แล้ว มาแนะนำในกระทู้นี้ได้เช่นกันครับ
    และหากมีข้อคิืดเห็นเพิ่มเตอ่มอยากเสนอแนะให้เราพัฒนาอย่างไร สามารถเขียนบอกถามทีมงานในกระทู้นี้ได้เลยครับ

2.ปรับปรุงระบบ Social Group ใหม่ เพื่อสนับสนุนให้เพื่อนสมาชิกสามารถตั้ง Social Group ได้ง่ายยิ่งขึ้นและ สามารถบริหาร จัดการ ได้ตามความต้องการ และสดวกต่อการใช้งานของเพื่อนสมาชิกยิ่งขึ้น
    ทั้งนี้ทางเรากำลังพัฒนาระบบ จึงตั้ง Social Group ใหม่ขึ้นมาเพื่อนสมาชิกเข้าไปพูดคุยทดลองใช้งานกันได้ครับ

กรุ๊ป สุขภาพ และการออกกำลังกาย

Page 2 of 3 FirstFirst 1 2 3 LastLast