Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 2 FirstFirst 1 2
Results 11 to 13 of 13

Thread: ถึง siambrandname WebMaster

Blog Entries
    9
    Warning Points:
    0/5
    ได้ตอบชี้แจงสมาชิกแอคเคา importusa ตามที่ได้แสดงไว้ข้างต้นจนกระทั้งสิ้นสุดวันที่ 9 เดือน ธันวาคม 2553 และไม่มีการตอบพีเอ็มกลับมาทางเราจึงสรุปว่า สมาชิกดังกล่าวไม่ยินดี ยอมรับโอกาส ในการอาศัยร่วมกัน จึงตัดสินกระทู้ที่เป็นปัญหาของแอคเคา importusa ดังนี้

สมาชิกไม่ยอมรับข้อตกลงในการอาศัยอยู่ร่วมกันที่สมาชิกทุกคนใช้
    อ่านรายละัเอียดข้อตกลง ของระบบชุมชนแห่งนี้ได้จากกระทู้

กรอบความคิด ขอบเขต และความเข้าใจที่ถูกต้องเกี่ยวกับ ระบบ Community Justice

ขอบคุณสมาชิกทุกคนที่เคารพต่อข้อตกลงในการอาศัยอยู่ร่วมกัน

อ่านรายละเอียดได้ในกระทู้ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1223446

ส่วนกระทู้ของแอคเคา kateieie ไม่มีการโต้แย้งมาของแอคเคาดังกล่าวการตัดสินจึงเป็นไปตามที่เพื่อนสมาชิกได้ใช้เครื่องมือ JTP ช่วยในการดูแลชุมชน
    อ่านรายละเอียดได้ในกระทู้ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1222833

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนที่เคารพต่อข้อตกลง พยายามรักษากฎ
    และช่วยดูแลชุมชนแห่งนี้ ที่เราอาศัยร่วมกัน

ขอบคุณครับ
    =======================================================
    เปิดโลก SBNTown
    กระทู้ แนะนำความรู้ในการใช้เครื่องมือของชุมชน SBN Town ที่ทำให้พวกเราสามารถใช้งานได้อย่างเท่าเทียมกัน
    จากกระทู้ "ร่วมรณรงค์ใส่ลิ้ง เปิดโลก SBNTown ใน sign เพื่อแนะนำเพื่อนๆ ในการใช้เครื่องมือของชุมชนให้มีทักษะเท่ากัน" โดยคุณiDnOuSe4

เมื่อใช้เครื่องมือได้อย่างเท่าเทียมแล้ว ดูตัวอย่างและหลักการในการตั้งกระทู้ให้สวยงามน่าสนใจได้ในกระทู้รีวิวของเพื่อนสมาชิก
    กระทู้ มาร่วมสร้างสีสัน สร้างกระทู้ ให้ดูน่าตื่นตาตื่นใจ ทั้ง ภาพ แสง สี เสียง และตัวหนังสือ ได้ในกระทู้เดียว !!! โดยคุณ itasian

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนอย่างยิ่งที่ได้ร่วมเสียสละ สร้างระบบชุมชน SBN แห่งนี้ขึ้นมา
    ทั้งที่อาศัยอยู่ในชุมชน SBN และ SBNTown
    <--คลิ๊กที่นี่เพื่ออ่านคำขอบคุณ

และ >>คลิ๊กที่นี่เพื่ออ่านเรื่องราวการเกิดขึ้นของชุมชน SBNTown<<

=======================================================

0/5

Exclamation Re: ถึง siambrandname WebMaster

User naot และ naott ซึ่งขายของอยู่ใน hi-end และ hi-street ตามลำดับซึ่งดิฉันเป็นเจ้าของยูเซอร์ดังกล่าว อยากถามว่ามีเหตุผลอะไรถึงโดนแบนค่ะ ขอเหตุผลด้วยค่ะ

0/5

Re: ถึง siambrandname WebMaster

ใส่แบนเนอร์แล้วนะคะ ฝากดูด้วยนะคะ ขอบคุณมากคะ
    สมัคร slotxo

Page 2 of 2 FirstFirst 1 2