รบกวนอ่านสักนิดนะครับ^^

*สินค้าเป็นของมือสอง แต่แท้ทุกชิ้นครับ สภาพและปริมาณตามรูปเลย
*ขอค่าขนส่ง 30 บาทนะครับ
*มี KฺBANK SCB และ ธ.กรุงเทพ
ติดต่อได้ที่ PM หรือ 086 3232 666(ไผ่)
และอีเมลล์ pai_suchate@hotmail.com ครับ

ขวดแรก Chloe Intense 75ml ตัวนี้ได้มาสดๆร้อนเลยจริงๆ สัปดาห์ที่แล้วเองครับ ตัวนี้คิด 2500 ครับ(เป็นตัว demonstration แต่มีกล่องนะครับ ได้มาถูกเลยปล่อยถูกๆค้าบบบ)

ปริมาณนะครับ จะเห็นได้ว่าใช้ไปนิดเดียวจริงๆ

ขวดต่อมานะครับ Yves Rocher Hoggar 75ml ตัวนี้ซื้อตอนราคาเต็มเลยนะครับ แต่ใช้ไปแล้วเกือบๆครึ่งนึง
ปล่อยที่ 600 บาทครับ(มีกล่องให้นะครับ)

ต่อมาเป็น CK Eternity men 100ml กับ Eau de Cologne 4711 20ml(2 ขวด)

CK มีตำหนิคือ ตรงด้านหน้าตัวอักษรลอกๆออกไปบ้างแล้วครับ แต่ไม่มีผลต่อการใช้งานแน่นอน
ใช้ไปแล้วประมาณ 50% ครับ ได้มาไม่แพง ปล่อยต่อที่ 500 บาท(ได้มานานกว่าตัวบนครับ ไม่มีกล่องนะครับ)

4711 ขวดแรก(ซ้าย)ยังไม่ได้ใช้เลยนะครับ ขาย 270 บาท ส่วนขวดขวาฉีดไป 2 ครั้ง ขาย 250 บาท
(ที่ซื้อมาเป็นขวดๆแบบนี้เลยครับ)ได้มาจากเยอรมันตอนไปเที่ยวเมื่อปีก่อนนะครับ หอมซีทรัสหน่อยๆครับ
ใช้พกไว้เติมระหว่างวันได้ด้วย

***ขอบพระคุณทุกท่านและ SBN มากๆครับ***