Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: Tm*** เม็ดฟู่ ลดน้ำหนัก อร่อยด้วย ผอมด้วย ***

pimpi is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Thumbs up Tm*** เม็ดฟู่ ลดน้ำหนัก อร่อยด้วย ผอมด้วย ***

ติดต่อแม่ค้าได้ทาง pm หรือ 088-621-4701 หรือ pimpi.bie@hotmail.com
    1 หลอด บรรจุ 10 เม็ด

!!! ขายแยกหลอดละ 200 บาท ตอบโจทย์สำหรับผู้ที่อยากทดลองทานกันค่ะ )

ตอนนี้ทางเคเบิ้ลทีวีขายดีมากค่ะ

สอบถามเพิ่มเติมได้เลยจริงๆค่ะ ถามเยอะ คุยเยอะได้ค่ะ ยังไม่ซื้อก็ได้ค่ะ^^

ค่าจัดส่ง แบบลงทะเบียน 30 บาท
    แบบ EMS 50 บาท
    แบบ พกง. เริ่มที่ 100 บาทค่ะ

**ขอแจ้งเลขที่บัญชีไว้เลยนะค่ะ

ธ.กสิกร ออมทัรพย์ สาขาเพชรเกษม51
    ชื่อ พิมพินันท์ แซ่ล้อ
    723-2-55583-6

**ขอความกรุณาจากคุณลูกค้าที่น่ารัก รบกวนจดเลขที่บัญชีได้เลยนะค่ะ
    ช่วงนี้ แม่ค้าโดนค่า SMS แจ้งให้ลูกค้าหลายรายแล้ว ไม่เอาสินค้าอ่ะค่ะ
    รวมๆแล้วก็หลายตังค์อยู่ค่ะ สงสารแม่ค้าหน่อยนะค่ะ T T

**สำหรับลูกค้าทุกท่าน มั่นใจได้ค่ะ แม่ค้า ไม่โกง ไม่หนี ไม่หาย ค่ะ ขอขอบคุณทุกๆท่านที่อุดหนุนด้วยนะค่ะ^^

**ประสบการณ์จริงน่ะค่ะ**

ตัวแม่ค้าทานมาแล้ว 6 หลอด วันแรกที่ทาน จะดื่มหลังมื้ออาหารค่ะ

ปกติแม่ค้าเวลาทานอาหารคาวเสร็จแล้ว จะชอบทานของหวานตบท้ายประจำค่ะ^^"

พอทานข้าวเสร็จ ก็ดื่มเม็ดฟู่นี้ค่ะ รสชาติจะเหมือนน้ำส้มค่ะ อร่อยดีจริงๆ

จะไม่เหมือนพวกรสส้มที่กลิ่นเหมือนยาเด็กน่ะค่ะ ออกซ่าๆนิดๆ

ดื่มทดแทนน้ำอัดลมได้เลย (แม่ค้าติดน้ำอัดลมมากกก)

พอดื่มแล้ว จะรู้สึกอิ่มจริงๆค่ะ ไม่อยากทานต่อแล้ว

**และที่สำคัญ** ไม่มีอาการข้างเคียงใดๆเลย

พวกปวดหัว ถ่ายท้องเนี้ยไม่มีเลยจริงๆ

แล้วฟู่เร็วมากกก ไม่ต้องกลัวเสียเวลาเลยค่ะ สะดวกมากๆ

พอทานได้ 1 สัปดาห์ น้ำหนักลดลง 1 กิโลค่ะ

เพราะเราทานอาหารในปริมาณที่เพียงพอต่อความต้องการจริงๆ

แต่ไม่หิว ไม่โหย ไม่เบลอ เป็นปกติทุกอย่างค่ะ

ตัวแม่ค้าจะทาน 2 มื้อต่อวันค่ะ ทานหลังมื้อกลางวันกับมื้อเย็นค่ะ

เคล็ดลับของแม่ค้าเวลาทานอาหารก็จะจิบๆน้ำเปล่าปกติค่ะ

แต่พอทานข้าวเสร็จแล้ว ค่อยดื่มเม็ดฟู่ 1 แก้วค่ะ

รูปถ่ายสินค้าที่แม่ค้ามีอยู่น่ะค่ะ

อันนี้คือข้อมูลlสินค้าน่ะค่ะ

Hidrolite Ex Bloc ไฮโดรไลท์ เอ็กซ์ บล็อก เม็ดฟู่ ลดน้ำหนัก
    มีหุ่นสวยได้ง่ายๆ แค่ดื่ม Citrin K Bloc เครื่องดื่มเม็ดฟู่ลดไขมันส่วนเกิน

Bloc ไขมันส่วนเกินมากกว่าถึง 3 ต่อ

1. บล็อก ไขมันใหม่
    หลังจากรับประทาน ซิทริน เค เพียงแค่ 3-7 วันแรก จะค่อยๆ รู้สึก รู้สึกว่ารับประทานอาหารอิ่มเร็วขึ้น แสดงว่า ซิทริน เค เริ่มทำงานแล้ว เมื่อรู้สึกอิ่มให้ หยุดรับประทานอาหารทันที ภายใน 4 สัปดาห์ รอบเอวลดลง โดยเฉลี่ย 1-3 นิ้ว น้ำหนักลดลงโดยเฉลี่ย 1-2 กิโลกรัม รูปร่างเล็กลง สวมใส่เสื้อผ้า ได้สบายขึ้น มีความคล่องตัวมากขึ้น เมื่อรับประทานต่อเนื่อง เปอร์เซ็นต์ไขมันในร่างกาย จะลดลง และเปอร์เซนต์มวลกล้ามเนื้อจะมากขึ้น
    2. บล็อก ไขมัน สะสม
    ซิทริน เค ช่วยเพิ่มขบวนการเผาผลาญไขมันเดิมที่มีอยู่ หรือ เทอร์โมเจเนซิส ทำให้ร่างกายมีการเผาผลาญ ไขมันเพิ่มขึ้นตลอดเวลา ผลที่เกิดขึ้นคือ ไขมันสะสมลดลง
    3. บล็อก ความอยากอาหาร
    ซิทริน เค จะเข้าไปยับยั้ง การเปลี่ยนอาหาร ข้าว,แป้ง และน้ำตาลส่วนเกิน ไม่ให้เปลี่ยนเป็นไขมัน และเพิ่มพลังงานสำรอง (ไกลโคเจน) ให้มากขึ้น ทำให้รู้สึกอิ่มเร็ว รับประทานอาหารได้น้อยลง
    ซิทริน เค สูตรสิทธิบัตรจากสหรัฐอเมริกา ที่ ให้สารสำคัญ ไฮดรอกซี่ ซิตริก แอซิด หรือ HCA จะเข้าไปยับยั้งการเปลี่ยนกูลโคส (จากอาหาร ข้าว แป้ง และน้ำตาล) ส่วนเกิน ไม่ให้เปลี่ยนเป็นไขมัน กูลโคส จะเปลี่ยนเป็นพลังงาน และไกลโคเจน ทำให้ร่างกายสดชื่น มีพลังงานมากขึ้น และรู้สึกอิ่มนานขึ้น ทำให้รับประทานอาหารได้น้อยลง

ซิทริน เค แตกต่างจากผลิตภัณฑ์ยับยั้งแป้ง อื่นๆ อย่างไร ?

ซินทริน เค จะเข้าไปยับยั้งการเปลี่ยนอาหาร แป้ง และ น้ำตาล ในส่วนที่เกินความต้องการของร่างกายแล้ว ไม่ให้เปลี่ยนเป็นไขมัน และเพิ่มไกลโคเจน จึงทำให้รับประทานอาหาร ได้น้อยลง อิ่มเร็วขึ้น เพียงแค่ 3-7 วันแรก ที่รับประทานซึ่งปริมาณอาหารที่ได้รับประทานได้น้อยลง เป็นปริมาณที่ร่างกายต้องการ ดังนั้นจึงไม่ทำให้ขาดสารอาหาร ในระหว่างการรับประทาน ซิทริน เค

ซิทริน เค จะลดเฉพาะไขมัน ไม่ลดมวลกล้ามเนื้อขณะเดียวกัน จะรู้สึก มีกล้ามเนื้อมากขึ้น โดยจะสังเกต ได้ว่าไขมันบริเวณเอว
    หน้าท้อง ต้นแขน ต้นขา ลดลง รู้สึกสดชื่น มีพลังงานเพิ่มมากขึ้น

ผลลัทธ์ของ ซิทริน เค ลดไขมันส่วนเกิน

รู้สึกถึงการเปลี่ยนแปลงในสัปดาห์แรก ภายใน 1 เดือน รอบเอวจะลดลง โดยเฉลี่ย 1-3 นิ้ว ส่วนเกินต่างๆ ลดลง โดยสังเกต ได้จากเสื้อผ้า ที่สวมใส่หลวมขึ้น

น้ำหนักจะลดลง โดยเฉลี่ย 1-2 กิโลกรัม หุ่นกระชับได้สัดส่วนมากขึ้น ร่างกายสดชื่น กระปรี้ กระเปร่า และมีพลังงานเพิ่มมากขึ้น

คำแนะนำและวิธีรับประทานเพื่อผลที่ดียิ่งขึ้น
    - ควรรับประทานอาหารให้เป็นมื้อๆ ไม่ควรทานจุบจิบ
    - ควรรับประทานในแต่ละมื้อ เมื่อรู้สึกอิ่มให้หยุดทันที
    - ควรรับประทาน ซิทริน เค ให้ครบตามขนาด วันละ 2 ครั้ง หลังอาหาร (ครั้งละ 1 เม็ด ละลายน้ำ 200 มล.) เป็นน้ำเปล่าเย็นได้ค่ะ

เพื่อให้ได้ผลเร็วยิ่งขึ้น กรณีน้ำหนักตัวมากกว่า 60 กก.
    ควรรับประทานครั้งละ 2 เม็ด วันละ 2 ครั้ง หลังอาหาร

**ขอบคุณ SBN ด้วยค่ะ**

***สนใจ ลองคุยกันก่อนได้น่ะค่ะ***
    Last edited by pimpi; 03-12-2011 at 05:36 PM.

pimpi is offline Trusted Member
    0/5
    อัพเดท วันที่ 3/3/54 สินค้ามีพร้อมส่งนะค่ะ

สามารถสอบถามเพิ่มเติมได้ตลอดเวลาเลยนะค่ะ ^^

ขอบคุณค่ะ
    088-621-4701 พิมค่ะ

0/5

Re: Tm*** เม็ดฟู่ ลดน้ำหนัก อร่อยด้วย ผอมด้วย ***

เม็ดฟู่ ลดน้ำหนัก อร่อยด้วย น้ำหนักลงจริง ปลอดภัยลองซื้อมาทานแล้ว
    slotxo

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->