Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 1 2 LastLast
Results 1 to 10 of 16

Thread: มีใครรู้จัก หมอดู แม่น ๆ เอาเเบบแม่นจริง ๆนะ แบบเคยมีประสบการณ์โดยตรงยิ่งดีใหญ่

ladykaty's Avatar
    ladykaty is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

มีใครรู้จัก หมอดู แม่น ๆ เอาเเบบแม่นจริง ๆนะ แบบเคยมีประสบการณ์โดยตรงยิ่งดีใหญ่

แนะนำด้วยนะคะ หรือลองเข้ามาแชร์ กันก็ได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ
    สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ hellokaty@windowslive.com
    หรือ PM เช็คตลอดนะคะ

greenpark's Avatar
    greenpark is offline Trusted Member
    0/5
    มาปูเสื่อรอด้วยคนนะคะ

Chinwa's Avatar
    Chinwa is offline Junior Member
    0/5
    เอ่อ..บอกก่อนว่าเป็นคนไม่ชอบดูดวงนะครับ
    แต่เพื่อนชอบลากไปนั่นไปนี้อยู่บ่อยๆ
    ถ้าที่ๆผมว่าแม่นแล้วถูกที่สุดที่เคยดูมานะครับ
    ตรงท่าพระจันนร์ หลังมอครับ
    คนดูเป็นผู้ชายสติไม่สมประกอบ
    สามสิบเก้าบาท..แม่นเหมือนจับวาง
    ใจกล้าๆหน่อยนะครับ^^
    แม่ครับ..ตังค์หมด!!!

rungring_n's Avatar
    rungring_n is offline Trusted Member
    0/5
    ขอมาฟังด้วยคนค่ะ

wnonach's Avatar
    wnonach is offline Trusted Member
    0/5
    สวัสดีค่ะน้อง Kathy นานๆจะเห็นหนูในห้องนี้อะค่ะ พี่หนึ่งเคยดูแถวกล้วยน้ำไท แต่ว่านานมากแล้ว ดูแม่นมากๆๆด้วยเดี๋ยวพี่หนึ่งจะลองถามเพื่อนดูว่ายังมีเบอร์โทรหมอดูท่านนี้อยู่ไหมนะคะ แต่หมอดูจะพูดไม่ค่อยเพราะนะต้องทำใจ ประมาณหยาบนิดหน่อยอะค่ะ แต่ตรงแป๋ะเลยรอเดี๋ยวน้า เดี๋ยวมาอัพเดทอีกหนคร้า อิอิ

ปล น้อง Kathy ค่ะเพื่อนพี่หนึ่งให้เบอร์โทรมา 086 7715111 แต่เป็นหมอดู่ท่านอื่นอะ เพราะว่าหมอดูที่เคยดูย้ายไปแล้วอะค่ะ
    You Can Try Without Succeeding. But You Can Not Succeed Unless You Try!

BIG THANKS FOR SBN

0/5

ค่ะ

ค่ะมารอดูค่ะ

0/5
    เราเคยไปดู กะหมอปิโย เเถวๆห้วยขวางค่ะ ดูเเบบภาวะจำยอม เพราะเพื่อนล็อกไว้ให้เเล้ว น่ากลัว และน่าเกรงค่ะ เหมือนตาเห็น แต่เราออกจะกลัวมากกว่า +++
    [SIGPIC][/SIGPIC]@@OrgaN@@♥♥♥.·:*¨¨*:·.A.·:*¨¨*:·.FIVE.·:*¨¨*:·.STAR.·:*¨¨*:·.BUYER.·:*¨¨*:·.♥♥♥

Cheryl's Avatar
    Cheryl is offline Trusted Member
    0/5
    แนะเรื่องหมอดูความรักละกัน เพราะเคยไปดูกับน้องสาว แล้วแม่นยังกะตาเห็น แต่ทั้งนี้แล้วแต่วิจารณญาณน่ะ
    คนดูเยอะมากๆๆ ส่วนมากจะให้แกถอดไพ่ดูเรื่องความรักกันทั้งน้าน แฟนนอกใจ หรือไปทำสาวท้อง แอบมีเมียอีกคนอะไรเนี่ย แกทักแม่นมาก ค่าดูไม่แพง เสียค่าครูไม่เกินสามร้อย เป็นการถอดไพ่ยิบซี และดูแบบกราฟ

แกจะนั่งอยู่แถวตรงสี่แยกรัชดาิลย พอวิ่งมาแล้วเลี้ยวรถตรงทางกลับรถ หัวถนนเห็นเลย ติดกับที่เค้าไหว้พระพรมณ์น่ะค่ะ เป็นหญิงหลังค่อมหน่อย คิวยาวๆหน้าถนน น่ะแกเลย จะมีป้ายโชว์ความสามารถแกที่ออกหนังสือพิมพ์ และนิตยสารต่างๆ ติดไว้ตรงที่แกนั่ง

เมื่อไปถึงก็ไปขอบัตรคิวกับแก แล้วรอน่ะค่ะ อย่างช้าก็สองถึงสามชม. แกจะเริ่มมานั่งราว 6 โมงเย็นถึง ตีสี่ แนะให้ไปหัวค่ำหน่อยจะได้คิวไวๆค่ะ เพราะเคยไปตอนสามทุ่ม ได้ดูอีกทีตอนเกือบตีหนึ่ง ขับรถกลับไปนอนบ้านมาสองรอบแนะ เอาเป็นว่าแนะหละกันน่ะ

k_kawan is offline Trusted Member
    0/5
    เคยไปดูตรงแถวสน.พลับพลาไชยอ่ะค่ะ
    เดินผ่านตรงแยก จากสน.เลี้ยวไปทางซ้ายหน่อย
    จริงๆไปถามแถวนั้นก็จะมีคนรู้จักเยอะค่ะ
    เราจำชื่อไม่ได้แล้ว รู้แต่ว่าเป็นร้านติดแอร์ห้องกระจกเลยอ่ะค่ะ

ส่วนอีกที่นึงที่เพื่อนๆคอนเฟิร์มมา
    เป็นที่เดียวกับที่คุณChinwaบอก
    คือเป็นตรงท่าพระจันทร์อ่ะค่ะ เป็นผู้ชายคนนั้นแหละค่ะ
    แต่ไม่แน่ใจว่าขึ้นราคารึยัง เห็นเพื่อนบอกว่าขึ้นแล้ว เป็นประมาณ59หรืออะไรประมาณนี้
    ส่วนตัวไม่เคยดูกับหมอดดูคนนี้นะคะ เพราะเค้าบอกว่าแม่นมาก เลยแอบกลัว ฮ่าๆ

DamierLover's Avatar
    DamierLover is offline Trusted Member
    0/5
    ไปดูที่รังสิตค่ะ .. รุ่นพี่พาไป.. พี่คนนี้ ชื่อพี่หมี ค่ะ อยู่ใยซอย ม. รังสิตเลยค่ะ

จะดูดวงพี่เค้าต้องนัดล่วงหน้าค่ะ คิวยาวสุดๆ
    My Wish List
    -CHANEL Classic Flap Black Caviar 10" Silver Hardware
    -CHANEL Classic Flap Distressed Black caviar w/mm lock and bijoux chain
    -GST Grey color Silver Hardware

Page 1 of 2 1 2 LastLast

Comments from Facebook