Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: แจ้งเตือน : เรื่องลายเซ็นต์

Warning Points:
    0/5

แจ้งเตือน : เรื่องลายเซ็นต์

3 ห้ามลงโฆษณาขายของ หรือลงลิงค์ใดๆที่เกี่ยวข้องกับประโยชน์ส่วนตน แอ๊นไม่สามารถอนุญาติแม้เพียงหนึ่งคน เพราะหากมีหนึ่งก้อจะมีสอง และก็จะเป็นปัญหาไม่จบสิ้น ขออภัยในความไม่สะดวกมากๆ ดังนั้นหากต้องการให้ข้อมูลใด หรือขายของใดๆ ช่วยลงในส่วนของ ประกาศ และโฆษณา ประจำวันค่ะ (กำลังจะไปตั้งส่วนนี้ให้ค่ะ)ลงได้วันละหนึ่งครั้ง เผื่อใครเพิ่งอัพบล็อค หรือ มีเวบไซต์ใดๆที่น่าสนใจ ก็เอามาแปะบอกกันได้ค่ะ แต่ห้ามแปะนอกกระทู้นั้นค่ะ

อ้างอิง
    http://www.siambrandname.com/modules...554&highlight=

พบเจอสมาชิกบางท่านทำผิดกฎ ในส่วนของช่องลายเซ็นต์นั้น ได้ลงลิงค์เพื่อประโยชน์ของตนเอง (ลิงค์ร้านค้าขายของ หรือ ลิงค์ที่มีส่วนเกี่ยวข้องกับผลประโยชน์ในเชิงพาณิชย์) จึงใคร่ขอความกรุณาช่วยกันปฏิบัติตามกฎระเบียบเพื่อสังคมของเว็บเรานะค่ะ

ใครที่ทำผิดกฎ ช่วยแก้ไขให้ถูกต้องด้วยนะค่ะ และถ้าเตือนแล้ว ยังทำผิดกฎอีก เราจะนำชื่อท่านมาโพสลงในกระทู้

ขอบคุณเพื่อน ๆ ทุกคนที่ช่วยกันปฎิบัติตามกฎนะจ๊ะ
    [SIGPIC][/SIGPIC]

Warning Points:
    0/5

Re: แจ้งเตือน : เรื่องลายเซ็นต์

ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกคนที่ช่วยกันปฎิบัติตามกฎ เราก็จะปฎิบัติตามกฎเหมือนกันค่ะ
    slotxo true wallet