Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 2 FirstFirst 1 2
Results 11 to 20 of 20

Thread: เข้าเวบ SBN นี้แล้วรู้สึกเหมือนกันไหมคะว่า...

Warning Points:
    0/5

RE: เข้าเวบ SBN นี้แล้วรู้สึกเหมือนกันไหมคะว่า...

เป็นด้วยคนค่ะ ตอนนี้ใช้กระเป๋าระมัดระวังมากเลยค่ะ กลัวหูดำม๊ากๆๆ จนบางทีไม่ใช้เลยดีกว่าเนอะ ส่วนเรืองซื้อของ เป็นกันทุกคนเลยค่ะ หยุดไม่ได้เลย แต่ตอนนี้ได้แต่มองค่ะ แล้วต้องให้จากไปค่ะ ไม่งั้นแย่แน่เลย

ต้องขอบคุณเวปดีๆๆอย่างนี้นะคะ

0/5

RE: เข้าเวบ SBN นี้แล้วรู้สึกเหมือนกันไหมคะว่า...

^
    ^
    น้องพีทจ๊ะ ไม่ใช้ส่งมานะจ๊ะ ยังตั้งตารอคอยอย่างมีความหวังอยู่ ops:
    ----:: Brief Olive / Vert Fonce ... i'm !oving u ::----

ratkatu's Avatar
    ratkatu is offline Trusted Member
    0/5

^
    ^
    ^
    :lol: เห็นด้วยกับทุกท่านค่ะ โดยเฉพาะคุณโก้ อิอิ :P
    AcHTuNg BiSSiGeR HuNd!!!!!

0/5

เราก็เป็นคนนึงที่ติดเวปนี้มากเลยค่ะ ดูทุกวันทั้งวันเลย (ถ้าไม่ได้ไปไหนนะคะ)
    อยากขอบคุณทีมงานทุกคนด้วยคนนะคะที่ทำให้เรามีเวปดีๆแบบนี้ขอบคุณจากใจเลยค่ะ
    แอม
    ปล.เราได้รู้จักพี่ๆเพื่อนๆที่น่ารักจากเวปน้หลายคนแล้วด้วยค่า

kunmuay's Avatar
    kunmuay is offline Trusted Member
    0/5

^
    ^
    ^

ใช่ค่ะคุณแอมก็เป็นอีกคนที่หมวยรู้จักแล้วเป็นเพื่อนที่น่ารักอีกคนค่ะ...

คือแบบว่าทุกวันนี้ดูทุกวันเลยถ้าช่วงไหนปิดปรับปรุงก็เหมือนจะลงแดง ต้องออกไปออนเอ็ม หรือโทรคุยกับเพื่อนๆในนี้แหละค่ะ เรื่องกระเป๋า บางทีนั่งคุยกันหรือโทรคุยกันหรือ msn คุยกันเป็น ชม.ๆๆๆ เลยอะค่ะ

0/5

เป็นด้วยค่ะ แอบสิงสถิตย์มาตั้งแต่ mylv เหมือนกัน
    ย้ายมา sbn ก็ยังอ่านอยู่ทุกวันเลยค่ะ
    แต่ไม่ค่อยจะเข้ามาตอบหง่ะ เขินนนน ops:
    ...
    ..
    ขอบคุณเวบนี้มากมายจากใจจริง
    - โอ๊ว รู้จักดูของแท้ ของปลอม เดี๋ยวนี้เวลาเห็นคนถือกระเป๋าผ่าน จะรีบดูแล้วสะกิดแฟน (จ้องจับผิดชาวบ้าน รึป่าวหว่า เรา :wink: )
    - นำพาให้เราได้รู้ว่าการฝากหิ้วจากร้านใน net เนี่ยมันก็มีร้านที่ไว้ใจได้ แม่ค้าน่ารักมากมาย ของแท้แน่นอน ที่สำคัญราคาน่าคบหา แถมไม่ต้องปวดใจโดน sa เหยียดหยาม (บางยี่ห้อ..สงสัยหน้าตาเราจะไม่ผ่านแฮะ) หรือต่อคิวรอของกว่าจะมาถึง shop นะ
    - อันนี้ก็สุดยอด ทำให้ดิชั้นพบอุปกรณ์ มากมายที่ไม่เคยรู้เล๊ยยยย ว่ามันมีกันด้วยเฟร๊ยย แผ่นรอง หูจับ น้ำยงน้ำยา สเปรย์ โอ๊ววว พระเจ้าจอร์ช มันยอดมาก
    ...
    ..
    แต่เวบนี้ทำให้กิเลสเราพุ่งปรี๊ด ปรี๊ด ตลอดเวลา โดยเฉพาะ forum อาหารตา เนี่ย
    เปิดเมื่อไหร่ เลือดกำเดาพุ่งตลอดเลย 8O

ขอบคุณจ้า

paleypay's Avatar
    paleypay is offline Trusted Member
    0/5

งึมมมม....ตอบกันเกลี้ยงเลยอะ เป้ไม่รู้จาตอบไรอ่า
    จิงจิงก้อไม่ใช่แค่เรื่องเป๋าเนอะคะที่น่าประทับใจอะคะ
    แต่มิตรภาพกับหลายๆๆๆอย่างที่หลายๆๆๆคนใน web หั้ยอะ มีค่าน่าจดจำมากก่าเยอะเลย

เป้ได้รู้จักเป๋าแบบใหม่ๆ.......พี่ๆๆเพื่อนๆๆๆใหม่ๆๆๆด้วย
    วิธีดูแลกระเป๋าที่ไม่เคยรู้......มิตรภาพและความจิงใจที่พี่ๆๆหั้ยแบบไม่หวังสิ่งตอบแทน
    วิธีดูกระเป๋าว่าปลอมหรือจิง....วิธีอยู่ในสังคมใหญ่ๆๆดูมิตรแท้และมิตรเทียม
    ได้กระเป๋าคู่ใจ มองยังงัยก้อร๊ากก....พี่แอน พี่ดาว พี่เด่น พี่โก้ พี่เอ พี่ป้อง

ขอบคุงมากมากคร๊า.......จุ๊บๆๆๆ อิอิ

0/5

ตื่นมายังไม่ได้ล้างหน้าเปิดคอมเข้ามาเว๊ปนี้ก่อนเลยวันไหนไม่ทำงานนั่งเฝ้ามันทั้งวันแล้วก็เผลอตอบกระทู้แล้วบอกว่า จอง โดยไม่ได้ตั้งใจด้วยความที่อยากได้กระเป๋าน่ะค่ะทั้งๆที่รู้ว่าอยู่ใกล้เห็นแล้วอดไม่ได้จริงๆกะว่าลุยซื้อมือสองแล้วจะเข้าไปที่ร้านซื้อมือหนึ่งสักที

0/5

555 เหมือนกันคับ ที่จะเป็นจะตายกะ balen ทุกวันนี้ก็เพราะเวบนี้แหละคับ
    เลิกไม่ได้ซะด้วย เป็นแหล่งรวมกูรูทางด้านต่าง ๆ ไว้มากมาย มีปัญหาอะไรแก้ไม่ตก
    ไขไม่ออกบอก ชาว SBN ได้ แต่ที่สำคัญที่สุดและมีมากที่สุดในเวบนี้คือ น้ำใจและความเห็นอกเห็นใจกันคับ

0/5

เริ่มติดตามเว็บของคุณแอ้นท์
    เมื่อตอนที่ใช้ชื่อเว็บ mylvshop ในมาร์เก็ตแอดโฮมแล้วค่ะ
    และก็ตามมาที่นี่ แต่ไม่ค่อยโพสสักเท่าไร เพราะไม่ค่อยว่างค่ะ
    แต่ก็เป็นเว็บที่ ว่างเมื่อไร เป็นต้องเข้ามาดู ไม่เช่นงั้นลงแดงแน่ๆค่ะ

ขอบคุณมากนะคะ คุณแอ้นท์
    ที่เปิดเว็บดีๆให้เราได้รู้จักแบรนเนมแท้ 100% แต่ราคาไม่แพง
    และให้พวกเราได้พูดคุยกันแทบทุกเรื่อง

Page 2 of 2 FirstFirst 1 2

Comments from Facebook