Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 10 of 23

Thread: แบรี่ ณเดช ใครชอบบ้าง

Hybrid View

Warning Points:
    0/5

แบรี่ ณเดช ใครชอบบ้าง

ใครชอบ แบรี่ ณเดช คูกิมิยะบ้างครับ ผมว่าเขาก็น่าตาดีนะ อยากถามเพื่อนๆชาว SBN น่ะครับ นิสัยดีมั้ย บ้านอยู่ไหน เคยเจอตัวจริงอ่ะเปล่า ไฮโซมั้ย ที่ถามนี่ไม่ใช่เก้งอะไรหรอกแต่น้องสาวเขาชอบมากเลย อยากรู้เรื่องของเขาไปทุกๆเรื่อง :???:

greenpark's Avatar
    greenpark is offline Trusted Member
    0/5
    เอ่อ แล้วเค้าเป็นใครเหรอค่ะ ป้าแก่แล้วอ่ะค่ะ เลยไม่ทราบเรื่อง

0/5
    คนนี้ไงหล่อมั้ยค่ะ

ณเดช คูกิมิยะ พระเอกโฆษณาหมากฝรั่งไทรเด้นท์ คู่กับ อั้ม พัชราภา

ณเดช คูกิมิยะ ชื่อเล่น แบรี่ อายุ 17 ปี สูง 181 ซม หนัก 65 กก เรียนที่นานาชาติขอนแก่น ม5.

อย่าให้ความโลภมาครอบงำจิตใจ

kimissang@hotmail.com

pachcha's Avatar
    pachcha is offline Trusted Member
    0/5
    เพิ่งรู้จักก็ที่กระทู้นี้เลยค่ะops:
    --------------ทุกๆอย่างที่เกิดขึ้นในชีวิตเรา ก็เพื่อช่วยให้ชีวิตเราไปอยู่ในจุดที่ดีที่สุด--------------

"อยู่ที่ว่าเราจะเลือกใช้มันอย่างไร"

wawe's Avatar
    wawe is offline Trusted Member
    0/5
    อยู่แบบใกล้ ๆ ยังไม่รู้จักเลย คงจะแก่เหมือนกันค่ะ
    ความง่ายอยู่ที่ปาก ความยากอยู่ที่ทำ
    การรู้จักปล่อยวาง เป็นวิถีทางแห่งความสุขสงบ
    มนุษย์ย่อมได้รับผลของการกระทำของตนเสมอ อาจจะเร็วหรือช้าเท่านั้น

SecretAdmier's Avatar
    SecretAdmier is offline Trusted Member
    0/5
    ไม่รู้จักประวัติค่ะ รู้แค่ว่าหน้าตาตรงสเป๊คมากๆๆ หล่อสุดๆ เด็กคนนี้ อิอิอิ (พูดเริ่มเหมือนโคแก่แล้วววว)

0/5
    Quote Originally Posted by wawe View Post
    อยู่แบบใกล้ ๆ ยังไม่รู้จักเลย คงจะแก่เหมือนกันค่ะ

ป้าแหววขา....ตามสืบด่วน...อยู่ไกล้มากกกก

เจอตัวแล้วบอกว่าหนูคิดถึงนะคะ..อิอิ
    " ความรู้สึกอิจฉาริษยาเป็นเรื่องเสียเวลาเปล่า คิดให้ดีก็จะรู้ว่า.....คุณมีทุกอย่างที่คุณจำเป็นต้องมีแล้ว "

Comments from Facebook