Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 2 FirstFirst 1 2
Results 11 to 19 of 19

Thread: ** ~~ Shut Down ~ Relax ~ Restart @ Paradise place ~~**

Nakderntang's Avatar
    Nakderntang is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    ถ้าไปทริปนี้ คงต้องเตรียมท้องให้ว่างก่อน

เพราะ อาหารน่ากิน ตลอดทางเลยค่ะ

โดยเฉพาะ ไอศกรีม กับ พายองุ่น ที่คุณแนนแนะนำมา
    อ่านแล้วน่าทานมาก กกกกกกกก องุ่นของชอบเลยค่ะ

ส่วนเรื่องที่พัก อะไรจะโรแมนติกขนาดนั้น ชอบที่สุดก็สระว่ายน้ำส่วนตัวนี่แหละ
    ถ้าไปสงสัยได้อยู่แต่ในสระแทบทั้งวันแน่เรา 555

มีโอกาส จะชวนคนที่เรารักไปด้วยกันค่ะ
    ช่วงนี้ก็คงต้องเก็บปัจจัยซะก่อนค่ะ ^_^

ขอบคุณนะคะ ที่นำมาแบ่งปัน

0/5

** ~~ Shut Down ~ Relax ~ Restart @ Paradise Kaoyai Love Trip~~**

Khaoyai Love Trip ^^
    Noonan

IAm's Avatar
    IAm is offline Trusted Member
    Blog Entries
    4
    0/5
    ขอบคุณ คุณแนนมากเลยค่ะ สำหรับรีวิว
    และขอบคุณที่สละเวลาในการทำรีวิวนี้ค่ะ เชื่อเลยค่ะว่า ใช้เวลาทำนานหลายวัน เพราะรูปเยอะมากๆๆๆเลยค่ะ ชอบค่ะชอบ
    แค่ได้เห็นรูปก็หัวใจพองโต น่าไปทุกที่เลยค่ะ โดยเฉพาะที่พัก...อยากจะกรี๊ดดดด......อะไรจะสวยได้ขนาดนั้น
    อยากไปๆๆ นอนกลิ้งไปกลิ้งมากบนยอดหญ้า กระโดดน้ำตูมๆ
    ขอบคุณอีกครั้งค่าาาาาา

0/5
    ขอบคุณนะค่ะ ที่ชอบรีวิว และติดตามจนจบนะค่ะ ตากล้องคงแอบปลื้ม^^
    ตอนลงยังชั่งใจอยู่เลยค่ะว่าคนที่เข้ามาดูเค้าจะเบื่อมั้ยเพราะรูปเยอะเกิน ^^
    กลัวจาแบบว่าเบื่อหน้าคนนี้จัง 555+ แต่อยากให้เพื่อนๆได้ดูไว้เปนตัวเลือกในการไปเท่วครั้งหน้า เมืองไทยเราก้อมีที่สวยๆอีกเยอะเน๊อะ
    ต้องขอบคุณ sbn ที่ให้พื้นที่ดีๆ ด้วยค่ะ
    Noonan

PO is offline Trusted Member
    0/5
    ตอนยังไม่มีหมอก ก็ดูธรรมดา แต่พอเห็นหมอกแล้วถึงรู้ว่า อยู่บนเขาสูงมากนะเนี่ย อยู่เหนือหมอกเลย สวยมากๆเลย เคยเห็นมี voucher มาขาย ถ้ารู้ว่าสวยงี้ สอยไปแล๊ววว 555

ชุดจขกทสวยทุกชุดเรยค่ะ หวานมากๆ

วันหลังมารีวิวใหม่นะค้า ชอบๆๆ รูปสวยมากๆ คนน่าดูวิวน่าชม พาเที่ยวหลายที่ดีด้วย สนุกดี ^^
    ... po po po...

0/5
    Quote Originally Posted by PO View Post
    ตอนยังไม่มีหมอก ก็ดูธรรมดา แต่พอเห็นหมอกแล้วถึงรู้ว่า อยู่บนเขาสูงมากนะเนี่ย อยู่เหนือหมอกเลย สวยมากๆเลย เคยเห็นมี voucher มาขาย ถ้ารู้ว่าสวยงี้ สอยไปแล๊ววว 555

ชุดจขกทสวยทุกชุดเรยค่ะ หวานมากๆ

วันหลังมารีวิวใหม่นะค้า ชอบๆๆ รูปสวยมากๆ คนน่าดูวิวน่าชม พาเที่ยวหลายที่ดีด้วย สนุกดี ^^

ขอบคุณนะค่ะที่ชอบรีวิว และชมงี้ ตัวลอยไปแล้วววว
    เด๋วกำลังเอารูปไปใส่ photobucket จะมีภาคต่อค่ะ เพราะยังไม่มีปาลิโอเลย แต่คงต้องรอนิ๊ดนึง
    แนนแนะนำว่าไปซื้อ vocher ด่วนเลยค่ะ ที่พัก Pool Villa สวยจิงๆ ส่วน ห้อง Deluxe ที่ตัวอาคารก้อโอเครนะค่ะ วิวสวย แค่ไม่มีสระส่วนตัวเท่านั้นเอง เพราะแนนเห็นมาทั้งสองแบบเลยค่ะ
    Noonan

Blog Entries
    9
    0/5
    เข้ามาอ่าน ขอแนะนำข้อมูลคุณแนนเพิ่มเติมนะครับ เห็นคุณแนนจะฝากรูปที่ Photo แล้วเสียดายกระทู้ครับเพราะเว็บฝากรูปนั้นจะมีข้อจำกัดเรื่องเวลาและจำนวนขนาดของข้อมูลที่คนเรียกดู อยากแนะนำให้ฝากที่ www.meejai.com เพราะไม่มีข้อจำกัดทั้งสองอย่างครับ เวลาๆ ผ่านไปนานๆ แล้วรูปก็ยังอยุ่ กระทู้คนมาดูเยอะก็ไม่หมดโควต้าเรื่องปริมาณคนดูครับ เห็นกระทู้เก่าๆ ของเพื่อนๆ ที่รูปหายแล้วเสียดายรีวิวแบ่งปันดีๆ ครับ ขออนุญาตเพิ่มเติมข้อมุลให้นะครับ แค่กระทู้นี้รูปทั้งหมดตั้ง 100 รูปแล้ว หายไปหมดเสียดายครับ

ขอบคุณครับที่เลือกแบ่งปันสร้างสรรค์สาระเก็บไว้ในชุมชนแห่งนี้ด้วยครับ

0/5
    ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะค่ะ ตอนแรกแนนก้อลอง meejai แต่รู้สึกว่าเค้าจะจำกัดตรงรูป original ไฟล์ไม่เกิน 1 เมก แต่ไฟล์รูปแนนมันใหญ่อ่ะค่ะ เลยต้องไปฝากไว้ที่ photo น่ะค่ะ เฮ้อ มีที่ฝากรูปอื่นอีกมั้ยค๊า =,=
    กะลังจะรีวิวภาคต่อ ก้อยังโหลดรูปอยู่เลยค่ะ

ขอบคุณพื้นที่ดีๆ ชุมชน SBN ที่น่ารักๆ ของทุกคนที่ทำให้ได้มีโอกาสแนะนำที่เที่ยวนะคะ
    Noonan

0/5

Re: ** ~~ Shut Down ~ Relax ~ Restart @ Paradise place ~~**

ถ้าได้เห็นรูปที่พักนี้ คงกรี๊ดแน่ๆ ว่ายน้ำบนหมอกกก โอ๊ยยย ไม่อยากคิด อยากไปมากๆๆๆ
    slotxo true wallet

Page 2 of 2 FirstFirst 1 2

Comments from Facebook