Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: o=$$$((( $ale โละทั้งกระทู้ เสื้อผ้าจากญี่ปุ่นแท้ๆมากมายค่ะ !!!!!! ต่ำสุด 100 เดียว CHECK OUT ทันที ฟรีส่งลงทะเบียนจ้า !!! )))$$$=o

Bangkok ~ Tokyo
    Warning Points:
    0/5

o=$$$((( $ale โละทั้งกระทู้ เสื้อผ้าจากญี่ปุ่นแท้ๆมากมายค่ะ !!!!!! ต่ำสุด 100 เดียว CHECK OUT ทันที ฟรีส่งลงทะเบียนจ้า !!! )))$$$=o

CLEARANCE SALE! ปิดร้าน โละสุดๆๆๆทุกอย่างค่ะ แม่ค้าจะไปเมืองนอกแล้วจ้า ส่งฟรีลงทะเบียนทุกชิ้น สอบถามมาได้เลย ลดให้อีกสุดๆไปเลยค่ะ

-สนใจถามมาลดให้ได้จ้า

-ส่งฟรีลงทะเบียนจ้า
    -CCได้ค่ะ เช่น sizeไม่ได้
    -แน่ใจแล้วว่าจะCFแล้วไม่CCนะคะ
    -CFแล้วหายแจ้งblacklistค่ะ
    -CF แล้วโอนภายในสองวัน หรือต้องแจ้งวันโอนให้ชัดเจน
    -โอนเงินแล้ว ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนเด็ดขาดค่ะ

ขอบคุณม๊ากมากค่า

ITEMS brand ญี่ปุ่นแทบทุกตัว สอบถามและเลือกชมได้ ตัวที่ CF แล้ว สามารถ ขอ CF ต่อได้ค่ะ หลุดแล้วจะแจ้งทันทีค่ะ มีเงื่อนไขดีๆ ลดให้สะใจค่ะ

NEW RECOMMEND!!!
    เดรสสีครีมออกเหลืองนวลจาก MAXMARA ค่ะ ของแท้แน่นอน ตัวนี้ถูกใจได้มาจากช๊อปญี่ปุ่น ตัดเย็บดีมากๆ วัสดุดีมากๆ ผ้าหนาคะ และไม่เปียกน้ำง่าย ลื่นๆ เข้ารูปแต่ไม่รัดรูปค่ะ แต่ทรงสวย ตัวนี้ตัดใจส่งต่อเพียง 3400 >>> 1200 >>> 1000 >>> 500 บาทถ้วน เท่านั้นค่ะ ลดสุดๆๆๆๆ ไม่มีอีกแล้ว

เป็นหนึ่งในคอลเล็กชั่น Spring 2007 Ready to wear ค่ะ

เดรสชุดหมีจากญี่ปุ่นแท้ๆ สีครีมออกชมพู ทรงแปลกไม่ซ้ำใครแน่นอน ผ้ายืดๆดีมาก เหมือนผ้าของมูจิค่ะ ตัดเย็บเป็นทรงสวย แบบถูกใจเลยซื้อมาแพงในราคาเต็ม ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD!!! เท่านั้นค่ะ

เดรสยาวคอกว้างสีเทาสุดน่ารักจากญี่ปุ่น แบรนด์ RAG SISTA (http://www.glaz.jp/ragsista/) ค่ะ ลองเข้าไปดูได้ ตัดเย็บน่ารักมากๆ คอกว้างเหมาะกับใส่กับเสื้อข้างในบางๆหนึ่งตัว เก๋ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ ซื้อมาแพงจ้ะ ตัวนี้ส่งต่อเพียง SOLD!!! เท่านั้นค่ะ ราคาเต็ม 6000 กว่า เยน หรือสองพันกว่าบาทค่ะ

กระโปรงสอบ แบรนด์ GRAN YAMAKI INC. ของญี่ปุ่นค่ะ http://www.granyamaki.com/ เป็นกระโปรงสอบ แต่พริ้วสบาย ไม่รัดจนเกินไป ผ้าคล้ายกำมะหยี่แต่บางกว่า และพริ้วกว่า เย็นๆค่ะ สีน้ำตาลออกเหลืองค่ะ แต่ไม่แป๊ดมาก ตัวนี้ถูกใจซื้อมาแพงค่ะ ส่งต่อเพียง SOLD!!! บาทเท่านั้น

กระโปรงสอบสีส้มอิฐสุดสวยจากญี่ปุ่น ผ้าบางเบาสบาย แต่ไม่บางเกินไปจนโป๊แน่นอน TEXTURE สวยมากๆค่ะ ไม่รัดรูปมาก ด้านหลังมีสวยที่ยืดเพิ่มเอวได้ ใส่เป็นเอวสูงกับเข็มขัดสวยๆสักเส้น เก๋มากๆค่ะ ตัดใจส่งต่อ SOLD!!! ค่ะ

เสื้อวินเทจสีน้ำตาล เคลือบลายใบไม้สีทองๆ เป็นประกาย ดูคุณหนูอีกเช่นกัน ใส่ไปทำงาน หรือออกงานยังได้ค่ะ ทรงพริ้วๆสภาพดี เหมาะกับกระโปรงสอบสีเข้มเอวสูง สวยมากเลยค่ะ ส่งต่อ 400 เท่านั้นจ้า

เดรสของ Blair ค่ะ made in USA สีเงินๆอมฟ้าๆค่ะ ผ้านุ่มมากๆ ด้านบนเป็น texture ตารางสวย ดูเรียบหรูค่ะ ผ้ายืดๆด้วยค่ะ ใส่สบายแน่นอน ตัวนี้ตัดใจอย่างแรงส่งต่อ SOLD!!! จริงๆค่ะ

dress วินเทจสุดเก๋ สีครีมประกายทองๆ ที่เห็นภาพที่สองคือด้านหน้าเหมือนกันค่ะ แต่สามารถเอาปกออกได้ และติดเข้าไปใหม่ได้ เก๋มากๆ สภาพดีมากๆ ยกเว้นไม่มีกระดุมที่ปลายแขนค่ะ แต่ไม่มีปัญหากับตัวเสื้อแน่นอน ตัวนี้ตัดใจอย่างแรงเช่นกันโละส่งต่อ SOLD!!! ค่ะ

เดรสคุณหนูสีครีมอีกตัวค่ะ สีครีมสวยมาก ตัดเย็บดี ดูเรียบหรู เรียบร้อยน่ารัก ใส่ได้ทั้งไปเที่ยวและไปงานค่ะ ด้านหน้า texture ย่นๆสวยมาก เนื้อผ้าดีมาก มีลายเล็กๆจางๆในเนื้อผ้าด้วยค่ะ ตัวนี้หาไม่ได้ที่ไหนแน่นอน ตัดใจอย่างแรงเช่นกัน ส่งต่อไป 500 ถ้วน ค่ะ

ทรงจะเป็นแบบนี้เลยค่ะ คล้ายโคลเอ้ ดูคุณหนูมากๆ แต่ว่าแขนสั้นกว่า

เสื้อคุณหนูสีกรมท่า ผ้านุ่มแบบกำมะหยี่ แต่บางกว่า กระดุมน่ารักมากๆเลยค่ะ เอวลอยนิดๆ casual แต่ดูดีไม่เหมือนใครสไตล์ญี่ปุ่น ใส่กับกระโปรงสีแปร๋นได้สบายค่ะ Chic สุดๆ ส่งต่อเพียง 400 จ้า

วินเทจเดรสจากญี่ปุ่นแท้ๆ ลายกราฟฟิกซับซ้อนและสีแปร๋น ทรงสมัยก่อน แต่น่ารักไม่เชยแน่นอนจ้า ติดกระดุมหมดถึงคอน่ารักมากๆค่ะ ผ้าที่ใช้และวิธีการตัดเย็บคุณภาพเยี่ยม ส่งต่อเพียง 400 CF เช่นกันจ้า

_ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _

HOT SALE ZONE!!! : โละเหลือ 300 บาททุกตัวค่ะ ซื้อสองตัวคิดแค่ 500 บาท ฟรีลงทะเบียนค่า จนกว่าของจะหมดค่ะ

จากร้าน naughty yard วินเทจญี่ปุ่นสุดน่ารัก เจ้าประจำจ้า

N1- เสื้อกล้ามบางวินเทจสีขาว จาก naughty yard ญี่ปุ่น ลายปักน่ารัก freesize ใส่กับอะไรก็ง่าย ได้ทั้งตัวนอกและตัวใน แปลกไม่เหมือนใคร สไตล์วินเทจยุโรป ตัวนี้ส่งต่อเพียง 300 บาท >>> พิเศษ 150 เท่านั้นค่ะ

N2- เสื้อผ้าฝ้ายวินเทจเนื้อดีสีขาว จาก NY แขนจับเป็น Smock ยืดหยุ่นได้ สวยมากๆค่ะ หาที่ไหนไม่ได้แน่นอน ตัวนี้ได้จาก NY เช่นกันค่ะ เหมาะกับใส่ไปงานได้เลย ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD!!! ค่ะ

N3- เสื้อลูกไม้สีขาวครีมวินเทจไอเทม คอปรับได้ทั้งคอเต่า และเป็นปก สภาพดีจาก NY ญี่ปุ่นค่ะ ดูเซ็กซี่ อินเทรน ใส่กับอะไรก็ง่าย น่ารักมากค่ะ ซื้อมา 700 กว่าบาท ไม่ค่อยได้ใส่เลย ส่งต่อราคาย่อมเยาว์เพียง >>> พิเศษ 150 เท่านั้นค่ะ

เหมาะกับใส่พร้อมกับเสื้อข้างในค่ะ อาจจะเป็นเกาะอก หรือเสื้อกล้ามก็เก๋มากๆเลยค่ะ

N4- tanktop วินเทจอีกตัวค่ะ ตัวนี้ผ้านิ่มมากๆ ทรงย้วยๆพริ้วๆค่ะ ดูเซ็กซี่มากๆ สีเทาน้ำตาล ใส่เข้ากับยีนส์ได้ง่าย ทั้งกางเกงและกระโปรงค่ะ ส่งต่อเพียง 300 เช่นกันค่ะ

- กระโปรงสีม่วงเบจค่ะ ซื้อมาแพงไม่มีโอกาสได้ใส่เลยค่ะ ผ้าดีมาก ไฮโซมากค่ะ ดูยุโรปวินเทจ แบบชาวต่างชาติ ส่งต่อที่ SOLD!!!

- เสื้อลูกไม้สีขาว ปกสีครีมผ้ามันๆ สภาพดีมาก ของ Contemporary concept club ค่ะ ใส่กับอะไรก็ง่าย เรียบร้อย น่ารักค่ะ ซื้อมา 800 กว่าบาท ตัดใจส่งต่อเพียง 300 เท่านั้นค่ะ

ตัวนี้ใส่กับกางเกงเอวสูง และเสื้อคลุมแบบต่างๆได้ง่าย trend ลูกไม้กำลังมาแรงค่ะ

- เดรสตัดต่อสีเทาแขนกุด ทรงแปลกลายจุด เป็นแบรนด์ย่อยหนึ่งจากแบรนด์ AS KNOW AS (http://www.asknowas.com/) ของญี่ปุ่นค่ะ ผ้าดี ตัดเย็บดีมากๆ ใส่กับเสื้อคลุม หรือ เลกกิ้งง่ายมากค่ะ สไตล์ญี่ปุ่นแท้ๆเลย ตัวนี้ซื้อมาแพงส่งต่อ 300 เท่านั้นจ้า

- เสื้อวินเทจสีเหลืองครีมระบายสวยมากๆ เหมาะกับใส่กับไอเทมล่างเก๋ๆสไตล์วินเทจ แต่ไม่เชยแน่นอนค่ะ รับประกันความสวย ผ้าดีค่ะ ตัดใจส่งต่อ 300 เท่านั้นจ้า

- เดรสสีครีมน้ำตาลทรงสวย ผ้ายืดนุ่มมีน้ำหนัก ใส่สบายมาก ตัวนี้มีตำหนิตรงใกล้หน้าอก เป็นรอยนิดเดียวค่ะ แต่ไม่ค่อยเห็นค่ะ ดูในรูปด้านขวาได้ค่ะ เอามาส่งต่อเพียง 300 เท่านั้นจ้า

_ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _

----- ZONE 200 ITEMS ญี่ปุ่นจากร้านอื่นๆ ลดเหลือ 200 ทุกตัว ขาดทุนสุดๆ งดต่อราคาค่ะ -----

เสื้อกล้ามระบายลูกไม้เล็กๆสุดน่ารักจากญี่ปุ่น ตัวนี้ได้จากร้าน 9am ในญี่ปุ่นค่ะ เนี้ยบมาก ใส่ได้ทั้งตัวเดียวหรือกับเสื้อคลุมก็ได้ ตัดเย็บดีมาก แบบไม่ซ้ำใครค่ะ ส่งต่อเพียง SOLD!!! เท่านั้นค่ะ

เดรสสไตล์ชุดบัลเล่ต์สีครีม ผ้าลื่นๆ ใส่แล้วทรงจะพริ้วๆ สภาพดี มีตำหนิตรงกระโปรงจุดเดียว
    แต่เลือนรางมากค่ะ ไม่ค่อยเห็น ผ้าลื่น นุ่มมากๆ ใส่แล้วดูสูงโปรงค่ะ ได้ทั้งเสื้อนอกและใน ส่งต่อ เหลือ 200 บาท >>> พิเศษ 150 จ้า

เดรสวินเทจ คุณหนู๊ คุณหนู สีเหลืองไข่ของญี่ปุ่นค่ะ สดใสมากๆ ตัดเย็บและผ้าที่ใช้ดีค่ะมาก ออกจะยับหน่อยต้องขอโทษด้วยค่ะ ส่งต่อ 200 เท่านั้นจ้า

สไตล์คุณหนูแบบนี้ค่ะ แต่ว่าแขนจะพองกว่าหน่อยๆ น่ารักมากๆเลยค่ะ

เสื้อลูกไม้ สีเหลืองครีมลายดอกไม้สีชมพูฟ้า ดูคุณหนู สุดน่ารักค่ะ จะพับแขน หรือปล่อยแขนก็ได้ ดูวินเทจค่ะ ส่งต่อ 200 เท่านั้นจ้า

เดรสลำลองตัวยาวผ้าโปร่งสบายสีกรมท่า ไม่ร้อนแน่นอน ตัดเย็บดีมากค่ะ ดูเรียบร้อยน่ารัก ผ้าลื่นๆ สภาพดีค่ะ ส่งต่อเพียง 200 ค่ะ

เดรสลำลองอีกตัว สีเขียวมรกตหายาก ผ้าโปร่งสบายเหมือนกันค่ะ แต่ตัดเย็บด้านบนต่างกันกับตัวแรกนิดหน่อย สภาพดีเช่นกันค่ะ โละส่งต่อราคาเท่ากัน 200 บาทค่ะ

ทรงจะเป็นแบบนี้ค่ะ เดรสยาวพริ้วๆ คอกว้าง สามารถใส่เสื้อมีปกสวยๆไว้ข้างในก็ไม่ร้อนค่ะ

เสื้อคลุมทรงน่ารักจากญี่ปุ่นแท้ๆ สีม่วงผสมแดงเลือดหมู ที่สำคัญคือผ้าเนื้อดีมากๆค่ะ สุดนุ่มเหมือนกำมะหยี่ แต่ว่าบางกว่า ไม่ร้อนแน่นอน ใส่ได้กับไอเทมหลายแบบ เพิ่มความเก๋ ตัดเย็บดีมากค่ะ ตัวนี้ส่งต่อเพียง 200 ถ้วน >>> พิเศษ 150 จ้า

ทรงจะเป็นแบบนี้ค่ะ เป็นสไตล์ญี่ปุ่นแท้ๆ ใส่เข้ากับหลายไอเทมได้ ดูน่ารัก แปลกตา ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ

เสื้อผ้าฝ้ายลายทางแนวตั้งจากญี่ปุ่นค่ะ ผ้าดีมากๆ ไม่มีตำหนิ สีครีมๆโทนสวย แต่งตัวง่าย ไปทำงานหรือไปเที่ยวก็ได้ ส่งต่อที่ 200 จ้า

เสื้อกันหนาวสีเทา ผ้านุ่มสุดๆ ตัดเย็บดีมากๆ มีลูกเล่นปกแดงสดของ GAP ค่ะ ตัวนี้ซื้อมาไม่ได้ใส่ส่งต่อที่ 200 เช่นกันจ้า

เดรสสีเงินเลื่อมๆ texture สวย จากญี่ปุ่นค่ะ ไม่สั้นไม่ยาวจนเกินไป ใส่ตัวเดียว หรือเสื้อคลุมเก๋ๆอีกตัวก็ง่าย ตัวนี้ส่งต่อเพียง 200 เท่านั้นค่ะ

ใส่เป็นเดรสตัวเดียวได้สบายๆ เหมือนในรูปเลยค่ะ ไม่ร้อน แต่ความยาวจะสั้นกว่าหน่อย สอบถามมาได้ค่ะ

เดรสโปโลคอวีอีกตัวจากญี่ปุ่น ผ้าเป็นผ้ากำมะหยี่สุดนิ่มสีดำค่ะ ไม่คัน และผ้าดีมากๆ คอนเฟิร์ม! ใส่กับรองเท้า อะไรก็ง่าย เวลาโดนแดด เป็นวิ้งๆไฮโซมากค่ะ ตัวนี้ตัดใจส่งต่อเพียง 200 ถ้วน จ้า

เสื้อเชิ๊ตขาวแบบสุดน่ารัก มาใหม่จากเกาหลีค่ะ ใส่ไปทำงานเรียบร้อย แต่มีลูกเล่น น่ารักมากๆ ผ้าฝ้ายเนื้อดี ไม่ร้อนค่ะ
    ใส่ได้ทั้งกับกางเกงและกระโปรง สีขาวไม่โอโม่จ้า ส่งต่อเพียง 200 ถ้วน เท่านั้นจ้ะ

กางเกงทรงพริ้วสีครีมสวย texture สวย ดูไฮโซ ตัดเย็บดีมากๆ เหมาะกับสวมไปทำงานค่ะ ความยาวก็ประมาณเข่า คนสูงใส่สวย หรือจะพับขาก็ได้ ส่งต่อที่ 200 เท่านั้นค่ะ

เสื้อคลุมสีส้มเหลืองเหมือนเปลวไฟจากญี่ปุ่น ผ้าลื่นๆ บางๆ พริ้วๆค่ะ ตัวนี้ชอบมาก เพราะทรงน่ารักมากๆ ใส่กับเสื้อสีเข้มๆ หรือ items อื่นๆง่ายมาก กระดุมเป็นไม้ 2 อันตรงกลางค่ะ แปลกไม่เหมือนใครแน่นอน ตัวนี้ 1300 กว่าบาท ตัดใจส่งต่อที่ 200 เท่านั้นค่ะ

เสื้อยืดสีฟ้าน้ำทะเล ใส่ง่าย สีสวย เหมาะกับ summer นี้มากๆค่ะ ใส่ได้กับทั้งเอวสูงและเอวต่ำ ทรงพริ้วๆ ผ้าบางๆค่ะ ส่งต่อเพียง 200 >>> พิเศษ 150

ทรงจะเป็นแบบนี้ค่ะ ปล่อยๆหน่อย ดูเซ็กซี่ค่ะ คอนเฟิร์มว่าสีสวย ใส่กับอะไรก็ง่าย

เสื้อยืดผ้านุ่มสีเทาม่วงอมชมพูทรงเก๋มีกระดุมสีชมพูเม็ดใหญ่ตัวนี้ สีเทาสวย ทรงพริ้วๆค่ะ ผ้ายาว ประมาณช่วงสะโพก ส่งต่อ 200 ถ้วนค่ะ >>> พิเศษ 100 เดียว

เสื้อยืดชายพริ้วๆสีกรมเข้ม ของ Easy pieces ซื้อจากในห้างของแท้ค่ะ โละส่งต่อเพียง 200 ถ้วนค่ะ ถูกสุดๆ

เดรสวินเทจสีเขียวฟ้าน่ารักมากค่ะ ทรงแปลกไม่เหมือนใคร เหมาะกับ summer ตัวนี้แขนเสื้อจะพริ้วๆ น่ารักมากค่ะ จากญี่ปุ่น เป็นซิปด้านหลัง น่ารักสุดๆค่ะ ใส่สบายมาก ส่งต่อไป 200 บาทค่ะ

เดรสผ้ามันสีชมพูม่วงอ่อน ทรงเข้ารูปวินเทจ เป็นประกาย ตรงกลางมีลายปักงานฝีมือน่ารัก สีน่ารักมากๆค่ะ ดูไฮโซ เหมือนกับใส่ตัวในกับเสื้อคลุม ไม่ค่อยได้ใส่ค่ะ ส่งต่อเพียง 200 >>> พิเศษ 100 บาทจ้า

เดรสยาวแขน5ส่วน สไตล์ greyhound สีเทาเบจ ออกนู้ดๆ จากญี่ปุ่นค่ะ ผ้าลื่นๆสภาพดีมากคะ ไม่ร้อน ทรงเก๋ รัดรูปนิดๆรับรองไม่ซ้ำใคร เซ็กซี่มากๆ ส่งต่อที่ SOLD!!!

เสื้อยืดจากญี่ปุ่น texture สวยแปลก สีเขียวอ่อนมีลายเส้นสีชมพู ผ้าดีมากๆ ตัวค่อนข้างเล็ก เหมาะกับผู้หญิงไซส์ s ค่ะ ใส่เป็นตัวในหรือนอกก็ได้ น่ารักเซ็กซี่มากๆค่ะ ส่งต่อที่ 200 บาท

เสื้อยืดเบสบอลลายทางสีฟ้าขาว ทรงปล่อยๆ เอวลอย น่ารักมากๆซื้อจากญี่ปุ่นค่ะ เหมาะกับ summer ตรงแขนจะติดกับช่วงอก ทำให้เป็นทรงแปลกไม่เหมือนใคร น่ารักมากๆเลยค่ะ ตัวนี้ส่งต่อเพียง 200 บาท

dress สีครีมทองลายดอกไม้ปักน่ารักมากๆ จากญี่ปุ่นค่ะ เป็นมินิเดรสน่ารักๆ เหมาะกับใส่ไปงานค่ะ ดูน่ารัก แต่ไฮโซ ตัวนี้ส่งต่อเพียง 200 บาท

เสื้อยืดแนวสปอร์ตสีเขียวสวยไม่เหมือนใคร มีลายตรงหน้าอก เล็กๆน่ารัก ใส่กับมินิสเกิ๊ทยีนส์ หรือไอเทมยีนส์ น่ารักสไตล์ญี่ปุ่นค่ะ ตัดเย็บดีมากๆ ตัวนี้ส่งต่อเพียง 200 บาท ค่า

เสื้อคอเต่า สำหรับหน้าหนาวสีน้ำเงินเข้ม ผ้าหน้าดีมากๆ จากเมกาแท้ๆค่ะ ดูเรียบร้อย ใส่กับกระโปรงและกางเกงอะไรก็งาย ส่งต่อเพียง 500 >>> 200 บาท

เดรสผ้าฝ้าย texture สวยจากญี่ปุ่น สีเขียวสลับขาว มองไกลๆเป็นเขียวอ่อน ไม่ซำ้ใคร เอวยืดได้ค่ะ ให้เข้าสัดส่วนของคุณผู้หญิง กระโปรงพิร้วๆเรียบร้อยน่ารักค่ะ ส่งต่อเพียง 200 บาทค่ะ

เสื้อลายทางมีฮู้ดสีขาวของ EXACT แขนยาวค่ะ ไซส์ M ผ้าดีมากๆเลยค่ะ ซื้อจาก shop ของ EXACT ส่งต่อเพียง 200 เท่านั้นจ้ะ >>> พิเศษ 150

เสื้อแขนยาวสีเขียวลายสลับ จากญี่ปุ่นค่ะ เป็นแบบคาร์ดิแกน ทรงน่ารักมากๆ ออกรัดรูปหน่อยๆค่ะ ส่งต่อเพียง 200 บาท >>> พิเศษ 100 เดียว

พิเศษ ถุงเท้า MUJI แท้ค่ะ ขายแยกคู่ละ 120 บาท เลือกสีได้ค่ะ ตามที่เห็นในภาพค่ะ บอกตำแหน่ง และสอบถามกันเข้ามาได้ ขนาดเป็นขนาดมาตรฐานของมูจิค่ะ ถุงเท้าผู้หญิง อันนี้มือหนึ่งค่ะ ยังไม่ได้ใช้งานแน่นอน ถ้าซื้อ 3 คู่ (1แพค เลือกสีได้) คิด 300 บาท ถ้วนค่ะ

สนใจตัวไหนก็สอบถาม (ขนาด, ต่อราคา ฯลฯ) กันเข้ามาได้ทาง pm เลยนะคะ หรือจะ cf ต่อตัวที่ cf แล้วได้ แต่ต้องแจ้งมาก่อนค่ะ แล้วรอ cc จากคนแรกค่ะ จะปิดร้านจริงๆแล้วค่ะ กลางเดือนนี้ ขอมาลดให้สุดๆ ทั้งคุณลูกค้าประจำและรายใหม่ ขอบคุณมากค่ะ

SOLD ITEMS!!! : ตัวอย่าง items ที่ขายแล้วค่ะ ขอบคุณลูกค้าทุกท่าน และขอบคุณ SBN มากๆเลยค่ะ

ขอบคุณพื้นที่ SBN มากๆเลยค่า
    Last edited by jane_f; 09-11-2010 at 07:24 PM.

Bangkok ~ Tokyo
    Warning Points:
    0/5
    update สุดท้ายแล้วนะคะ สอบถามกันเข้ามาได้ค่ะ
    อาทิตย์หน้าปิดร้านจ้า

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->