Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 10 of 10

Thread: ขายเสื้อยืดรสนิยม เสื้อยืด Marie เสื้อยืด cupcake ผ้าพันคอ cupcake กางเกงยีนส์ The Dude เข็มขัด แหวน และเสื้อผ้า vintage style 3 ตัวราคาส่งค่ะ

onenueng is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

ขายเสื้อยืดรสนิยม เสื้อยืด Marie เสื้อยืด cupcake ผ้าพันคอ cupcake กางเกงยีนส์ The Dude เข็มขัด แหวน และเสื้อผ้า vintage style 3 ตัวราคาส่งค่ะ

ติดต่อแม่ค้า โทร 0876721421 e-mail : nueng1157@gmail.com ค่ะ
    สินค้าทุกชิ้นเดือนนี้โปรค่าส่งชิ้นละ 10 บาทค่ะ ยกเว้น accessory ผ้าพันคอ เข็มขัด นะคะ เพราะถูกสุด ๆ แล้วค่ะ
    ราคาส่งดูได้ที่ www.onefinedayshop dot net ค่ะ
    ซื้อ 3 ตัวราคาส่ง ค่ะ

ฝาก link เสื้อผ้านะคะ http://sbntown.com/forum/showthread....224#post258224

ลิงค์นี้ขอลงเครื่องประดับค่ะ แหวน ราคาถูก ๆ นะคะ
    แหวน set งานเกาหลี 3 วง มีวงที่เป็นมุข พลอยสีม่วงและเพชร สามารถแยกใส่ได้ หรือใส่รวมกันก็ได้ size 7 ไม่ลอกและไม่ดำค่ะ งานคุณภาพดีค่ะ ราคา 250 บาทค่ะ

แหวนใส่สองนิ้ว รูปปีก มีสีทองเหลืองและสีรมดำ ขนาดเบอร์ 7 ค่ะ มีแค่อย่างละ 1 วงเท่านั้น ราคาวงละ 120 บาท

แหวนแอ๊ปเิปิ้ลสีแดงตกบริเวณถูกกัดด้วยเพชร ปรับขนาดได้ค่ะ ราคา 70 บาท

แหวนรถมอเตอร์ไซด์ สี pastel ปรับขนาดได้ มี 6 สีให้เลือกค่ะ เลือกเบอร์ไหนใส่หมายเหตุมา้ด้วยนะคะ ราคาวงละ 50 บาท

แหวนโบว์ ปรับขนาดได้ค่ะ มี 4 สีให้เลือกค่ะ เลือกเบอร์ไหนใส่หมายเหตุมา้ด้วยนะคะ 50 บาทค่ะ

แหวนดอกไม้ kloset style ปรับขนาดได้ มี 3 สีให้เลือกค่ะ เลือกเบอร์ไหนใส่หมายเหตุมา้ด้วยนะคะ 40 บาทค่ะ

แหวน cupcake ปรับขนาดแหวนได้ สี pastel น่ารักมากค่ะ มี 4 สีให้เลือกค่ะ เลือกเบอร์ไหนใส่หมายเหตุมา้ด้วยนะคะ 70 บาทค่ะ

แหวนรถฟังทอง ปรับขนาดแหวนได้ มี 4 สีให้เลือกค่ะ เลือกเบอร์ไหนใส่หมายเหตุมา้ด้วยนะคะ 50 บาทค่ะ

แหวนสายรุ้ง ปรับขนาดแหวนได้ค่ะ มี 3 สีให้เลือก เลือกวงไหนหมายเหตุหมายเลขมาด้วยนะคะ 70 บาทค่ะ

แหวน รูปบ้าน มีสีทองและสีรมดำ ขนาดเบอร์ 7 ค่ะ มีแค่สีละ 1 วงเท่านั้นค่ะ 100 บาทค่ะ

ผ้าพันคอ cupcake พื้นสีขาวลายผีเสื้อสีดำ ขนาด 63x65 นิ้วค่ะ 220 บาทค่ะ

ผ้าพันคอลาย polka dot พื้นดำจุดชมพู เป็นผ้าชีฟอง ของ cup cake 220 บาทค่ะ

ที่คาดผมเชือกถักสีครีม ผูกเชือกเป็นโบว์ ด้านหลังเป็นตีนตุ๊กแกสามารถปรับขนาดตามขนาดของศรีษะเราได้ ยี่ห้อ hi-so
    ขนาด ยาว 24 นิ้ว กว้าง 1 นิ้ว บริเวณโบว์กว้าง 2.5 นิ้ว ตีนตุ๊กแกยาว 1.7 นิ้วค่ะ 150 บาทค่ะ

ผ้าคาดผมแบบสั้น เนื้อผ้าชีฟองลายโบว์บนพื้นสีเขียวอ่อน pastel สวยมาก ๆ ค่ะ
    ขนาด ผ้ากว้าง 18x18 นิ้ว ถ้าวัดความยาวในแนวทแยงยาว 31 นิ้วค่ะ
    เวลาผูกจะผูกโบว์ไว้ด้านบนเป็นโบว์เล็กๆ น่ารักมากค่ะ 50 บาทค่ะ

ขอบคุณพื้นที่ดีๆ อย่าง sbn นะคะ

onenueng is offline Trusted Member
    0/5
    ที่คาดผมอคิลิกสีดำ 1 แถว เป็นแบบผูกเอง บริเวณที่ผูกเป็นผ้าลูกไม้สีดำ ยี่้ห้อ hi-so
    ขนาด บริเวณอคิลิกยาว 16.5 นิ้ว
    มีอคิลิกสีดำ และสีรมดำ ค่ะ ราคา 120 บาทค่ะ

0/5
    <<<<< สินค้าราคาส่ง ขั้นต่ำ 3 ตัวคละแบบได้ >>>>>
    เสื้อเชิ้ต ผ้าซีทรู สีดำพิมพ์ลายเนื้อผ้าดีมาก ๆ พิมพ์ลายเรือใบและประภาคาร ใส่กับขาสั้นหรือขายาวก็ดูเท่ห์มาก ๆ ค่ะ
    ขนาด อก 36 ยาว 24 แขนยาว 24 นิ้ว ค่ะ ราคาส่ง 300 บาท ราคาปลีก 350 ค่ะ

0/5
    <<<<< สินค้าราคาส่ง ขั้นต่ำ 3 ตัวคละแบบได้ >>>>>

เสื้อกล้าม cupcake สกรีนลายขวางสีเทาบนผ้าสีชมพู ปัก sweet as cupcake ที่หน้าอัก
    ขนาด อก 34 ยาว 26 แขนกว้าง 16 นิ้วค่ะ
    ราคาส่ง 230 บาท ราคาปลีก 270 ค่ะ

0/5

เสื้อกล้าม cupcake ลายเต่าทองบนพื้นสีเหลือง
    ขนาด อก 34 ยาว 26 แขนกว้าง 16 ชายเสื้อกว้าง 38 นิ้วค่ะ
    ราคาส่ง 200 บาท ราคาปลีก 250 ค่ะ

0/5
    ผ้าพันคอ cupcake สีดำจุดชมพู ขายแล้วค่ะ

0/5
    ผ้าผูกผม hi-so ขาว จุดดำขายแล้วนะคะ ^_^

0/5
    ที่คาดผมเชือกถักสีครีม ขายแล้วเช่นกันค่ะ ^_^

0/5
    แหวนรถมอเตอร์ไซด์ สี pastel เบอร์ 2 และเบอร์ 3 ขายแล้วค่ะ

0/5

Re: ขายเสื้อยืดรสนิยม เสื้อยืด Marie เสื้อยืด cupcake ผ้าพันคอ cupcake กางเกงยีนส์ The Dude เข็มขัด แหวน และเสื้อผ้า vintage style 3 ตัวราคาส่งค่ะ

เสื้อยืดจากร้านนี้สวยงามมากๆเลยค่ะ อยากทราบว่ามีแบบวินเทจไหมคะ
    หากทักได้ที่นี่ >> slotxo wallet เลยค่ะ

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->