Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 2 FirstFirst 1 2
Results 11 to 17 of 17

Thread: มีน้องหมาน่ารักรอการอุปการะอยู่ค่ะ

titled's Avatar
    titled is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    ^^เห็นแล้วเศร้าจังเลยครับ อยากเลี้ยงอยู่นะครับ แต่ว่าที่บ้านน้องหมาที่บ้าน เติ้ลก็ไม่เคยเลี้ยง
    เองเลยให้แต่พี่ที่บ้านเลี้ยงแค่นี้พี่เค้าก็เหนื่อยแย่ละ ถ้าเป็นโอนเงินบริจากค่าอาหารหรือที่อยู่จะส่งอาหารไปให้
    แทนได้มั้ยครับ
    ^^Love city glow *deLaCour

huahorm's Avatar
    huahorm is offline Trusted Member
    0/5

Unhappy

ไม่ผิดกฏนะคะ มีคนเคยลงหลายครั้งแล้วค่ะ
    น้องหมาน่ารักทุกตัวเลยค่ะ เป็นกำลังใจให้คุณ PP และน้องหมานะคะ

0/5

pity dog

โอ้โฮ ไม่คิดว่าจะมีเพื่อนๆ SNB เข้ามาตอบรับเยอะขนาดนี้ค่ะ ถึงเเม้จะไม่สามารถรับน้องหมาไปเลี้ยงได้เเต่เเค่กำลังใจที่ส่งมาก็ขอบคุณมากๆเเล้วค่ะ
    พรุ่งนี้เราจะไปดูพวกเค้าอีกค่ะว่าเป็นยังไงบ้าง ยังดีที่พวกเค้าเกิดมาในช่วงหน้าหนาว ถ้าเป็นหน้าฝนคงเเย่มากๆเลยค่ะ เราเองอยากรับมาเลี้ยงหมดเลยเเต่ก็ทำไม่ได่เพราะหมาเราเต็มบ้านเเล้ว ซึ่งส่วนใหญ่ก็เก็บมาเลี้ยงทั้งนั้นค่ะ ที่เสียตังค์ซื้อเองมี 2 ตัวเท่านั้น นอกนั้นเก็บตกมาค่ะ ตอนนี้ยังไม่มีใครติดต่อมาเลย กะว่าจะไปลงที่พันทิพเพิ่มด้วยค่ะ หวังว่าน้องหมาทั้งหลายจะได้บ้านใหม่เร็วๆนี้

0/5
    ขอให้น้องหมาได้บ้านอยู่เร็วๆนะคะ

rungring_n's Avatar
    rungring_n is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by Wiarathis View Post
    น้องหมาน่าสงสาร
    แต่อยู่คอนโด เลี้ยงไม่ได้อ่ะคร้าาาา

เหมือกันเลยค่ะ
    อยู่ คอนโด เลี้ยงไม่ได้อ่า

titled's Avatar
    titled is offline Trusted Member
    0/5
    ลองลงในพันทิปดูนะครับ หรือ ตามเวปสนุก เด็กดี เอ็มไทย เป็นกำลังใจให้ครับ
    ^^Love city glow *deLaCour

give759's Avatar
    give759 is offline Trusted Member
    0/5
    น่ารักทุกตัวเลยค่ะ เดียวช่วยกระจายข่าวนะคะ
    "You get the best out of others when you give the best of yourself."
    "คุณจะได้รับสิ่งที่ดีที่สุดของคนอื่น เมื่อคุณได้ให้สิ่งที่ดีที่สุดของคุณไป"
    E-mail.kipling2you@hotmail.com 081-1005750 give

ขอบคุณ SBN และทีมงานมากๆค่ะ

Page 2 of 2 FirstFirst 1 2

Comments from Facebook