Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 2 FirstFirst 1 2
Results 11 to 19 of 19

Thread: พอลล่า...มาแล้ว.........พยากรณ์ระหว่างวันที่ 8 มกราคม - 14 มกราคม 2553‏

Warning Points:
    0/5
    Quote Originally Posted by looggade View Post
    ขอบคุณคร้า ~ ★

ขอบคุณเช่นกันเด้อค่ะ
    " ความรู้สึกอิจฉาริษยาเป็นเรื่องเสียเวลาเปล่า คิดให้ดีก็จะรู้ว่า.....คุณมีทุกอย่างที่คุณจำเป็นต้องมีแล้ว "

0/5
    ขอบคุณnoinoi5 มากๆค่ะ
    ขออนุญาติแนะนำ เว็บไซต์ “ธรรมะทูเดย์” โดยท่าน ว.วชิรเมธีwww.dhammatoday.com
    เชิญชมสารคดีที่จะทำให้คุณยิ้มทั้งน้ำตา http://www.thailoveking.com

huahorm's Avatar
    huahorm is offline Trusted Member
    0/5

Talking

Quote Originally Posted by Drmoonoi View Post
    ลัคนาราศีธนู หรือผู้เกิดระหว่างวันที่ 16 ธันวาคม - 15 มกราคม

ชาวธนูในรอบอาทิตย์นี้ ดวงยังดีหลายสถาน ชื่นบานเฮฮา จะมีผลงานปรากฏเป็นที่ยกย่องชื่นชมในที่สาธารณะ การเจรจาต่อรอง ประสานงานดีในทุกๆ เรื่อง เรื่องที่ทำไม่ว่าอยาก หรือไม่อยาก เงินเข้าเพียบทั้งนั้น แต่สุขภาพจะไม่ค่อยดีนักจะป่วยง่าย ไม่ค่อยมีแรง มักท้อแท้ เบื่อๆ เซ็งๆ และจะขี้เกียจกว่าปกติ ทั้งที่ไม่มีปัญหาหนักใดๆ มาแผ้วพาล เรื่องทางการเงินนั้นอยู่ในช่วงโอเคมาก เงินเข้า-ออกคล่องมือ การติดต่อทางการเงินไปได้คล่อง แต่ระวังจะไปพูดอะไรแทงใจดำ ทิ่มหัวใจคนฟัง ไปเปิดเผยเรื่องลับกลางสาธารณชนอย่างไม่ตั้งใจ ส่วนเรื่องรักนั้นกำลังมีเสน่ห์อย่างร้าย คนมีคู่แล้วรักใคร่กันอ่อนเพลียไปเลย และคนไม่พร้อมระวังไปมีเพศสัมพันธ์แบบเลยเถิด อย่าวางใจใคร เพราะคนเข้ามาจะเอาคุณแน่ๆ และมักเป็นคนไม่โสด คบหากันมีแต่ความลุ่มหลงมัวเมาเป็นส่วนใหญ่ ดังนั้นดูดีๆ ด้วย

คำทำนาย ติดเรท รับวันเด็กเลยอ่ะจ้ะ (แอบถูกใจ ยิ่งนัก)

แอบสงสัย ว่าใครคือ พอลล่า เธอเป็นหมอดูชื่อดังที่เมืองไทยรึเปล่าจ้ะ

ขอบคุณมากๆ อ่านเพลิน ทุกอาทิตย์ แอบตรงด้วยนะเนี่ย
    หมูน้อย rate มากๆ ต้องแปะป้าย 30+ อิ อิ อายุน้อยกว่า 30 ห้ามอ่าน

ขอบคุณคุณหน่อยจ้า ^ ^

0/5
    ราศี กับ ลัคนา ไม่เหมือนกันนะคะ
    ราศี คือ วัน เดือน ที่เราเกิด
    แต่ลัคนา คือ เวลา ที่เกิด
    พอไปผูกดวงแล้ว ลัคนาจะเปลียนคะ
    เช่น ตัวเองเกิดวันที่ 18ก.ค ถ้าดูตามราศี ก็อยู่ราศี กรกฎ แต่เวลาเกิด
    9 โมง 40 ลัคนา เลยย้ายไปอยู่ราศีสิงห์คะ เค้าบอกว่า ดูดวงตามลัคนาราศีเกิด จะมีความแม่นยํากว่าดูแค่ราศีเกิดเชยเชยนะคะ แต่เราดูทั้งสองราศีเลยคะ ทั้ง กรกฎ และสิงห์คะ ลองดูคะ

summer's Avatar
    summer is offline Trusted Member
    0/5

แม่นจัง

ตรงมากกกกกกกกกกกกก นี้ให้เพื่อนๆดูก็ตรงสุดๆ ทั้งสามคนเลยครับ

ขอบคุณมากๆ
    ยังไม่รวย "อยู่อย่างรวย" ไม่มีวันรวย
    ยังไม่จน "อยู่อย่างจน" ไม่มีวันจน

BB: 20E8CD96

080-0078988

TEDDY07's Avatar
    TEDDY07 is offline Trusted Member
    0/5
    ขอบคุณจ๊ะ
    ขอบคุณ SBN จ๊ะ

หนังสือสวดมนต์ แจกฟรี ฟรี ฟรี
    ขอเชิญเพื่อนๆ SBN รับหนังสือสวดมนต์ฟรี
    เพื่อสวดบูชา ก่อให้เกิดความเป็นสิริมงคล
    แก่ตัวท่านเองและครอบครัว
    หรือจะเอาไปช่วยกันบอกบุญต่อก็ดียิ่งๆขึ้นไปเลยนะจ๊ะ

ตามลิ้งค์นี้เลย
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=390560

wnonach's Avatar
    wnonach is offline Trusted Member
    0/5
    โอ้วววว คุณหน่อยขามาเร็วนะคร้า หรือว่าหนึ่งมาช้าหว่า เอิ้กกกกๆ คำพยากรณ์ บอกว่า จะได้เงินเยอะแยะอีกแล้ว เอ้ ทำไมได้เงินบ่อยจังนิเรา และได้ของขวัญจากต่างประเทศอีกต่างหาก สงสัยแม่จะส่งพริกป่นมาให้จากเมืองไทย ฮา ฮา ขอบคุณคุณหน่อยอย่างแรงคร้า ทำให้มีความหวังเล็กๆ
    You Can Try Without Succeeding. But You Can Not Succeed Unless You Try!

BIG THANKS FOR SBN

0/5

Cool

ถูกใจครับ....................

pachcha's Avatar
    pachcha is offline Trusted Member
    0/5
    ขอบคุณมากค่ะ แอบตรงจังๆไป1ดอก
    --------------ทุกๆอย่างที่เกิดขึ้นในชีวิตเรา ก็เพื่อช่วยให้ชีวิตเราไปอยู่ในจุดที่ดีที่สุด--------------

"อยู่ที่ว่าเราจะเลือกใช้มันอย่างไร"

Page 2 of 2 FirstFirst 1 2

Comments from Facebook